Hình Ảnh Bốc Thăm Trúng Thưởng OFFline 30/12/2016

Lượt xem: 15,610

Kay Dylan

Super Moderator
Reaction score
271
Nghe thám tử hồi báo thì đây là Martin trúng vé Boss :D

Đính kèm

809.4 KB · Lượt xem: 87

danchoi80

V.I.P Member
Reaction score
604
Năm nay trúng 2 giải: 1 zé 5 x Bát Dạt/ĐK và 1 zé Tây Thi. ĐK thì đã có zé Zíp, còn Tây Thi thì xa quá date thì 15/1, móa, xui vãi, nghĩ sao mà ngồi hai bên, ông thì giải ĐB, ông thì giải nhất, ông đối diện thì giải nhì.... Giờ nhìn hình chỉ muốn kiện thoy @@, ko up hình tui nha -_-

Martin

Cao Thủ Massage
Reaction score
1,149
Năm nay trúng 2 giải: 1 zé 5 x Bát Dạt/ĐK và 1 zé Tây Thi. ĐK thì đã có zé Zíp, còn Tây Thi thì xa quá date thì 15/1, móa, xui vãi, nghĩ sao mà ngồi hai bên, ông thì giải ĐB, ông thì giải nhất, ông đối diện thì giải nhì.... Giờ nhìn hình chỉ muốn kiện thoy @@, ko up hình tui nha -_-
Martin tình nguyện tiêu thụ giúp pác vé Tây Thi. Hehe

Kay Dylan

Super Moderator
Reaction score
271
Kiểu tam giác vàng giống hình vẽ phải ko lão làng @danchoi80 :D

Đính kèm

70.9 KB · Lượt xem: 79

kingmaster

Sư Huynh Massage
Reaction score
119
tây thi vé matxa thái hở bác???

Martin

Cao Thủ Massage
Reaction score
1,149
tôi qua đó gần nè. bác k đi thì để tui. kakaka
Martin còn cái vé Đệ Nhất neh, chắc để làm giải thưởng nho nhỏ khích lệ tinh thần anh em trong 1 event nho nhỏ quá. Hj

devilhellboy11

Luyện Khí Massage
Reaction score
262
Nghe thám tử hồi báo thì đây là Martin trúng vé Boss :D
:( sao người ta thích boss nhỉ ?
trúng 2 cái không biết dịp nào mới đi được đây . ước dì 2 vé boss = 1 thái tây thy là năm mới lên mây

Martin

Cao Thủ Massage
Reaction score
1,149
:( sao người ta thích boss nhỉ ?
trúng 2 cái không biết dịp nào mới đi được đây . ước dì 2 vé boss = 1 thái tây thy là năm mới lên mây
Xổ số 4 tháng 1 có thể biến ước mơ của oác thành hiện thực
Tích cực quay tay vận may sẽ đến

đơikuđơn

Bé Thích Massage
Reaction score
12
Chắc vậy quá, để chút zề ktra coi sao, nói chớ, phải đi em 19 quỳên thọi chớ :)
bữa e đi bị 19 ém kill toàn hj (lúc về nói lần sau vô e bù cho wtf)chang có j đb face e cho 5 đ ko đẹp cũng chẳng dễ thương...a đi rồi về rp xem sao

Martin

Cao Thủ Massage
Reaction score
1,149
bữa e đi bị 19 ém kill toàn hj (lúc về nói lần sau vô e bù cho wtf)chang có j đb face e cho 5 đ ko đẹp cũng chẳng dễ thương...a đi rồi về rp xem sao
Nếu toàn hj thì em nên phản ánh với @Massage Tây Thi xem thế nào. Trước h 19 được rp service khá tốt màh sao lần này kỳ vậy? Đi 1 lần bị như vậy thì sợ đến già còn chưa dám quay lại chứ đừng nói lần sau bù

Kay Dylan

Super Moderator
Reaction score
271
Đã UP hình Bốc thăm bữa OFF ở Trang 1, bác nào được lên tivi điểm danh nhé ;)

hellobaby

Nhập Môn Massage
Reaction score
42
a đù vụ này hay nè, mình đi 3 lần đều mãn nguyện. Các ae trên này đều ca ngợi e 19 sau khi gặp mặt mà sao có mỗi bác đen đủi vậy trời
Chia buồn cùng bác

Martin

Cao Thủ Massage
Reaction score
1,149
Pác nào được lên ti vi vào điểm danh nào