Q.11 Hi vọng nhiều, thất vọng càng nhiều

Lượt xem: 6,218

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ em cám ơn ý kiến của anh Kingofking ạ
Về ý kiến đóng góp của anh về thời gian phản hồi e xin rút kinh nghiệm ạ. Do Hoa Kiều phải làm việc với các bạn phục vụ để tìm hiểu rõ về sự việc và hướng khắc phục tốt nhất cho quý anh em.

Hoa Kiều còn khá non trẻ và hầu như là đứa em út trên diễn đàn. Nên mọi ý kiến đóng góp của các anh đều rất là quý giá để Hoa Kiều hiểu thêm về quý anh em và cải thiện về nhân viên, về kỹ thuật viên và chất lượng dịch vụ rất nhiều vấn đề. Nên Hoa Kiều sẽ không bỏ lỡ bất kỳ ý kiến nào ạ

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
826
295
Tphcm
0 ₿
Tại bác chưa gặp thoy chứ ko phải là ko có,bác ấy chỉ nói lên cách cs hành xử ko dx tốt thoy

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Rp chỉ để tham khảo cho vui thôi các bác ơi, vì gu mỗi người mỗi khác. Chứ có bác nào lên diễn đàn thấy phốt bé nào cái đi cs đó kêu né bé số đó ra không. Còn cs toàn lên tour là chính chứ hễ bé nào đẹp cái mấy bác yêu cầu hoài rồi mấy bé kia lấy gì mà ăn. Kết lại là tự đi trải nghiệm, xong ưng bé nào thì xin số zalo lần sau ghé ib cho bé nhờ đặt phòng trước là vẹn cả đôi đường chứ gì đâu. Sụp lần này lấy kinh nghiệm lần sau đi thôi chứ có gì đâu buồn bã căng thẳng :feel-good:

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Thì ý tôi cũng như bác đây, bác chủ thớt yêu cầu mặt xinh mình dây thú thật là đàn ông ai mà ko thích nếu đáp ứng hết thì chắc những em còn lại ngoại hình ko được tốt thì ko có tiền luôn. Đây là chỗ massage chứ ko phải nơi hội tụ những cô nàng showbiz xinh đẹp dành cho đại gia đâu. Mơ mộng nhiều quá rồi thất vọng thì chỉ biết tự mà trách mình thôi.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Các ông bớt lái câu chuyện theo hướng khác đi, hoặc tôi phải hiểu là các bác có vấn đề về đọc hiểu. Bài viết của tôi chủ yếu nêu lên 2 vấn đề ở HK là 1/ sự lươn lẹo trong vấn đề điều đào và đồng nhất trong chất lượng đào. Tôi hỏi các bác, nếu như lần đầu tiên tôi đi em 6 mà em xấu thì tôi có cần quay lại k? Em 6 đâu có xấu, em ấy so với em 39 lần 2 có sự khác biệt quá lớn về mặt ngoại hình và khác xa với những gì HK hứa hẹn mới là lí do 1 để tôi viết bài. Tôi đâu có điên mà đi đòi KTV phải xinh như hoa hậu hay showbiz. Lí do 2/ sự khác biệt quá lớn về mặt kĩ năng, các bác đọc lại bài rp của tui cho kĩ giùm, 1 cs mà kĩ năng giữa 2 bên khác biệt quá lớn như vậy thì có ổn hay k? Nó chỉ nói lên sự yếu kém trong công tác đào tạo mà thôi. Các bác bớt lái dư luận sang hướng khác đi nhé. Peace!

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
HK nói về mặt giảm giá là chưa chính xác. Lần 1 hay lần 2 đi mình đều k có code Camapro, vì mình có nói với HK rồi là dùng code phải cài đặt rồi tốn tiền này nọ nên mình mới nhờ HK linh động. Lần 1 thì HK linh động cho mình 30% nhưng lần 2 thì lại chỉ có 20%. Nếu ngay từ đầu HK k linh động dc cho mình thì mình k nói làm gì đâu.
Còn những cái còn lại thì ok, mình viết bài cũng chỉ để cs rút kinh nghiệm thôi.

Đường tank

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/5/22
Chủ đề
3
23
10
0 ₿
Ô nc hơi buồn cười, k cần phải xinh như hoa hậu, nhưng nhan sắc và kĩ năng nó phải tương ứng vs tầm giá. Về các mặt đó kém thì sẽ về những cs kém hơn, giá rẻ hơn chứ.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Graham

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Tôi đã đi những nơi gọi là cao cấp nhất SG này đi lần toàn 2tr trở lên nhưng KTV có em xinh mình dây và em ko xinh thậm chí xấu. Bác đòi hỏi đồng đều tất cả KTV về ngoại hình xinh và kỹ năng tốt như nhau ở cùng 1 cơ sở tôi cho rằng bác quá ít trải nghiệm khi nói lên điều này làm gì có cơ sở mát xa nào làm được điều này thật ảo tưởng. Vài dòng nhắn gửi bác để được vui vẻ hơn khi đi mát xa.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL vì cái ngày reg nick 4rum congdongmassage của Ham ,
ngày 1/5/17.
(Ngày đã khiến hiện tại , JL hờ hững giữ nụ cười héo hắt vết thương lòng chẳng biết làm sao nguôi)

Nếu có time , Ham đọc bài này sẽ hiểu :

Mà mới phải nói lên điều này :
Trong trí nhớ của JL , từng thấy qua nick Ham - Graham , đã từng thấy đâu đó trên những diễn đàn lớn chuyên về anchoi cách đây hơn một con Giáp. Tuy rằng mình BỊ NÃO , nhưng mong là khi đang cào phím gõ comment này thì mình vẫn ổn , máy chạy vẫn bình thường để hok nhớ nhầm ai khác @@

ĐỪNG ĐỂ BẤT CỨ ĐỒNG DZÂM NÀO NÓI HAM NHƯ THẾ NÀY NỮA :

Bác đòi hỏi đồng đều tất cả KTV về ngoại hình xinh và kỹ năng tốt như nhau ở cùng 1 cơ sở tôi cho rằng bác quá ít trải nghiệm khi nói lên điều này làm gì có cơ sở mát xa nào làm được điều này thật ảo tưởng.

Đừng làm Ẩn Sĩ , đừng làm Thần Long thấy đầu không đuôi.

Hãy trở lại , và lợi hại hơn xưa nhé Ham ^^!

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đừng làm Ẩn Sĩ , đừng làm Thần Long thấy đầu không thấy đuôi nữa.
Hãy trở lại , và lợi hại hơn xưa nhé Ham ^^!
@Graham

• Like

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Ôi, em cảm ơn chia sẻ của bác nhé Joker. Em cũng k muốn tiếp tục đôi co với 1 người k có đôi mắt tỏ tường và trí óc đủ sáng suốt đâu bác ơi, như nói chuyện với cái đầu gối ấy. Em biết rõ em là ai, đã trải nghiệm mát-xa từ khi nào và em biết có những anh em từ diễn đàn vẫn luôn yêu mến và ủng hộ em, như bác Joker, hay như các bác Mr. X, Đường Tăng
Ôi, em cảm ơn chia sẻ của bác nhé Joker. Em k muốn tiếp tục đôi co với 1 người không có đôi mắt tỏ tường và trí óc đủ sáng suốt đâu bác ơi, như nói chuyện với cái đầu gối ấy. Em biết rõ em là ai, đã trải nghiệm mát-xa từ khi nào và em biết có những anh em từ diễn đàn vẫn luôn yêu mến và ủng hộ em, như bác Joker, hay như các bác Mr. X, Đường Tănk, Cung Thủ...và nhiều anh em khác nữa, vậy là đủ rồi. Cái trò nói kháy đó của ông SoHuong k làm em mảy may bận tâm đâu.
Cũng thật là em k còn hoạt động diễn đàn sôi nổi như nhiều năm trước. Nhưng, đời người mà bác, cũng tới 1 thời điểm nào đó sẽ phải như thế. Tuy vậy, chắc chắn em vẫn sẽ đóng góp cho diễn đàn mình, luôn yêu thương và ủng hộ các anh em dám nói lên những chia sẻ, trải nghiệm của anh em tại các cơ sở, góp phần đưa diễn đàn của chúng ta ngày càng lớn mạnh hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Đường tank and JokerZ Lam

Đường tank

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/5/22
Chủ đề
3
23
10
0 ₿
e cũng chả buồn nói r bác ạ :D , hôm off bác cũng đến chơi vs ae cho vui

• Love

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
CÓ HÔNG ĐÓ ,
CÓ THÌ JL LÀM MẶT DÀY XIN 1 SLOT ĐƯỢC NGỒI KẾ HAM ,
KẾ @MrxXx , KẾ @Garryyau , KẾ @L.O.X
Cả 4 Vị đây JL thầm cửu ngưỡng đại danh đã hơn NỬA THẬP KỶ rồi mà mãi vẫn chưa hữu duyên gặp được nhau một lần. :(:(
Mong gặp để học hỏi kinh nghiệm anchoi từ các Vị Lão Thành.

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
mấy ông kia tôi nghĩ bỏ tiền chơi cho phí tiền vui thôi còn chất lượng , nhan sắc mấy ông đó ko cần nên mới có suy nghĩ như vậy, đã bỏ tiền đi chơi ko hài lòng lại ko đc chê, ko đc góp ý ?

• Like
Điểm cảm xúc: Graham and JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đi Matxa, mỗi một người điều mong tìm được những giây phút thư giản và giải tỏa bên các Em Gái Matxa tươi không cần tưới.
Có rất rất nhiều số đông đồng dzâm đi Matxa, đi rất rất nhiều cơ sở Matxa khác nhau, tùy hứng mà đi, nay thấy chổ này có vẻ “ngon tươi ngọt” thì vào, ngày kia thấy “cơm không ngon, canh không ngọt” nữa thì đổi chổ khác đi, gặp qua rất rất nhiều Em Gái Matxa nhưng chỉ gặp một lần mà thôi, không khi nào gặp lại ẽm lần sau...
Cho nên gặp Em Gái Matxa nào cũng kêu không cần phải làm theo đúng quy trình, yêu cầu ẽm làm theo sở thích oái ăm của mình. Mới lần đầu gặp mà cứ đòi Em Gái Matxa phải phục vụ chiều chuộng mình như người tình, muốn phải âu yếm mặn nồng, hôn môi nút lưỡi kiểu Pháp, sờ ngực nắn bóp, sờ bướm móc cua mạnh bạo, hok hề giữ hàng. Giở trò sàm sỡ, thả dê Bé Kỹ Thuật Viên từ trên ghế Sofa, tới vào bồn tắm tiên, cho tới lúc lên giường... hành con bé KTV ấy lên bờ xuống ruộng MẶT TÁI MÉT XANH XAO muốn ngất xỉu đúng kiểu :
mua cái Tic phải sử dụng cho đáng tiền, bằng hết giá trị của Tic mình đi :
"Vắt cổ chim ra nước".

NÀY LÀ ĐI VÌ NHU CẦU THỎA MÃN !!
NÊN KHÔNG CÓ YÊU CẦU CAO VỀ CHUYỆN HỢP NHÃN - HỢP GOUT - "LÀM KỸ THUẬT TỐT" VÌ CÓ VÀO THĂM EM GÁI MATXA ẤY NỮA ĐÂU./.
NÊN ĐỌC BÀI NÀY CỦA MrxXx :

• Like
Điểm cảm xúc: Graham, MrxXx and Garryyau

heoquay123

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
19
5
0 ₿

Xin lỗi chứ đi vé 2tr mà lại bảo đẹp xấu tùy cảm nhận thì t quỳ với lý luận của cơ sở rồi... Cảm nhận là cá nhân nhưng chẳng thằng nào khen mặt mụn răng hô vú xệ đít có mụn là đẹp cả. Cơ sở tuyển dụng tệ thì nhận mẹ đi bày đặt giải thích...

• Like

heoquay123

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
19
5
0 ₿

Đi mấy tiệm hớt tóc gội đầu kiểu Lê Duyên Lê Vy khu Thủ Khoa Huân, Bùi Thị Xuân thời 2005-2010 để biết thế nào là ngoại hình đồng đều nhé.

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Vậy là Bác giống Em rồi ! Em lần 1 đi Vip OK, lần 2 bị cosplay dụ nên đi Super Vip (lại đi vào khung giờ vàng ) rồi ra tính tiền tiếp tân rất lập lờ giữa 20% và 30% ( Nếu thật sự không tĩnh, không hỏi lại là dính ) . Em tính quay lại trải nghiệm lingam, đọc bài viết của Bác chắc bye bye luôn, cs này gần nha . Thôi thì đi đâu quen đó, không nên trải nghiệm chỗ mới . Mà nghĩ cũng lạ, tiếp tân này lần trước nói là xử lý nghiêm, mà thấy chứng nào tật nấy...kể cũng lạ .

• Like

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Bác nói đúng với lại locker thường chỉ hỏi vậy để Anh Em mình biết chuyện tí, chứ thực chất book tour em tới tài thôi ! Tâm lý Em cũng ngại đổi đào .