Q.1 [HHXN] Quên đường về tại Dubai

Lượt xem: 326

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
522
196
0 ₿
Chào các bác,
Người ta nói đen bạc thì đỏ tình, nên T6 ck nó đỏ lửa nên thử xem tình có đỏ như vậy không, thế là tui nhờ hồng phúc từ mod @Dory với cái code onsen ngon nghẻ xách mông đến Dubai để xả cái cục tức sập banh xác với ck. Vừa đến nơi là gặp ngay 2 bé lễ tân xinh đẹp, chào hỏi theo thông lệ rồi làm thủ tục check code, ck luôn tiền tip vì tui thấy đưa tip trực tiếp cho bé nó cứ sao sao ấy. Mà mấy cái thủ tục này bé N làm siêu lẹ, đưa đt check code, bụp phát 30s là xong, ck vừa bấm xác nhận là bên kia bé báo nhận tiền luôn. Vậy là xong thủ tục, mà đi code free còn được 2 bé mời ăn bắp nữa, ngon thiệt chứ.
Lên phòng thì lần này lại là phòng VIP 10, lần thứ 3 liên tiếp tui vào phòng này rồi nhưng mà độ hên xui thì hôm nay nó sao sao ấy, nước ổn, nhiệt độ xông ổn nhưng xông hơi nhỏ nước nhiều quá làm hơi tụt mood, còn lại thì ok hết. Đang xông khô thì bé vào, lại là bé 19 thôi chứ cũng chả phải ai xa lạ, 2 đứa đú đởn ngồi ghẹo nhau cho khô người rồi đi tắm. Trong bồn thì bé ghẹo từ thằng anh tới thằng em, còn có màn thả kiến vùng bẹn ngay trong bồn nữa làm tui mém tí là trớ sớm may là bỏ chạy kịp lúc để dành cho tiết mục gay cấn phía sau.
Đến bài khỏe thì bé đắp lên gáy 1 túi thảo dược nóng, đấm bóp tương đối rồi làm vài vòng đá nóng để máu huyết nó lưu thông, đúng là giải tỏa hết mọi áp lực cuộc sống luôn, vừa đám bóp bé vừa kể chuyện, tui nằm đó hưởng ứng và bùm.... gần hết giờ. Thế là phải tạm ngưng câu chuyện lại mà đi vào phần gay cấn, đầu tiên là mơn trớn, trườn khắp người với chất giọng cực gợi tình, tui thì với đôi tay ma thuật mà lướt nhẹ khắp người bé, đến lúc bé la lên 'không được, nhột quá a ơi' thì tui mới dừng lại để bé chuyển sang tư thế cowboy ^_^, bé nhún 1 hồi mà tui mún phọt tại chỗ thì bé lại đổi tư thế, lần này thì đến màn e thổi a xoa, đứa thì thổi còn đứa kia cho tay đi khám phá vùng đất bí ẩn, sau mấy màn bị bé hành hạ thì vừa vào màn cuối được chưa đầy 1 phút thì tui chính thức đầu hàng. Cảm giác hụt hẫng vì vùng đất bí ẩn chưa được khám phá đầy đủ nhưng phê là được :)
Kết thúc chương trình 2 đứa tắm lại, chào nhau, hẹn gặp lại và tui kết thúc bằng 1 tô mỳ bò trứng đề phục hồi sức khỏe.
Thiệt hại: Tick free, tip 1tr + bác giữ xe ly cf

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cám ơn huynh đã dành chút thời gian đến trải nghiệm tại cơ sở và viết bài rì viu cho bé :2onion35: Cơ sở sẽ lắng nghe những lời góp ý và cố gắng ngày một hoàn thiện hơn ạ Chúc huynh cuối tuần vui vẻ ạ :3onion15: