Gò Vấp HERA Các Bé A18, A97, A20 Và A8

Lượt xem: 2,107

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bé A18:

Có thể nói hiện tại ở Hera thì bé A18 là 1 trong những bé được cho là xinh nhất đối với tui. Bé dạng có da có thịt nhưng hợp với người. Chịu khó 8 chuyện, vui vẻ cười xinh, làm thì theo từ ngữ trên đây là dùng từ Nhiệt.

Về các bài thì bé sở hữu V1 bằng tay tui luôn. Chà trơn, mềm, đã đã. V3 và V4 chà lướt mượt luôn. V3 mà vỗ là ôi thôi chát chát :2onion2:

Thư giãn với tui bé làm 80% BJ, 20% HJ

V1: Có thể nói bằng tay tui sờ nắn Đã
V2: Có chút Lipit
V3: Chát chát
V4: Nước nôi đủ dùng

Bé A97:

Ai theo kiểu Gu phong cách khuôn mặt Lạnh. Body kiểu có da có thịt. Ít cười ít nói tập chung chuyên môn. Cách làm tổng quát vẫn là 1 trong những bé Nhiệt ở Hera.

Còn tui thì mãi mê với V1 của bé từ đầu đến hết giờ. Tại sao lại mãi mê V1 thì mng gặp sẽ rõ.:2onion2:

Bài bản thì bé ở dạng tầm kha khá. Chăm làm tập trung chuyên môn, bảo sao nghe vậy.

V1 to đã chà là hết bài chỉ muốn dựng bé lên nắn tiếp thôi.

V1: Hàng thật, săn chắc và to. Nhào nắn hơi bị phê nha mọi người. Tui thì cứ nắn suốt.
V2: Có Lipit hợp dáng
V3: Tròn
V4: Nựng nựng đủ dùng

Bé A20:

Bé này thì chắc không còn xa lạ, và trên đây có mấy bài về bé rồi nên tóm gọn lại thôi.

Bác nào thích Gu Chúp Bờ Biii thì có thể gặp bé.

Các bài là ổn áp, thư giãn nhiệt tình chăm chú BJ mà nghe ọt ọt ọt. Phần này tui làm trong bồn Ngồi và Đứng cảm giác rất đã hoà với âm thanh ọt ọt như kiểu kích thích còn hơn cả rên.:6onion23:

V1: To, hơi mềm hàng thật.
V2: Chúp Bờ Biii
V4: Vì làm trong bồn lo tập trung chuyên môn mà tui quên khám phá V4.

Bé cuối cùng tui gặp đó là bé A8:

Bé A8 thì theo như tui theo dõi trên này thì bé được các bác đánh giá là xinh, dễ thương, con nít. Mà đúng thật, bé xinh dễ thương thật. Gặp bé là kéo bé lại ôm liền.

Các bài bé làm mức kha khá, V1 hàng thật, trọn tay nên chà thì ôi ôi.

Thư giãn nếu so trên giường và bồn thì tui vẫn thích trong bồn hoặc ngồi. Nhìn bé làm cảm giác trào dâng.

V1: Hàng thật, đã, đẹp
V2: Hơi Lipit tý nhưng ôm vẫn đã.
V4: Nựng nựng

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿
Còn gì tuyệt hơn khi sự trải nghiệm các bé quá hài lòng a zai . E xin thay mặt các bé và cơ sở chân thành cảm ơn a ạ . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,067
549
0 ₿