Q.11 Hi vọng nhiều, thất vọng càng nhiều

Lượt xem: 6,219

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ vậy cả 2 lần mình đều không thuộc vào trường hợp khuyến mãi đó ạ

Nếu áp dụng đúng quy định đều là không được giảm giá, vì chương trình dành riêng cho anh em có mã camapro. Lần 1 là do anh lần đầu đến trải nghiệm nên anh em mình vui vẻ 30%, nhưng lần nào cũng linh động thì khó cho cơ sở lắm ạ, tại vì cở sở còn lại việc lại với Camapro

Nên lần thứ 2, lễ tân linh động vì anh là khách quen nên mình vui vẻ tiếp 20%

Nếu giờ anh complain vì sao bên em linh động như vậy thì em buồn quá ạ

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ e cám ơn ý kiến của anh Kimcuongdainhan ạ

Những lời Hoa Kiều hứa với anh thì chắc chắn sẽ thực hiện ạ. Tuy nhiên như anh đã đọc ở trên, anh Ham hông có mã nhưng bên em giảm 30% 20% để quý anh em cùng vui vẻ. Nếu mình quy vậy thì em sẽ buồn lắm ạ

Tại vì quý anh em đến đã là một thượng đế của Hoa Kiều, nên là việc trao đổi với nhau ít phần trăm sẽ làm quý anh giảm thư giãn nên một vài trường hợp quý anh dễ thương thì Hoa Kiều sẽ linh động giảm thêm để mình có trải nghiệm tốt hơn chứ không phải ai vào cũng đều giảm và lần nào cũng được giảm. Như Hoa Kiều có chia sẽ nhiều lần mã 30% là mã đặc biệt Hoa Kiều chỉ dành riêng tình cảm này cho anh em trên congdongmassage

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Hoa Kiều linh động vậy là cũng ok rồi vì còn phải hợp tác với cdms nên buộc phải chạy camapro thôi. Mà từ ngày camapro thu phí tui cũng ko dùng nữa.

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Mình đi HK 2 lần đều ok và đều không có khuyến mãi do không có code, chỉ không thích 1 chỗ là giá hơi chát nên khó quay lại nữa. Bác cũng không có code thì cơ sở có quyền k km cho bác rồi, bác tiếc phí đăng ký app camapro mà đổ qua cơ sở sao được. Cơ sở có quyền k giảm cho bác mà vẫn giảm 20% là chơi đẹp còn j bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

heoquay123

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
19
5
0 ₿

Cơ sở mà chơi đẹp thì log camapro vào bấm code cho khách đó chú... Mấy giờ rồi mà còn xử lý kiểu nông thôn vậy...

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ tại vì anh Ham cài Camapro phải tốn phí và mất thời gian để vào login nữa...Chủ yếu là anh em đến với nhau vui vẻ, nên linh động một tí để mình cùng thư giãn với nhau ạ

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Thấy admin HK có cố gắng hài lòng ae, nhưng có vẻ do trục trặc giữa 2 bộ phận nhân viên trực tiếp ở cơ sở và admin diễn đàn chưa có sự đồng bộ để mang cho ae trải nghiệm hoàn hảo. Cơ sở chân ướt chân ráo ae đóng góp ý kiến nhẹ nhàng để cho không gian cs phát triển :v thấy admin xử lý vấn đề tốt hơn trc r nhưng còn lấn cấn, thôi có v, lót dép hóng tiếp,hihi.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Vậy thôi dẹp luôn camapro cho rồi chú đang dùng diễn đàn của người ta đó nói như đúng rồi thế chú.

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Thật ra mà nói từ trước tới giờ mình không bao giờ viết bài về các cơ sở Massage cho dù đi gặp đào xấu hay đẹp, kỹ thuật có tốt hay không tốt, mình cũng mặc kệ , các bạn hoạt động như thế nào cho dù PR cỡ nào hay có ai nói tốt cho cơ sở bạn , nhưng thực tế khách hàng trải nghiệm không như quảng cáo thì họ có quyền lên tiếng . Với lại Admin Hoa Kiều bạn rất dễ thương, cách bạn trả lời mọi người rất chu toàn, không ồn ào, nhưng cơ sở mình chưa thống nhất về chương trình khuyến mãi và vé chính thức , cùng khung giờ vàng, nếu bạn tiếp tân giải thích rõ ràng, thì sẽ không ồn ào . Như thế này mình thấy nhiều cơ sở họ tư vấn rất kỹ, khi khách hàng vào, khung giờ nào , thuộc khuyến mãi nào, họ đều nói rõ giá vé với khách hàng, thậm chí họ xin phép thu tiền vé trước ( tại sao cơ sở mình không áp dụng cách này ) mất lòng trước được lòng sau, cuối cùng khách hàng chỉ típ cho KTV ( ai đã đi massage thì đều biết luật này ) . Như vậy mình nghĩ vấn đề này đã được giải quyết .

heoquay123

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
19
5
0 ₿
Không phải lăn tăn gì vài chục ngàn phí nhưng t nói đây là cách giải quyết của cs. T đi ms nhiều nơi cs chủ động bấm camapro để t đỡ công đăng ký lằng nhằng. Tất nhiên t cũng gửi ae thu ngân 1 200k trà đá. Có qua có lại. Đó mới là dv nên có chứ k phải đôi co với khách 5 10% giảm giá.

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Đăng ký camapro có gì lằng nhằng dữ vậy bác, đơn giản lắm 5p là xong.