Chém Gió Hỏi đáp Hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ?

Lượt xem: 988

V.h

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/2/23
Chủ đề
1
22
17
Hbinh chanh
0 ₿
Chào các anh các bác trên cdms. Em là newbie tham gia chưa lâu nên có gì sai sót nên các bác vui lòng bỏ qua cho em nó.
Đầu tiên như tiêu đề, em có tự vấn rằng có phải các cs không để hình original cho các ae mình có thể chọn lựa một cách chân thật nhất ? Em dạo một vòng các report là có thể bắt gặp kiểu như “bé hơi giống hình”, “bé không xinh như hình” hoặc chính bản thân em cũng tự mình trải nghiệm chon hình bé xinh như hoa hậu gặp bé thì không giống hình lắm.
Do đó dẫn đến điều thứ 2, có bác nào giống em không chứ mình mong đợi quá cao qua ảnh chân dung của bé đến khi gặp bé rồi lại ko giống expectation nên hơi hụt hẫng… buồn nhẹ. Vì mình cũng tôn trọng bé nên không đổi ktv khác nhưng sau đó cảm thấy ko vui trong cuộc chơi nữa?
Nên dẫn tới chuyện thứ 3, có cs có loại vé nào cho mình chọn trực tiếp ktv không?

Kết: em không biết đây là tình trạng chung hay chỉ một phần thiểu số. Các bác thông não em phát.
Cảm ơn các bác đọc bài
:cuteonion53:

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Lúc chụp và đăng hình, bác có muốn hình của mình trông "ngon" hơn không?

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and V.h

V.h

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/2/23
Chủ đề
1
22
17
Hbinh chanh
0 ₿
Đồng ý với bác. Tuy nhiên “xin không bằng hình” và “không giống hình” là 2 phạm trù khác nhau. Em đang thiên về hướng thứ 2 hơn, cảm giác như những chú chim bị lừa dối :5onion22:

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Bác nên mặc định "hình ảnh chỉ có tính minh họa" cho nhẹ người.
:cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: V.h

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
cũng giống như bác @KamaSu đã nói hình đưa lên ai chẳng muốn mình có tấm hình đẹp nhất. Còn bác theo trường phái xinh đẹp như hoa hậu người mẫu thì yêu cầu của bác từ đầu cao quá nên khi vào sẽ bị hụt hẫng là cái chắc.Nếu gu bác cần face đẹp thì cứ chọn hình tại cơ sở hoặc nhờ quản lý tư vấn theo đúng nhu cầu của mình, nếu cảm giác chưa phù hợp nữa thì đổi người.

Bác nếu theo trường phái face đẹp thì phải theo trường phái kiên quyết nếu không phù hợp thì đổi

• Like
Điểm cảm xúc: V.h and KamaSu

V.h

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/2/23
Chủ đề
1
22
17
Hbinh chanh
0 ₿
:2onion18: Đa tạ 2 bác đã chia sẻ vs em.
Em sẽ note lại những lần sau. Và cũng ko đặt kì vọng nhiều ngay từ đầu cho nhẹ đầu.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Bác phải đi lùng sục, rà soát, canh me và thêm chút may mắn nữa là gặp được bé đúng gu

• Like
Điểm cảm xúc: V.h and MrxXx

Kaito kiz

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
16/11/22
Chủ đề
7
133
32
0 ₿
Giảm tiêu chuẩn mình xuống và chuẩn bị tinh thần khác ảnh từ 80-90% vì đẹp quá suất sắc thì ko có đâu là nhẹ nhõm với dc đổi bé 2-3 lần nếu đến cơ sở chọn mà và nên đi cơ sở uy tín dc ae kiểm định nhiều tránh tình trạng cơ sở lạ toàn hình ảo ma tôi đã từng gặp ối giời ơi lun...chúc bác may mắn tìm dc chân ái

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn thì nào h đi có xem hình ipad đâu :ami-(47):... toàn xem hình che mặt hok ah... chắc do Tàn quan trọng dáng hơn...:ami-(47):
Mà lâu lâu cũng hụt tý nhưng cảm xúc với bé vui là đc...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Newbee19 and V.h

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
127
67
0 ₿
hình sửa nát ròi e ơi :D, thấy đào k ổn thì kêu đổi hay đi chỗ nào cho xem mặt trc rồi chọn

• Like

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Bác giống Ham này, mấy lần đầu Ham bị như vậy thì cũng hơi hụt hẫng thật, nhưng sau nhiều lần thì cứ chuẩn bị tâm lí trước là ok à

• Like

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
824
452
Tphcm
1 ₿
Lựa trực tiếp ở ngoài hình như cũng có, bữa lướt cs nào thì thiệt hỏi ngang nên ko nhớ…
Cơ sở nào cũng nói câu này nè bồ! Anh đợi xíu bé vào ạ. Nếu anh không thích có thể ra báo em đổi ktv khác ạ.
Nói chung là bồ đừng đặt nặng việc face xinh lung linh, chủ yếu là cảm xúc lúc các bé vui vẻ đem đếm cho bồ, face chỉ ở mức tham khảo tương đối thôi. với lại bồ có thể tham khảo thêm bài rp một số anh em khác trên diễn đàn để lấy cảm xúc sắp ùa tới với các em.
Bồ đi nhiều sẽ tìm được màu mà bồ thích.

• Like

V.h

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/2/23
Chủ đề
1
22
17
Hbinh chanh
0 ₿
Thanks bác, em cũng than khảo các bài rp của các bác đó chứ. Lại càng hy vọng nhiều… và sau đó … như trên em trình bày…:5onion22:
Nên rút kinh nghiệm chắc phải như bác Tàn, và ko đặt kì vọng quá cao

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,250
825
41
1 ₿
Bé mình kết nhất từ xưa đến giờ lại chính là bé mà khi mình xem hình thì nghĩ trong đầu là phải nhớ số đó để né, khi random lại trúng bé ấy, và làm mình xao xuyến mãi. Nói vậy để bác hiểu là: bỏ qua hình đi, chủ yếu đọc report :))))

• Like
Điểm cảm xúc: V.h and Liễu.Duyệt