Q.10 Hết nước chấm với 08 PA

Lượt xem: 1,504

Honda Civic

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21
96
59
0 ₿
Sau 1 tháng miệt mài với công việc, quyết định tự thưởng cho mình 1 suất massage, dạo quanh diễn đàn cũng chấm được vài chổ, thấy có PA RELAX gần công ty, gần 30p tham khảo xem có chương trình mới gì không, và xem hình KTV thấy có mấy bé mới nhìn kute vãi, 08, 01, 99, gọi hotline book phòng thì chỉ còn được bé 08, thế là ok luôn, hẹn 10p nữa đến, và lấy code trên app camapro giảm 30%.

Đến gửi xe, và vào làm thủ tục, hôm nay đổi lễ tân nữ và quản lý nữ, nhìn cũng xinh nhỉ (hihi), làm ngồi tám mãi không muốn lên, tám chuyện chút thì pv dẫn lên phòng, nhớ không lầm vip 3 thì phải, phòng rộng rãi, trang trí cũng nhẹ nhàng.

Vào xông hơi được 5p, nghe tiếng chân bé bước vào, cũng nôn náo muốn ra ngắm bé, nhưng xông hơi đã quá ngồi thêm tý nữa, bước ra thấy bé đang pha nước, nhìn từ đằng sau thấy body đã gì đâu, lại ôm bé cái như NYC, bé quay lại thấy gương mặt baby, kute vãi. Bé nói người anh ướt nhẹp à, để em lau mình cho anh nè, anh ngồi chút đi rồi đi tắm, vừa xông hơi xong tắm liền bệnh đó.

Ngồi tâm sự mỏng, chuyện trên bờ, dưới suối, lên đến núi Đà Lạt, chắc có dịp hẹn bé lên Đà Lạt quá, bé dìu quá tắm, bé tuột xiêm y xuống ui là trời, cặp ngực to tròn, khoái khoái chảy nước miếng, vào bồn tắm là mình ôm cặp ngực bé ngay và liền, bé tắm khá kỹ càng, làm tình nhẹ, hôn hít, nút nhẹ thằng nhỏ làm mình cương cứng lên, cạ cạ nó sướng gì đâu, bé kêu thôi qua giường em làm cho anh sướng hơn nha,

Massage Khỏe: tuy nhỏ con đấm có lực, đủ bài, có chiêu massage đầu cũng đã lắm nha, massage tay mà lấy tay mình đặt lên ngực, kích thích vãi

Massage Thái: đổ dầu lên người, và thoa khắp người bé, cả 2 ôm lấy nhau trơn trượt đã gì đâu, do hứng quá nên cứ quấn nhau, rồi quay sang 69, mình hôn bé em, bé hôn thằng em, kết hợp âm thanh JAV, và rồi cái gì đến cũng đến, out trong sung sướng, tê tái con gà mái.

Thiệt hại:
Tic: 630k (camapro)

Tip: 900k có bonus thêm vì nhiệt tình

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,852
4,621
30 ₿