Euro 2024 - Q.1 - Hết mình, hết tinh cùng em siêu mẫu 68 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.1 Hết mình, hết tinh cùng em siêu mẫu 68

Lượt xem: 498

straightforv

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
28/1/22
Chủ đề
30
222
99
0 ₿
Lời đầu tiên thanks mod @Dory tạo sân chơi dự đoán kết quả Euro, nên mình có cơ hội lụm 1 vé onsen free thứ 2, và vẫn như trước chọn cơ sở có decode yêu thích, ACE.
Lần trước được em lễ tân giới thiệu bé 268 làm rất cuốn nên lần này gọi hotline book phòng trước và may mắn thay số 68 free, chọn liền khỏi suy nghĩ. ACE ngoài decode đúng ý còn rất có cảm tình với bạn lễ tân kiêm quản lý, giọng ngọt ngào, nhẹ như bông gòn...Không biết phải giọng tự nhiên hay cố ý mà nhẹ quá không biết.
Thôi không lang man, quay về chủ đề chính. Vừa lên phòng chưa kịp thay đồ là bé 68 vào luôn, hơi bất ngờ! Bất ngờ hơn nữa là bé cao hơn cả mình, thêm đôi guốc nữa nhìn tướng như người mẫu á. Nay trúng đậm rồi, tự nhiên liên tưởng mình thành Cường đô la còn bé là Hồ Ngọc Hà (hoặc Đàm Thu Trang cũng ok nốt), kaka, đã đã. Vào xông hơi tí cho vã mồ hôi rồi ra trò chuyện tâm sự với em ấy. Trò chuyện nhưng cặp mắt thì không thể rời khỏi body ngon lành cành lá lẹ. Nói chuyện tí mới biết xưa bé có làm bên Phạm Ngũ Lão, đã từng làm cho Cường đô la luôn, kaka. Vì bé có nhiều kinh nghiệm cuộc sống nên nói chuyện rất thoải mái.
Tâm sự tí thì 2 đứa vào tắm cho mát, khúc đầu của màn tắm bé làm ngon nhé, vì đã từng làm spa nên gội đầu và tắm khỏi phải chê, bác nào đi spa thì nó y như vậy, sướng lắm. Phương châm của bé là vui lòng khách đến vừa lòng khách đi, đặc biệt nói không với công nghiệp nên đảm bảo 100% là không có cửa sụp hầm nhé.
Và nữa sau của màn tắm mới thật sự bùng nổ, mình dự định đi là chỉ để hưởng thụ thôi nhưng không thể cưỡng lại cái sức hút, cái sự phiêu và sự tương tác rất chi là ăn ý và này nọ của bé, nên không còn giữ gì hết, bung lụa luôn, giao chiến 7x7 = 49 hiệp với bé luôn, không giữ lại cái gì hết, từ đứng tới ngồi, rồi nằm, chổng mông có, úp mặt có,...nói chung là ngoại trừ cho vào luôn thì không còn cái gì không chiến, chiến hết mình, chiến theo bản năng. 2 thân thể quyện vào nhau không có sự ngăn cách, không có giới hạn nào cả. Lâu lắm rồi mình mới xỏa tự nhiên và thỏa mãn như vậy. Giờ nghĩ lại vẫn thấy phê chữ ê a kéo dài mãi!!!!!...........
Tổng kết:
CSVC: 10 điểm không nói nhiều
Bé 268:
Gương mặt: đẹp tự nhiên, còn nguyên đường nét của gái miền Tây xinh xắn nhẹ nhàng, mộc mạc
V1: to bự, bóp bú đảm bảo sướng
V2: gọn, ít lipid
V3: Đẹp, hợp dáng
V4: các bác tự khám phá.
Service: 10đ không nói nhiều, không có chỗ nào chê được hết!
À, bé có hình xăm nghệ thuật to ở lưng khá đẹp.
Bé 268 là một trong các bé các bác nhất định nên trải nghiệm, để cảm nhận giữa làm có tâm, yêu nghề và làm công nghiệp nó khác nhau như thế nào. Còn với mình, bé chính thức thành vợ lớn, kaka!!!....

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,471
3,001
32
16 ₿
Ồ ủng hộ bác và vợ lớn, vậy là vợ nhỏ hằng hà sa số :ami-(47):Nghĩ tới 68 mà nhớ bé quá

• Like
Điểm cảm xúc: Massage A-C-E

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿
Massage ACE cảm ơn anh trai @straightforv đã đến thăm cơ cở và dành thời gian review cho cục cưng 268, Massage ACE và các bé cưng mong được tiếp tục phục vụ anh trong thời gian tới.

camonem

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
18
64
56
0 ₿
68 hấp dẫn ta, coi bộ phải kiếm kèo karaoke rồi triển lên massage cho đã một bửa

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿
dạ vâng , 135, ACE luôn sẵn sàng chào đón các quý anh ạ !