Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Hình như ta đã say bên em #18 NDL

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi Garryyau, 13/3/20.

Lượt xem: 1,126

1. Garryyau

Garryyau Massage Chuyên Nghiệp

Chào ae lại là Garry đây. Nghe đồn NDL đã lâu nhưng chưa đc thử. Nhân dịp các ae rủ nên đi chung cho vui, và quả thật tui đã có trải nghiệm khó quên ae ạh.
    Nay tui lướt qua các màn tại quầy, ngắn gọn là tui chọn bé 18 do hợp nhãn, giờ miêu tả từ lúc vào phòng. Vô ngắm nghía cái phòng tí là em vào. Về ngoại hình thì tui chỉ có thể miêu tả như vầy:
    Ai đó từng nói "cái đẹp 0 nằm ở đôi má hồng của thiếu nữ mà nằm trong mắt kẻ si tình". Tui rất là kết câu này, mà quả thật ấn tượng ban đầu là có thoáng say. Một cô bé xinh xắn khuôn mặt sáng với chiếc răng khểnh tôn lên nụ cười. Thân hình nho nhỏ xinh xinh khá là cân đối.
    V1 cam VN mịn màng
    V2 eo ót ôm thích lắm
    V3 vừa tay hợp với thân người
    V4 cái này các bác trải nghiệm thêm, cá nhân tui thì thấy rất ok.
    Nhìn chung vẻ đẹp của em có thể có bác bảo là ko sắc sảo long lanh nhưng tui thích nét cute ngọt ngào này, nội việc đứng hình vài giây là hiểu rồi áh.

Chào hỏi vào câu rồi em cùng tui vào bồn tắm. Em cẩn thận hỏi xem nước vừa chưa, rồi dìu tui vào. Cảm giác onsen cùng bé rất thích, ôm ấp trò chuyện vui vẻ. Bé tắm kỹ và biết cách bắt chuyện khiến kẻ gà mờ như tui cảm thấy "như đã dấu yêu" từ thuở nào. Khi kề mặt sát vào tui đánh liều hôn nhẹ, rồi bé từ tốn hôn vào ngực tui, trong khi đôi tay chăm sóc thằng đệ đang ngóc đầu dậy. Àh bonus thêm bồn tắm ở đây có chế độ sục tạo cảm giác là lạ. Tui cũng vuốt ve mân mê bé. Rất may là tui khống chế cảm xúc tốt nếu ko out trong bồn rồi các bác ạh.

Tắm xong em lau người kỹ càng rồi đưa tui lên giường ms khỏe. Về khoản này thì bé làm đủ bài, lực đạo đấm đá cũng ổn áp. Tui nhờ bé làm dùm tui phần cổ lâu 1 chút bé vui vẻ làm theo.

Sang phần ms mệt, bé dùng v1 lướt lên lướt xuống trên chân, lưng tui kèm theo đường lưỡi ấm nồng. Khi bé kề sát cổ tui thì thở nhẹ vào tai khiến da tui nó như da vịt....tay bé lại vuốt ve thằng đệ, và tui nghe nó tha thiết bảo tui là cho lật ngửa lại đi. Chẳng biết em có nghe thấu tiếng lòng của nó ko mà sau khi thơm nhẹ vào má tui em kêu tui quay lại. Lúc này trao nhau nụ hôn nhẹ rồi em tiếp tục màn kích thích với v1, lưỡi phối hợp âm thanh đúng nhịp.
    Tui đâu thể bị động hoài, phải đáp lại chứ, thế là các chiêu quen thuộc của tui tung ra khám phá xoa bóp v1 ôm ấp v2 mò mẫm v3, và ko quên hỏi thăm cô bé. Lúc này 2 đứa như bắt đc nhịp của nhau. Sorry là tui dở văn nên chả biết mô tả sao cho đúng, chỉ có thể nói rằng cái cảm giác đê mê như người tình. Em hiền lành dịu dàng nhưng skill rất tốt, có thể nói là dzam 1 cách nhẹ nhàng tinh tế. Đá bi liếm cột múa lưỡi đủ thứ, và tới khi tui gần ra em từ tốn lên nằm cạnh hj. Sau khi dàn tinh binh tui thất thủ, bé êm ái thơm vào má tui, tui cũng đáp lại y thế và nằm cạnh nhau tâm sự 1 chút đến gần hết giờ thì tắm lại và mặc đồ về.

Nếu phải miêu tả skills của bé 1 cách súc tích nhất thì tui mạn phép dùng câu của nhà thơ Xuân Quỳnh "dữ dội và dịu êm". Các bác nên trải nghiệm.

Tổng kết tui đi gói tic 900 và tip theo sự hài lòng. Em này đã đc đưa vào list "sẽ ghé thăm lại" của tui.
    End.

Cà Lem 69 and BoyLikeGirl like this.
    Đang tải...
  2. BoyLikeGirl

BoyLikeGirl Bé Chưa Biết Gì

Bác đi theo event 5/1 hả bác :D :D. Chủ nhật này mình cũng tính đi thử trải nghiệm :D :D.

Garryyau thích bài này.
  3. Cà Lem 69

Cà Lem 69 Bé Chưa Biết Gì

chúc mừng bạn.

Garryyau thích bài này.
  4. Garryyau

Thank bạn hiền kkkk

5. Garryyau

Uh mình đi theo event. Cơ mà cs đang tạm đóng rồi, 31 mới mở lại

BoyLikeGirl thích bài này.
  6. caubebutchi2020

caubebutchi2020 Bé Chưa Biết Gì

bên đây bữa nay cho chọn = iPAD rồi hả bác ?

Garryyau thích bài này.
  7. Garryyau

D
    Cs cho chọn bằng ipad lâu rùi bác. Mình đang chờ mở lại để đi đây kkkk

8. caubebutchi2020

caubebutchi2020 Bé Chưa Biết Gì

Chứ bữa h đang đóng cửa hả bác ??

9. Garryyau

Thì theo thông báo chung của ubnd tp mà bác, 31 tháng 3 mới mở lại

caubebutchi2020 thích bài này.