Q.5 (HHXN 28/02) 07 không làm mình thất vọng nhưng...

Lượt xem: 631

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Tham gia gameshow HHXN 28/2 nhanh tay may mắn trúng được code, chân thành cảm ơn CCMS đã tổ chức và massage Big bang đã tài trợ.

Nhận code ngày 29/02 nhưng cuối tháng nhiều việc nên để qua 01/3 đầu tháng đi cho nó nóng, mà đúng là nóng thiệt. Tranh thủ vừa họp xong là dzọt liền đến ngay Big bang, từ Thủ Đức mà chạy đến Quận 5 chảy đến cả lít mỡ.

Cuối cùng cũng đến nơi cần đến, gửi xe tầng hầm đi vòng lên tầng trệt ngồi nghĩ xíu cho đỡ sốc nhiệt.

Quản lý đưa ipad chọn thì chỉ còn em 07 và 96, thôi thì nhắm mắt đưa chân chọn em 07 do thấy em có V1 tới 95 xăng ti (tính mình khoái to) mà trong đầu thì nghĩ 07 là không thất thì chắc cũng không thất vọng (nhưng đời nào ai có ngờ).

Chốt em 07, đưa code và thanh toán luôn cho xong.

Lên phòng kêu tô mì bò trứng và lon bò cụng ăn uống lấy sức, được nửa tô thì em gõ cửa vào phòng.

Thế là tranh thủ nhào vô xông ướt, xông khô các kiểu con đà điểu tầm 10 phút thì ra sofa ngồi với em để bớt mồ hôi và khám phá cho có chút cảm hứng. Ngồi nói chuyện vài câu, em cũng sờ mó thằng nhỏ, nút ti làm chịu không nổi phải lên giường thư giãn trước.

Em lấy trong bình cái gel gì nhớt nhớt, hỏi thì em nói là gel làm từ trái cây (ko biết có phải ko nữa, thôi thì cứ nghĩ là vậy đi), sau đó em thoa đều từ trên xuống dưới, lấy bộ ngực 95 xăng ti của em chà đều kèm theo tiếng rên nhè nhẹ, tiếp theo em dùng V4 chà chà thằng nhỏ, cộng thêm thế “dộng cừ” làm mình đến lần thứ 2 thì chịu không nổi thế là phọt sau 1 phút 30 giây cầm cự.

Đúng là không thất vọng về em nhưng thất vọng về tui quá đi. Quyết từ nay về sau không đi buổi trưa mà chuyển qua đi buổi tối.

Sau đó là em tắm lại cho mình, ra lau khô nghỉ chút masaage khỏe rồi về.

Đánh giá:

CSVC: đẹp, sạch sẽ nhưng không cách âm, phòng kế bên mở nhạc disco mà phòng mình cũng nghe ầm ầm

V1: 95 xăng ti hàng “thẩm mỹ” tự nhiên

V2: có chút lipid

V3: bình thường

V4: không khám phá, chỉ hưởng thụ

Tổng thiệt hại: 1,000k (code free+tip)

• Like
Điểm cảm xúc: yakul2701 and MrxXx

yakul2701

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/8/19
Chủ đề