Gò Vấp Hera

Lượt xem: 666

checker chính hiệu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/7/22
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Dạo này công việc stress quá anh em ạ. Mua thu sài gòn lạnh quá anh em ạ. Càng về đêm trái tim mình càng lạnh giá, lướt qua con đường rực rỡ ánh đèn led "Lê Đức Thọ". Đang loay hoay không biết chỗ nào trú tạm thì thấy Hera ngay trước mặt. Vậy là xong vào lên phòng ngay cho nó ấm. Các anh lễ tân nói chiện cực kỳ niềm nỡ và nhiệt tình - Gặp ngay em gái [A1] vóc dáng nhỏ nhắn cực kỳ đáng iu. Em khá dễ thương với đôi mắt cực kỳ hút hồn + Bộ Skill hết nước chấm. Em này mình chấp 3 vòng vừa đủ dùng. Face em này mình đánh giá 8 - 9 điểm Em thư giãn xong, lau người lại cho mình và nằm ôm mình luôn. Xíu sau thì em bắt đầu màn phục hồi thể lực. Em làm khỏe cho mình, mình thì sợ em mệt nhưng em vẫn nhất quyết làm. Em vừa làm vừa trò chuyện. Tám đủ thứ trên trời dưới đất, đến lúc mình thấy muộn rồi nên đi về thì em mới dừng. Em tắm lại cho mình lần nữa rồi mình và em xuống quầy. Em cười chào mình rồi lặng lẽ đi lên. Mình tip ở quầy xong hỏi thì mới biết em số A1. Lần sau sẽ sử dụng gói cao hơn với em Thiệt hại: Tic: 500k còn 300k Tip: 500k

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Giàhamzui

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
53
978
485
0 ₿
E xin thay mặt bé A1 và cơ sở xin cảm ơn chân thành tới a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e và rv cho bé A1 bài viết gọn gàng và đầy ý nghĩa ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ