Hoa Đà 4: Tôi yêu em, cô gái masage tên Q !!!

Lượt xem: 10,313

Tinlee

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/2/17
Chủ đề
1
1
0
27
Xã Vĩnh Trung, Tp Nha Trang
0 ₿
Ấn tượng lần đầu tiên khi tôi gặp em là ở giọng nói ngọt ngào,chân chất,thật thà; đặc biệt ở em toát lên một vẻ đẹp dịu dàng, thanh tao, nhã nhặn của một người con gái. Tôi yêu em bởi phẩm chất bên trong con người em chứ ko phải vì những gì mà em ấy làm cho tôi ở lần massage ngày hôm ấy (15/2)...ở khoản này thì tôi cũng không có điều gì để than phiền về em cả...tôi đánh giá rất cao về sự nhiệt tình của em!!! Không biết có phải do em là một cô con gái người miền Tây nên đã vốn có sẵn trong mình một phẩm chất tốt đẹp như vậy...! Dù có là gì đi chăng nữa thì cũng không thể phủ nhận được tình cảm chân thành tự sau đáy tim mà tôi dành cho em được!!! Sau ngày ấy, tôi thật sự cảm thấy rất nhớ em, nỗi nhớ day dứt đến nỗi bất kể tôi làm việc gì cũng đều nhớ đến em !!! Hồi cha sinh mẹ đẻ tới tận bây giờ mới biết được cái thứ tình yêu sét đánh này là như thế nào !!! Trc đây tôi có cũng có yêu đơn phương một ai đó do có tình cảm qua quá trình tiếp xúc lâu dài nói chuyện này nọ với nhau...còn lần này thì khác hoàn toàn!!! Hiện tại thì tôi vẫn còn đang đi học...cái này tôi ko nói cho em biết...!!! E có gặng hỏi tôi nhà ở đâu , làm j thì tôi chỉ nói là nhà ở đườg 23/10...gần metro và đag làm phục vụ ở nhà hàng gần biển (cái này tôi ns cụ thể để khi nào đó em vô tình vào đọc được bài này và nhận ra tôi )...vậy thoy!!! Xin giới thiệu luôn là em sih năm 97...và tôi chỉ hơn em đúng 1 tuổi !!! Lời cuối xin nhắn nhủ với những ai có vào đây và gặp em ấy thì hãy nhớ nâng niu ,giữ gìn và tôn trọng em nhé, đừng vì đồng tiền mà coi em ấy như một món hàng để có thể tùy tiện muốn làm gì thì làm !!!Sắp bước sag năm thứ 3...rồi năm thứ 4 !!! (quãng thời gian được coi là bận rộn nhất trên giảng đường đại học) nên tôi sẽ ko còn một chút khoảg trống nào để dành nỗi nhớ đến em nữa...phải cố quên em thôi. Bởi nỗi nhớ day dứt về em sẽ ít nhiều ảnh hưởng đến việc học hiện tại của tôi !!!
P/s : Bạn nào đó có đi đến chỗ này và gặp cô ấy thì nhớ nhắn gửi giùm mình những lời tâm sự này nhé...! Xin cảm ơn rất nhiều !!!

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Ka ka ... Chú @Tinlee viết tắt tên ẻm thế thì chỉ có mấy anh em đi nhiều mới biết em nào thôi.