Q.11 Hi vọng nhiều, thất vọng càng nhiều

Lượt xem: 6,221

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Cũng do Ham tin tưởng cs đưa lên 1 bé tay nghề tốt á X, tại đợt trước bé số 6 làm tốt lắm. Nghĩ lại thì cũng do mình cố quá :((

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Thật sự đã đi vào mấy chốn lầu xanh phức tạp này rồi thì cũng rất ngại đổi, em KTV kia cũng buồn tội. Và bác chắc gì đổi thì sẽ được như ý hơn không hay thậm chí có thể còn tệ hơn KTV trước.

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
51
27
0 ₿
Mà tui hỏi chút, mà 39 to xác lắm hả bác -.- lúc trước tui đi, mấy bé kia kêu tui nên đi 39 đi, xinh và đẹp lắm :( thế nó lừa tui ah

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
K phải kiểu mập to uỳnh đâu bác mà kiểu như đầy đặn ấy, eo có mỡ, da cũng có chỗ hơi chảy xệ nữa, chắc chắn k phải xinh và đẹp. Nếu bác cũng thích gu mình dây như Ham thì bác chọn số 6 sẽ tốt hơn nhiều. Em đó mình dây khá đẹp mà kĩ thuật cũng tốt nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Chelsea

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
đổi là bình thường thôi, ko hợp thì ko đến được với nhau, chứ cố quá như @Graham thì đa số là quá cố luôn à. Trường hợp này là đã book trước 1 bé với gu như vậy nên nếu không phù hợp thì nên đổi hay trả vé sẽ đỡ hơn. Dù sao thì X cũng rất hiếm khi đổi nếu xác định đi random, còn nếu đã đi random thì cứ mặc số trời, trừ khi em đó quá thái độ

• Love

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
X Cũng đã gặp trường hợp như Ham, đôi lúc số đen, cố vớt nhưng vớt ko ra được.

• Sad

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Đã đi ăn chơi việc sụp hay được em ngon thì cũng là tùy duyên vậy, mình cũng là người khắt khe về ngoại hình như bác thớt nên cũng khó tìm được niềm vui khi gặp được em ko như ý. Đổi thì chẳng qua bác lại random 1 lần nữa chứ ko khác lắm thậm chí xui rủi gặp em xấu hơn, và em đó nhiều khi chửi thề mình trong bụng ko hay ho gì cả nên thôi sụp thì đành lặng lẽ cho qua vậy ko gặp lại nữa là được.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Uh, từ giờ cho dù có thiện cảm trước đó hay k Ham cũng làm vậy luôn cho chắc. Còn random mà bị như này thì Ham cũng chẳng mấy khi ý kiến, Ham lười viết lắm :))

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Ai cũng như bác đã bị sụp hầm rồi mà cứ im lặng cho qua dễ quá thì sẽ tạo tiền lệ ko tốt, ko giúp cho cơ sở hoàn thiện.
Chưa kể ae trong 4rum cũng biết đường mà tránh né chứ bác ơi!

• Love

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Đã sụp thì ko còn hứng thú gì đâu mà viết bài hay đi kể lể làm gì học cách tĩnh tâm mà vượt qua thôi bác à.

• Like
Điểm cảm xúc: Dudương

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Sụp thì là sụp thôi, xui thì chịu bác ơi. Chứ bộ cs có thẻ thành viên hay gì mà biết khách đến lần 1 hay lần 2. Mình mà lỡ sụp thì xem như xui và cho cs đó vào ds đen thôi

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Những dịch vụ như này nhu cầu của ae quá cao nên mấy cs này vẫn sống tốt thôi ko sợ mất khách đâu.

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Nói như bác thì ae ta cứ bơ đi mà sống ko cần sự tồn tại của diễn đàn nữa, nhà ai nấy giữ, đúng sai cứ mặc kệ.
Mai mốt bác đi Vũng Tàu, Phú Quốc, Cần Thơ hay Nha Trang chỗ em... để chơi thì bác cứ thoải mái mà random, cứ sụp hầm thoải mái ko cần xem review của diễn đàn làm gì.
Ae họ đi họ có những cảm nhận riêng của họ, chưa kể bác thớt cũng đâu có dìm hàng gì đâu chỉ nói đúng vấn đề thôi mà!

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Bro SoHuong ấy nói như này , JL cũng đành câm nín luôn...

• Haha

Đường tank

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/5/22
Chủ đề
3
23
10
0 ₿
Bác nói đúng, nói như bác Sohuong thì dđ này tồn tại để làm j

• Love

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Nói chung ông SoHuong nói có nhiều cái mâu thuẫn và mắc cười lắm: đi mát-xa mà k tin lời quản lí, locker, vậy thôi khách hàng tự vào cs tự biên tự diễn rồi về ah? "xem hình hợp rồi mới đi nhưng hình ảnh thì có thể giả dối" :))) rồi lại còn "sụp thì im mà bỏ qua chứ nói làm gì", thuaaaa. Giống như kiểu dù đúng dù sai, người sai chắc chắn là khách hàng còn cs thì k có lỗi gì cả :)))) Ham im lặng đến giờ vì k muốn đôi co thôi.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

JL xin trích dẫn lại lời mình từng nói , mặc dù phần nào quan điểm cá nhân của JL cũng tương tự như Bro SoHuong :

Thậm chí những bài report trên này cũng ko nên tin vì chưa chắc là sự thật và gu khác nhau nữa.

Đối với những members thường dân sinh hoạt diễn đàn, thì tất cả bài Reports trên 4rum cdms này điều sẽ MANG TÍNH CHẤT THAM KHẢO, sẽ:

"read the use instructions carefully before first use."

Nhưng với quan điểm cá nhân của JL trong bao năm qua... này là mình tự tích lũy - tự đút kết kinh nghiệm lại :

KHÔNG NÊN TIN vào các bài Reports dù chỉ là 50%. Đọc Cho Vui Thôi

Có được bao đồng dzâm đi Massage về vẫn giữ được cảm xúc thật khi trải nghiệm thực tế ,

mà viết bài Report có gì nói đấy, không thêm thắt =))

Đừng bao giờ vì đọc bài Report về Em Gái Matxa nào mà tìm gặp ẽm.

Đâu thể nào chắc mẩm 100% như khi đã đọc bài Report về Em Gái Matxa ấy được.

Khi hứng chí lên vác con trym bé nhỏ đi tìm gặp Bé ấy xong công chiện biết trách ai đây, đành buông một tiếng thở dài ngậm ngùi:

Đừng kỳ vọng quá nhiều vào một điều gì đấy, rồi sẽ có lúc bạn nhận ra, thứ bạn kỳ vọng sẽ khiến bạn tuyệt vọng.

Đừng mơ mộng hay viễn tưởng ra bất kể chuyện gì, bởi ở hiện thực này chính là bớt mơ mộng tỉnh mộng đỡ hoang mang.

Ngồi đọc qua màn hình iPad , Macbook > 10 bài Reports dù có dùng từ hoa mỹ viết tốt về Em Gái Matxa ấy, tâng bốc lên tận mây xanh đi chăng nữa thì cũng hok bằng:

1 lần tự bản thân đi trải nghiệm thực tế, để tự mình cảm nhận tỏ tường thực hư về Pé ấy. :)

Mình Thích Thì Mình Đi Thôi

BUT ... JL vẫn đi vẫn viết bài

Mỗi một bài là một cảm xúc chân thật nhất được viết ra. Hok viết theo kiểu truyện 18+.
Nên Đồng Dzâm nào cảm thấy KHÔNG ĐỌC NỔI, thích thì đọc, không thích thì next.

Xin được mượn tạm câu của Trấn Thành sửa lại đôi chút thay lời muốn nói:
4rum cdms là của chung, vậy ta nên chọn lọc mà xem.
Nếu quý vị Đồng Dzâm cảm thấy bài Report nào XÀM, hãy cứ bấm tắt bài đấy.
Còn các bài Reports nào đầu tư viết có tâm, có cảm xúc xin hãy đón nhận.
Đừng vơ đũa cả nắm , bản chất những bài Reports không rẻ tiền và nhảm nhí.

• Like

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Nhìn cách phản ứng của cơ sở thì rõ tệ, khi khách phàn nàn thì phải tìm hiểu vấn đề và tìm cách giải quyết, nhất là những gói hiện nay đều tiền triệu trở lên.
Trước giờ thấy bên HK thường im hơi lặng tiếng thời gian dài, song lại có những "chiến binh" từ đâu ra vào "bình loạn".
Forum để anh em không bị sụp, bị lừa, và cả admin forum có quan hệ tốt với cơ sở, vừa để quảng bá giúp cơ sở, vừa để cơ sở có nơi tiếp thu ý kiến.
Admin forum nên xem lại cách làm việc của HK, và liệu có còn "chữ tín" để tiếp tục hợp tác nữa hay không?

• Like

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ em chào anh Graham. Hoa Kiều xin cám ơn anh đã đóng góp và dành thời gian để viết bài review rất dài và chi tiết cho Hoa Kiều
Hoa Kiều xin lỗi anh vì chưa trả lời anh ngay được do Hoa Kiều làm việc lại với các nhân viên trong ca trực ngày hôm đó để nắm rõ tình hình

Về phản hồi của anh:
- Hoa Kiều xin cám ơn anh đã hài lòng về bé 06
- Về khuyến mãi anh có đề cập lí do tại sao không giảm cho anh. Hoa Kiều xin giải thích ạ. Hoa Kiều dành tình cảm đặc biệt cho anh em trong congdongmassage.com nên khuyến mãi này chỉ dành riêng cho anh em có mã Camapro. Lần đầu tiên anh đến có mã nên Hoa Kiều giảm 30%. Lần thứ 2, anh đến anh k có mã Camapro nhưng mà do anh là khách đặc biệt nên Hoa Kiều dành riêng cho anh 20% (về nguyên tắc trường hợp của mình sẽ không được giảm giá)
- Về bạn locker, đối với các khách quen và đã có nhiều trải nghiệm thì các bạn sẽ dành cho không gian cho anh và bé nhiều hơn. Nhưng anh yên tâm, các bạn sẽ luôn ở bên ngoài để phục vụ và lắng nghe anh ngay ạ
- Về yêu cầu của anh về bé phục vụ:
+ Về việc bé mới vào nghề: thì Hoa Kiều sẽ luôn thay đổi Kỹ Thuật Viên để cho các anh có trải nghiệm mới và luồng gió mới tươi mát hơn. Tuy nhiên Hoa Kiều sẽ có thời gian training và đào tạo chuẩn quy trình rồi các bé mới vào làm. Về tay nghề của bé, xin ghi nhận ý kiến đóng góp của anh và sẽ kỹ luật bé vì BJ và HJ chưa tốt
+ Về yêu cầu của anh về bé: mặt xinh mình dây thì cũng phụ thuộc nhiều vào đánh giá và cảm nhận của mỗi người. Nên mặc dù đã vào phòng nhưng Hoa Kiều vẫn quy định để quý anh có thể đổi bé cho phù hợp

Trường hợp của anh Graham, Hoa Kiều rất cám ơn anh vì ban đầu không hài lòng về bé nhưng vẫn cho bé cơ hội để phục vụ anh. Đó cũng là tình cảm mà Hoa Kiều rất trân trọng. Hoa Kiều ghi nhận ý kiến của anh và sẽ khắc phục về việc sắp xếp các bé

Hoa Kiều không khuôn khổ cách giải quyết thay vào đó là lời cam kết với anh sẽ ghi nhận và cải thiên các ý kiến mà anh đóng góp. Hoa Kiều cũng rất hiểu nếu không cải thiện các ý kiến thì sẽ khó phát triển và duy trì một nơi thư giãn cho anh em lui tới. Nên Hoa Kiều xin giữ lời hứa với anh ạ

Một lần nữa, Hoa Kiều cảm ơn chia sẽ ý kiến của anh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: pokerist