Hên gặp bé 09 - phê quên lối về trong đêm muộn

Lượt xem: 2,422

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
B05Review nhẹ Dubai Tân Định với 1 đêm khá muộn của Tui lúc 2:00 sáng!Phóng nhanh xe tăng tui lướt nhẹ ghé vào DBTĐ thì thấy im ru!B40hơi lo nha nhớ là làm 4g sáng mới nghỉ thì thấy em trai Lễ Tân xuất hiện mời vào
Ok cất xe vào chọn Ticket thôi - mình chọn dịch vụ Osen 1tr2 đưa mã camapro thì chỉ giảm có 100k thui !Uhm ahf thôi kệ cũng đang mệt nên lướt lại bài KTV DBTĐ chọn thì nhân viên chốt em 16 cho mình - ok luôn qujet cái thẻ nhẹ xong nhiệm vụ - rung chân ngồi chờ tầm 20 hay 25p thì lên phòng
CSVC do mình cũng đi lúc khai trương rồi nên cung vẫn cảnh đó Csvc vẫn ok Ảo ảo như lần trước - lao vô - Xông Uớt liền Mệt mỏi tan biến hết nhẹ cả người - ra thì Nhân viên báo em 16 mệt nên ĐỔI BÉ "09" - rồi mình cũng thấy tối rồi ok luôn - vừa xong bé ngồi ngoài sẵn và vào phòng thôi!
Body nhìn Ngon ahs nha - có da có thịt - nhỏ nhỏ xinh xinh - nói giọng cũng dễ thương ngọt lịm -(Đang viết tới đoạn này thì nhớ lại sung ống nó đình công ) - Bé vào pha nước và vô chế độ Ossen tắm chung Nuy 100%
Tay xinh xinh - người nhỏ nhỏ - vòng 1 vừa tay - bé bướm tỉa tót gọn gàng sạch sẽ - vòng 2 không bự - vòng 3 khá săn nha
Tắm chùi rửa kỹ - lâu lâu phá nhẹ cây súng và cà cà cạp bưởi vô lưng - Rồi sũng ống nó cứng rồi em 09 chuyển qua BJ + HJ khá chuyên và nhẹ - cầm cự chăc tui được cowc 10p chịu hét nổi phải Bung CIA với em luôn - Relax lần 1 xong tui leo lên giường bé lau xong thì đi bài masage khỏe chắc tui đánh giá 60% thui - qua trườn Thái và vô giai đoạn 2 bé sung hơn thể hiện đẳng cấp - trườn - cà - ướt hết cái người và bắt đầu đá bi - BJ 70%- HJ 30 giai đoạn cao trao - 69 này nọ - bé đá đủ chỗ với cái lưỡi đi điệu nghệ và Bj nhẹ nhẹ - tay mình lại táy máy đi xa xa mò mò tí tí là em nó rên rên !Chắc Ca cuối em hơi mệt nên relax lần 2 bé chuyển qua Hj 80% và BJ 20% ! Chịu sao nổi chuyên nghiệp nên cùng đành Come out ra ngoài
Đáng giá chung
V1 : 10/10
V2 : 9/10
V3 : 8/10 Khít - tỉa tót gọn gàng - nước có nhưng không nhiều
V4 : 10/10 vỗ nghe đén đét đã
Ticket Osen 2 : 1tr 2- giảm 100k - còn 1tr1
Tip1tr2
Blocker 50k uống cafe
CSVC : Gọn Gàng Sạch Đẹp
Nhân Viên : Nhiệt Tình và hướng dẫn tận tình khi có vấn đề thay đổi bất ngờ

P/S: Không áp dụng mã camapro vì theo kinh nghiệm sau khi dùng mã sẽ hiển thị đã sử dụng và đánh đấu sao + số nhân viên phục vụ để check đã dùng mã sau khi về mới nhận ra mã không áp dụng

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
đc cái CIA nên tâm trạng dễ chịu hỉ. chứ mà hj 80% là nhím k chịu đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Le

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
800
338
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian đến DUBAI TÂN ĐỊNH ạ. hẹn gặp lại huynh ngày gần nhất, để chăm sóc huynh tốt hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Le

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
Chắc tại tui đi trễ nên em nó cũng thấm mệt áh bác!phần tucungx dễ tánh nên tập trung relax thôi àh