Điệp Vụ - Tân Phú - Hết cạn tinh binh đều do em 67 ơi ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Điệp Vụ Tân Phú Hết cạn tinh binh đều do em 67 ơi !

Lượt xem: 452

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
18
341
73
32
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hello các bạn, nay trái gió trở trời nên thân thể cần tý hơi ấm từ các bé để nạp lại tý năng lượng. Đc sự tin tưởng từ a 3 trinh thám nên mình phi xe tới ngay điểm hẹn.

Cơ sở nằm ngoài mặt tiền đường khá dễ tìm, vào trong thì nhan viên niềm nở từ lúc để xe đến lúc về ko 1 chỗ chê, vào lễ tân sau khi check code thì e nó cũng giới thiệu cho mình bé 67 ngồi chờ 1 tý vì cuối tuần tiệm hơi đông, ngồi làm ly trà chanh nghe nhạc remix để xua toan cảm giác bồi hồi vì ko biết bé 67 làm mình đê mê tới cỡ nào nữa. Phòng mình đc dẫn vào trên lầu 3 phòng cuối dẫy, trong phòng bài trí khá đơn giản, có bồn tắm to, toilet, phòng xông ướt ,xông khô đều đủ, có điều giường nằm hơi nhỏ so với thân mình. Về bồn tắm tuy to nhưng ko bật đc sục trông khá đơn điệu vòi nước thì bị rỉ nhẹ, phòng xông thì ko kín, mình ngồi phòng xông khô 5 10p cũng ko nóng nổi ( điểm trừ).

Trong lúc xông thì bé vào, mở cửa chào mình với nụ cười dễ thương làm mình up lên vé cao hơn luôn, em đợi mình xông xong thì dìu mình ngồi xuống ghế lau người trà nước nhân tiện cưỡi lên đùi mình mà nhúng nữa, mình sao chịu nổi lột đồ em xuống mà hun hít thôi J).

Ráo mồ hôi rồi em dắt mình đi tắm, đụng chạm da thịt mãi cũng chán em nhè nhẹ cuối mình xuống nút ti mình là mình biết chuẩn bị vào việc rồi, trong lúc em ngậm ti mình cũng chả rãnh tay tí nào, vuốt lướt khắp ngõ ngách kết thúc tại điểm giữa 2 chân em, khi ngón tay mình đưa vào là lúc em cong người xuống ngậm cậu nhỏ mình trả thù, đc 5p thì em bảo mình lên thành bồn ngồi ngay lúc này em quỳ xuống blow job toàn bộ thời gian luôn, âm rên nhè nhẹ ngay lúc này thật kích thích chiu kop nổi hồi lâu mình out ngay alo em luôn, bé nuốt trọn tinh dịch của mình 1 lúc rồi mới đi nhổ nha. Rửa lại nhè nhẹ rồi xuống lau mình chuẩn bị massage.

Về phần massage thì ko có gì nổi bật, em mới làm vài tháng nên mình cũng ko trông đợi gì nhiều, tay em nhỏ nhắn nhưng đấm bóp rất có lực. vừa đấm bóp vừa kể chuyện ngàyg xửa ngay xưa với em mà đến phần mệt hồi nào ko hay luôn. Em rót dung dịch khắp người mình rồi bắt đầu trườn, về phần này thì em trườn khá chuyên nghiệp, trườn bằng ngực từ chân lên lưng 1 vòng rồi em chuyển sang mông, mông em ngồi tới đâu phê tới đó ( bé này mông to hơn ngực nhé), sau mông rồi em trở mình bắt đầu trườn = bướm, 2 mép bướm + lông mu làm mình tỉnh người luôn, nằm sấp nên khá khó chịu. lật người lại em trườn thêm 1 vòng nữa mình chịu hết nổi nên đè em nằm nghiêng sang bên rồi dày vò bướm em = tay phải tay trái vòng qua lưng mà bóp vú miệng thì kiếm chỗ mà hun thôi, chán thế này rồi mình bảo em vào thế 69 thôi, tới lúc dùng miệng khám phá bướm em rồi, còn về phần cậu nhỏ thì bé 67 này blow job tới mỏi miệng mà ko kêu ca gì nha a e J).

Kết thúc sung sướng sau thế 69 mình cùng em nằm thở 1 tí rồi dìu nhau đi tắm, chia tay em mà lòng quyến luyến ko ngừng. tổng kết tiền vé free osen, mình lên vé nên tổng cộng hết 1tr6. Ra về làm thêm tô mì bò trứng nữa ( mì bò tiệm này cho nhiều bò hơn các tiệm khác, mình rất thích).

Cám ơn mod đã tin tưởng, report hơi trễ do nhậu quên ngày sr mod, có cơ hội mình sẽ trở lại ủng hộ cơ sở cũng như gặp lại bé yêu 67. !!

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
77
661
330
0 ₿
Dạ, cơ sở xin ghi nhận ý kiến phản ánh của anh và báo kỹ thuật kiểm tra lại ạ. Cảm ơn anh nhiều nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: gk09som