Q.1 - Hiền lành nhưng lại là ddcn 134 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Hiền lành nhưng lại là ddcn 134

Lượt xem: 516

BenKendt

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
19
114
91
34
0 ₿
Đi làm về ăn uống xong tự thấy thiếu thiếu , thiếu hơi gấu do gấu về quê mấy hôm nên thôi lướt kiếm chỗ xã rồi về nghỉ ngơi. Chạy một mạch qua dubai 41 trúng lúc full phòng vao2p hòng thư giản thì còn đến 4-5 ông đang ngồi xí xa xí xồ ra đặt phòng trước rồi qua cf ngồi. Tầm 1 tiếng cũng được cơ sở gọi đã có phòng nhanh chân đi qua ngồi ngắm mấy em tý và chọn 134 lên phòng.
Xông hơi xong người thoải mái hơn ra gặp em , tự nhiên sao mà thấy em mà tui lại có cảm giác rất gần rất thân quen. Bộ đồ em mặc nó y như bộ tui mua cho gấu mặc luôn chứ. Chỉ có cái là em dùng loại mùi nước hoa khác . Ngồi tâm sự nói chuyện cùng em tui thấy rất là cuốn bởi cách nói chuyện của em nó gần gủi chia sẽ....mấy bác nào mà tâm trang vào gặp em là đúng bài.
Tiết mục onsen em lột bỏ bộ đồ trên người khỏe trọn cả tấm thân đầy cuốn hút bởi các vòng nó đâu ra đó, em bước vào bồn tui ôm lấy em một cách thân thiết và gần hơn nữa. Em hỏi thăm, tắm gội rồi đến lúc em dùng thân mình trườn lên người tui rồi hôn nhẹ cứa phải gọi là kích thích cực kỳ làm thằng nhóc dựng đứng lên em vuốt ve nó sau đó em nhẹ nhàng để nó hạ nhiệt xuống. Đưa tui lên giường.

Phần khỏe làm bài bản vừa lực. Và đến phần mệt thì tui thật bất ngờ em trái ngược với sự hiền này nảy giờ , em cực tờ râm . làm thái , nuru trường theo nhịp , từ lúc chậm lúc nhanh đến lúc nằm ngữa em cạ con bướm của em tui phải xém lọt mấy lần cực hứng lên cao tui xoay em lại 69 mó đã nhất là bướm em đươc tỉ tót húp rất là phê. Cuối cùng 1 phát thôi mà nó tê tái cả người. Sau khi xong em ra lau người tui lại rồi em massage nhẹ lại lúc này thì sự hiền diệu trở lại với em hehehe.
Thông tin 134
Dễ thương
V1 Cam lai bóp vừa tay
V2 có eo ót
V3 69 hay ....là hết bài
V4 tuyệt vời, tỉa tót chăm sóc tốt
Tic onsen 720k có code. tip = tic