Euro 2024 HERA GẶP LẠI CON SỐ 33

Lượt xem: 379

hoicham

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/20
Chủ đề
9
204
33
0 ₿
Euro 2024 cũng đã đến vòng bán kết và sự kiên trì dự đoán 40 trận kết quả trật lất thì sự mong đợi cũng đã đến khi lượt trận thứ 41 Pháp gặp Bỉ mình mới dự đoán chính xác tỉ số 1-0, được @ Dory trao code trải nghiện tại Hera.
Chiều hôm qua tầm 15h tại quận 2 mưa rất to mình ướt như chuột lột, khi về đến cơ sở thì hết mưa mà người run lật bật. Trước khi đến thì mình cũng nhắn tin cho cơ sở và cũng được trả lời rất nhanh về các bé, 89 nghỉ bệnh, 22 đến ngày…còn những bé còn lại mình chọn 33 vì thấy hình của cơ sở up lên trang phục kín đáo nên cũng tò mò. Bước vô cơ sở thì vẫn như mọi hôm là nhân viên niềm nở, chu đáo, hỏi han tư vấn nhiệt tình, trình code và xử lý rất nhanh, rất chuyên nghiệp. Mình book vé CIA 1 lần và bạn ý hiểu ý mình ngay là khi các bé làm shot đầu ok thì cũng như lần trước mình sẽ nhắn tin xuống lễ tân up vé lên lần CIA 2 (10 điểm cho sự hiểu ý). Xong thủ tục bạn ấy dẫn mình lên mở xông hơi, do người đang cảm thấy lạnh vì ướt mưa nên mình chỉ xông khô.
Cơ sở vật chất của Hera cũng khá ok, phòng ốc sạch sẽ, thơm tho, khăn không mùi, phòng xông nóng nhanh, bồn rộng nước nóng và nhanh đầy, nói chung cung cách phục vụ, cơ sở vật chất mình không chê được điểm nào. Xông khô được tầm 10 phút thì bé vào nhìn qua kính thì thấy trang phục màu trắng kiểu học sinh thấy múp múp mà vòng 1 lấp ló to bự kích thích vãi. Khi bước ra bé và mình chào nhau và bé nhận ra mình trước rồi bé nói gặp a ở đâu rồi nè, còn mình chưa nhận ra vì ở ngoài không giống trong hình của cơ sở, cho đến khi bé trút bỏ xiêm y thì mình mới nhớ lại và nói với bé đã trải nghiệm bé bên Windy Tân Phú dịp sau Tết, do nhìn thấy trên bầu ngực bé có tha thu, trên vai trái có vết thẹo to, dịp đó mình book bé vì các bài chia sẽ của các mem về số 33 là bé làm rất ok và mình đã trải nghiệm đúng là bé làm khá hài lòng, mình cũng đã có bài chia sẽ về bé lúc đó. Hôm nay gặp lại mình cũng nói với bé là làm cho a như lần trước là a thích lằm nè, bé nhích môi cười và nói dịp này e buồn, mình có hỏi thì bé nói chia tay ngừi yêu nên e buồn lắm, rồi dẫn mình vô tắm và nay mình cũng cảm nhận là bé buồn thực sự nên khi tắm cho mình mà chỉ tắm có 2 đầu ti và thằng e thôi chứ không phải cả người như lần trước, sau đó tính dẫn mình ra thì mình có nói bé làm nhẹ tí trong bồn thì bé có làm mà chỉ tập trung làm mạnh thằng e nên sém out sau đó ra giường mình nói bé khỏi đá nóng mà e làm mệt luôn.
Do tâm trạng hôm nay thấy bé buồn nên mọi động tác thấy căng cứng, động tác nhanh kém phiêu. Nắp úp bé trườn khá đã vì vòng một bé to mềm nhưng không rên mà xen vào đó kể chuyện buồn tình cảm nên mất tập trung tụt xíu, rồi lật ngữa trườn vòng 4 xíu rồi tập trung hành hạ thằng e mạnh quá làm mình chưa kịp trở tay out lun vào miệng bé, bé hỏi sao hôm nay a ra sớm thế, mình nói e làm dồn dập quá a đâu kéo dài được. Thường mình thích làm từ từ, hôn hít các kiểu từ tai, cổ xuống nút hai đầu ti xuống rốn rồi đến bìu và dừng ở thằng e thì cảm xúc sẽ dâng trào dồn nén nổ súng mới sướng. (màn này thì số 22 ai trải nghiệm sẽ thấy được tất cả và bé này sẽ hỏi rằng anh thích như thế nào cứ nói e chiều tất). Kinh nghiệm của mình là thường chọn gói 1 shot và nếu hài lòng sẽ nhắn tin xuống lễ tân up lên shot 2 để hạn chế tình trạng cả 2 không vui mà phải làm cho hết giờ, cho xong.

Làm khoẻ không đánh giá vì mình thấy tâm trạng bé buồn nên không làm mà để bé nằm gối đầu lên vai mình và nghe bé kể về câu chuyện tình kéo dài 2 năm nay dang dở… và e còn rất yêu anh ấy mà nay a có bồ khác, bé còn hỏi mình là không biết ổng còn thương e không? Mình nói ông mà thương e thì đã không bỏ e mà đi yêu người khác (tội ghê)… và câu chuyện kể cho đến khi gần hết giờ và mình cũng vào tắm sơ rồi chia tay bé. Thấy cũng tội bé thật nên mình cũng không buồn bé vì lần trước bé tâm trạng vui mình rất hài lòng, lần này bé thật sự buồn nên kém vui xíu nhưng không sao, mong cơ sở động viên bé để vé vượt qua sự thất tình này và lấy lại phong độ như trước. Vì trước đây là số hot của Windy đấy.

Cơ sở vật chất và cung cách phục vụ: ok
Bé 33: - Mặt xinh, dịp này hơi chuppy rồi nhá (không hợp với gu anh nào thích ngoan, chiều chuộng)
  • Vòng 1: to tròn bưởi Việt căng mọng, mềm, ti hồng
  • Vòng 2: Có li pit (e nói nay buồn tình nên ngủ it, hay nhậu nên mắt thâm quầng và lên mấy ký)
  • Vòng 3: cũng ổn
  • Vòng 4: cắt tỉa gọn gàng, ngọt nước
Tic: Mod Dory
Tip = tic
Cảm ơn Mod Dory và cơ sở đã tạo điều kiện cho mình được trải nghiệm

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Thich Phong Sinh
Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,148
590
0 ₿
Rv rất thực tế, cám ơn bác. Mấy bé mà làm nghề này mà có người yêu lâu bền hơi khó. Ngày nào củng tiếp súc với các thể loại cu muốn nhờn lun rồi, chẳng kể og kia mà biết lm nghề này thì chỉ xem bé như dụng cụ xã lũ, chán thì bỏ chứ chắc chắn sẽ k lấy làm vk. Tội cho bé, bác thông cảm :)

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
72
1,212
668
0 ₿
@@ thật là con bé làm có tâm được các a quý mến cmt quá nhiệt tình . E xin lỗi vì đã tham gia muộn và gửi lời cảm ơn a mượn vì giờ này e mới nghỉ tay . E chân thành cảm ơn a đã ghé cùng ktv 33 có trải nghiệm hài lòng . Kính chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ❤️