Gò Vấp [Hera] [89] Mới mẻ nào mà không cần học hỏi.

Lượt xem: 850

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Sau khi từ 41 LTHG bước ra, một mình lại chạy xe xung quanh đường phố Sài gòn.
Lại một buổi tối xe tôi đi lạc vào những con đường yên ắng về đêm của Sài gòn.
Chợt nhật ra Sài gòn như một khung kính vạn hoa, xoay lần đầu người ta thấy sự ồn ào náo nhiệt của phố thị. Xoay lần hai thì lại thấy những cảnh bán buôn mưu sinh. Xoay lần ba lần bốn lại thấy được cảnh Sài gòn về đêm sao mà dịu dàng êm ái đến vậy.

Chạy theo con đường quen thuộc để về đến nhà chợt nhận ra ủa sao mình lại chạy tới Hera thế này =)))
Lại một lần nữa quay lại nơi đây, vẫn chổ để xe quen thuộc, cái ghế cái tách trà. Ôi sao quen quá trờiiii
Sau khi trải qua màn chào hỏi nồng nhiệt đến từ QL đến các ae Phục vụ và được CS mời trải nghiệm về bé mới bên CS là bé 89.
Bước chân lên những bậc thang đó để đến được căn phòng nơi lại lần nửa được trút bỏ xiêm y ra.
CSVC : CS mới đẹp, xông khô ướt có hết.

Do tôi vừa mới ở bên 41LTHG xong nên chỉ ngồi ở ghế nhâm nhi ích bò cụng ngồi đợi bé vào thôi.
Sau 5p thì bé cũng xuống.
KTV : 89
Bé có khuôn mặt dễ nhìn.Chân dài miên man. Được cái cười quài =)) Cũng khá vui tính
V1 : 7đ Cam việt
V2 : 7đ Có tý lipid
V3 : 8đ Ổn áp
V4 : Do hơi mệt nên k có khám phá tới đợi các huynh đi sau vậy.

Do bé mới nên chắc là cần phải xemmm lại chút ích...
Bé tắm táp kĩ càng sạch sẽ, onsen trong bồn thì khá ổn.
Nhưng mà em cần chậm chậm lại, em làm quá nhanh và máy móc.
Ms Khỏe
: Có lẽ đây là điểm mạnh của em. Có lực và quá trời bài, những bài phổ thông căn bản cho đến nâng cao bấm huyệt bàn chân các thứ. Thích hợp với các anh em nào thích lực, sau những giờ mệt mỏi thì vào đây em đấm chỉ có đãaaaaaaaaa.
Ms Thái
: Vì V1 em hơi hạn chế nên khi em làm cũng không cảm giác cho lắm. Với lại em sử dụng ích tinh dầu quá nên đôi khi nó lại khá là khó khi trường tới lui. Một phần cũng do giường hơi bé mà em thì cũng khá là cao nên đâm ra đôi lúc có cảm giác em nó trường một hồi tôi lại sợ rớt giường luôn quá :(.
Phần lick ti thì có xíu cảm giác ban đầu, sẽ tuyệt vời hơi nên em cứ từ từ thôi.
Em nên cố gắng nhẹ nhàng lại, em làm khá nhanh. Thêm ích tinh dầu, cứ nhẹ nhàng lại. Lick ti cũng thế em chỉ cần nhẹ nhàng không cần quá nhanh vì nếu nhanh quá sẽ dẫn tới mất cảm xúc. Tệ hơn là giống tôi, tuột hẵn cảm xúc :(

Thư giản : Tỷ lệ là 7-3. Nhưng sau khi trải qua những cảm xúc trên thì tâm trạng có hơi chùn xuống, thành ra hơi lâu ra. Thế là em chuyển hẵn sang dùng tay. Tôi cũng muốn nhanh chóng nên đã yêu cầu em dùng tay luôn cho rồi.
Thêm một vấn đề nữa em dùng tay như ý tôi muốn, nhưng em làm khá nhanh. Thật sự khi mà em làm nhanh bằng tay thế này sẽ dẫn đến hơi hơi đau thằng nhỏ á :( Và rồi cơn đau cũng đã làm mất hẵn luôn cảm xúc lúc đó. Đành phải cho em thiếu lại lần này rồi.

Mặt em cũng khá là buồn vì không làm mình ra được.Nhưng biết sao giờ em ơi...
Vé này thì có CIA nhưng do chưa trải nghiệm nên nhường các bác sau nhé.
Nằm nghỉ một chút thì cũng bước chân xuống tắm lại để ra về. Lại một điểm trừ của em, em chỉ đứng bên ngoài bồn và cầm vòi xịt vào. Với lý do em sợ bệnh.
Đáng lý em chỉ cần bước chân vào bồn và xịt sơ cho anh thôi cũng được. Đôi lúc tôi còn tự tắm một mình vì tôi không muốn mùi tinh dầu ám vào người quá nồng. Em đứng bên ngoài thế kia làm anh phải bước lại sát thành bồn bên đó và chỉ một suy nghĩ thôi " Mẹ đang tắm cho con à :(( ".

Thái độ :
Em vui vẻ, cười nhiều. Và có lẽ cảm xúc hơi chùn xuống nên cũng không trò chuyện quá nhiều ngoài những câu xả giao thành ra cũng không thể đánh giá được nhiều cho lắm.
Góp ý em một chút về cách nói chuyện cần nhỏ giọng xíu, nên quan tâm đến khách hàng nhiều hơn như độ nóng lạnh của phòng, khách cần gì và muốn gì chứ không phải là em muốn khách làm gì...
Có lẽ em hơi dư năng lượng nên có lẽ hơi tăng động =))))

Tổng kết :
CSVC, thái độ QL và nhân viên ở Hera thì không cần bàn đến rồi. Qúa nhiệt tình.
Nhưng có lẽ lần trải nghiệm này là lần tụt cảm xúc nhất.

Tic : CS mời trải nghiệm bé nên 100 à.
Tip : 800 vé VIP HERA.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Hera and MrxXx

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Uí e lại nhầm rồi. LÀ BÉ 96 NHA. :(

• Like
Điểm cảm xúc: Kidzz

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ủa 89 ?????

• Like
Điểm cảm xúc: Piii

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
thấy icon mặt buồn nhiều quá :too-sad:

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
973
480
0 ₿
E xin cảm ơn chân thành về buổi trải nghiệm và sự góp ý từ a zai ạ . Bé a96 sẽ sớm theo kịp bài bản và phục vụ ae tốt hơn ạ . E xin chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ . Đợt sau ghé chắc chắn bé không làm a thất vọng ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Piii