Bình Tân Hẹn ngày tái nạm cô bé 26- quá cưng quá tuyệt

Lượt xem: 837

RoronoaZoro

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
9
165
41
0 ₿
Đợi mãi trời hết mưa là tui alo cho Samdi BT đặt lịch bé 26 liền (đc admin giới thiệu theo những tiêu chí tui nêu ra) phóng xe tới nơi, vẫn vậy sự niềm nở đóN tiếp từ phục vụ đến tiếp tân, ngồi nghỉ thở oxy 1ph30s là đc dẫn lên phòng. Tui ko xông hơi chờ 5ph thì 1 cô bé quá ư là dễ thưong bước vào, em cười tươi chào 1 cách lễ phép, nói thật em ngoài xinh hơn trong ảnh nhiều ( ông thợ chụp hình dìm con bé dễ sợ ). Sau đó em qua ghế sofa ngồi cùng, em bắt đầu trút bỏ hết xiêm y trên người và ngồi lên đùi tui, đưa nguyên cặp cam trc mặt, ngon quá tui liền ngoạm lấy bú nút bóp chán chê, ngực bé đẹp mềm bóp rất đã, xong bé tặng thêm màn cháo lưỡi sơ sơ rồi 2 ae vào bồn tắm

Tui thì ngồi dựa vào bồn, bé ngồi lên người gội đầu cho tui, gội đầu thằng anh mà thằng em nó ngốc đầu dậy ngay con sò lông của bé nữa chứ kk, gội xong là bé áp 2 trái cam vào miệng cho tui ăn, ăn chán ngửa mặt lên nhìn là con bé cúi xuống cho ăn cháo lưỡi, xong bé chủ động bảo 69 nhé a...ok em. Ôi con hào sữa sạch sẽ thơm tho, khít rịt, tui ko thể nào cưỡng lại mà chén, vét, móc cua 1 cách ngon lành với , bé thì vừa bj vừa rên khe khẽ, em nó giật run người liên hồi, tui thì cũng chịu không nổi thế out CIA lần 1, bé bảo a làm em sướng quá, còn tui thì bảo a mới là người sướng nè

Lên giường massa khoẻ, em làm đủ bài đủ lực, xong con bé nằm xuống sát bên,tui ôm em nó vào lòng như người yêu vậy, 2 ae trò chuyện đủ thứ trên đời.

Xong phần khoẻ bé bảo em làm thái cho a nhé, ưng bé ở chỗ mỗi giai đoạn em nó luôn hỏi hoặc nói cho mình nghe, rất lịch sự lễ phép luôn. Đổ dầu rồi bé dùng ngực chà từ đùi lên mông, rồi lên lưng, bé hôn lỗ tai, tui thề với mấy ông khúc này nghe vậy thôi chứ nó phê dã man luôn.

Xong lật ngược lại, tui lúc này đc ngắm nhìn con bé, phải nói cưng lắm luôn, bé kiểu nhẹ nhàng tình cảm. Thông thường phần mệt trc giờ tui đi là mấy bé bắt đầu dùng lưỡi đi từ chân, dưới đùi quét lên ngực click tí, rồi ngậm bj các kiểu nhưng bé này thì không, em nó đi theo chiều ngược lại các ông ạ. Bé đứng ngay trc đầu tui cúi xuống hôn môi cháo lưỡi, mía nói thiệt chứ tui mê cái khoản hôn môi lắm luôn, đúng ngay bé này chiều cho hết sẩy. À quên tiếp tục cháo lưỡi, xong bé rướn người lên đưa vú ngay miệng thế là ăn thôi, rồi bé trườn lên người vô thế 69, khỏi nói trong trường hợp này các ông đều như tui là biết phải làm gì liền . Tui thì bú nút con hào sữa ngon lành, bé bj làm tui chịu không nỗi vì âm thâm rên của con bé nó kích thích vê lờ đến khi tui chiụ không nổi nữa cũng out trong tê tái, nằm thở nghỉ xíu rồi tắm rửa lại. Ăn miếng trái cây uống miếng nước xong chia tay bé ra về, trc khi về bé chủ động ôm cái tạm biệt nữa chớ , cưng gì đâu
Đánh giá: csvc sạch sẽ tiện nghi không thiếu gì, nhân viên phục vụ nhiệt tình, chu đáo
Bé 26, face xinh, cười duyên
V1 hệ cảm bóp đã tay
V2 eo ót k lipit
V3 tròn xoa bóp sướng
V4 thơm tho, sạch sẽ, khít rịt, tươi ngon
Nói tóm lại bé 26 đáng để mấy ông thử, sẽ không thất vọng đâu, giờ ngồi viết lại nhớ con bé, hẹn ngày tái nạm với em.
Tic 1000k km còn 700
Tip 1000k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi Bình Tân

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208