Q.1 [HHXN 06/03] 1 đêm thỏa mãn cùng bé 69

Lượt xem: 509

eurus

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
4
25
14
0 ₿
Cảm ơn mod @Dory đã tổ chức event này để anh em có thêm cơ hội trải nghiệm. Sau khi nhận được code, sắp xếp thời gian rảnh, mình đã ghé Dubai Tân Định vào tối ngày 09/03. Sau khi đến nơi và trình code thì mình có được chị lễ tân tư vấn 1 số bé còn trống. Nhìn sơ qua 1 lượt thì đập vào mắt là bé 69 rất đúng gu. Tiếp theo mình được mời lên phòng để xông hơi trong lúc chờ bé, bạn locker cũng rất lễ phép và chu đáo hỏi thăm mọi thứ trước khi rời phòng

Sau khi xông được tầm 5p thì bé bước vào. Ấn tượng ban đầu là 1 cô bé rất ư là lạnh lùng và ngầu, khác xa với nhiều bé mà mình có từng đi. Tuy nhiên sau 1 hồi rà đài thì bé đã cởi mở hơn. Trò chuyện rất là hợp gu nên mình nói up lên vé Osen 2 luôn. Bác nào có đi bé thì nhớ rà đài trước. Sau 1 hồi tâm sự làm quen thì cũng tới các phần quen thuộc

Shot 1: Mình với bé ngâm người trong bồn và tiếp tục tâm sự. Sau khi tắm rửa, bé bắt đầu chủ động vờn mình. Mình cũng tiện tay nắn bóp cặp ngực của bé. Bé thuộc típ chủ động nên anh em không cần phải làm gì cả. Đặc biệt bé sẽ cho anh em sướng hết mức rồi mới cho ra :)) Kẹp xúc xích bằng ngực, bằng chân,... và nhiều skill khác

Shot 2: Lên giường thì bé cũng có đấm bóp qua và có chườm đá nóng nữa. Do phần này mình k quan trọng nên cũng k đánh giá. Tới màn quan trọng, bé đổ dầu và trườn cặp ngực to + đi lưỡi khắp người (rất phê). Sau đó lật người lại còn được tặng thêm màn chà cậu nhỏ trong thế cưỡi ngựa (phê không kém). Tiếp theo bé chụp cậu nhỏ và BJ kèm theo những tiếng rên, mình thì vừa hưởng thụ vừa rờ cô bé. Được 1 lúc thì cũng out trong sung sướng.

Sau đó bé có massage đầu lại và ngồi tám với mình tới quên mất là đã lố giờ :))). Mình đi về nhưng quên xin số Zalo của bé để hôm nào ghé thăm tiếp
Đánh giá:
- Face: xinh, trẻ (2k1), nói chuyện vui
- Body: bé cao tầm 1m5, bé hơi chuppy 1 chút nhé
V1: to, đẹp, bóp sướng
V2: thon
V3: bự
V4: múp, nhiều nước, cắt tỉa gọn

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định xin được chúc mừng anh đã trải nghiệm thành công cùng bé 69. Cơ sở mến chúc anh có 1 tuần mới nhiều niềm vui và rất mong được đón tiếp anh thêm nhiều lần nữa a nghen.

• Like
Điểm cảm xúc: eurus

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
76
22
0 ₿
đọc review của bác về em 69 mà thèm chảy nước miếng

ông mập địt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
90
38
0 ₿
đọc xong bài tui phải mò tìm ngay ảnh bé xem như lào mà bác viết ngon thế , công nhận ngon thiệt