Tân Bình Hoa Dâm Nữ 09 Cơm dày tại Massage Đại Dương Tân Bình

Lượt xem: 2,456

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
Hoa dâm nữ 09 cơm dày B25B44
Tui tiện đi mua máy Iphone cũ giá rẻ của đứa bạn bán lại cho để xài tết, thực ra iphone 11 max vì nó nâng cấp lên iphone 12 nên bán lại cái cũ, nhà nó ở đường Đồng Đen nên trước khi đi gọi điện đến Đại Dương lấy code để sau khi mua điện thoại xong thì ghé thăm em tí chó khỏe và mừng có cái điện thoại mới 11 luôn, mặ dù mua hàng xài rồi nhưng đứa bạn gái nó xài cũng kỹ lăm nên còn mới phết hi, nên tui cũng khè được bao nhiêu người à.

Mua được điện thoại xong thì ngồi nhà nó chơi chút, vì nhà nó cũng bán cà phê nên ngồi lại cũng thoải mái lâu tí cũng không sao. Ngồi tản dóc chút xíu này nọ xong rồi lấy xe về, trên đường về phi thẳng đến Đại Dương liền, gửi xe xong lên lễ tân đưa mã code cho lễ tân. Ngồi chờ chút thì được dẫn lên phòng, tui đi vé Vip Thái 400k giảm còn 320k. Thời gian 70 phút xào qua xớt lại với em 09 hoa dâm nữ, đu đủ ngon, cơm dày à.

Lên phòng tụt quần, tụt áo xong thì lao vào bồn tắm, tắm sạch sẽ xong chui vào xông hơi thoát khí độc, nói chư bữa giờ công việc tết lu xa bu quá nên chưa rảnh để đi xả khí độc, hôm nay có dịp đi qua nhà con nhỏ bạn mua điện thoại tiện xả luôn mà sướng cực kì hi.

Dâm nữ vào phòng chào hỏi, ai chà thấy cặp ngực của dâm nữ là ngon rồi nha, nó rệ xuống như hai trái đu đủ vãi đó, nhìn là nghiền à, chư chưa nói đến là đưa tay lên để măn tì rồi bú liếm nha các bác.
Giọng nói ngọt ngào nhẹ nhàng, chào hỏi lịch sự như gặp đối tác vậy đó, dâm nữ lau người, tui quay lại ôm dâm nữ cái gọi là mà chào hỏi giao dâm lịch thiệp nhất đám hỗn độn hìyociexp25 Dâm nữ nói, thả dê rồi hả keke.

Lên giường nằm được dâm nữ massage nhẹ, massage khỏe ui đã quá nha, xoa bóp sờ mó lung tung tay tui cũng đâu có vừa, dâm nữ massage cho tui, tay tui thì sờ đùi, bóp mông của dâm nữ, dâm nữ chân dài, người gọn. Làn da trắng mềm, tóc nâu, son môi hồng, ngực tràn đầy sức hấp dẫn.
Face; trắng nhìn có duyên
V1: hàng khủng
V2: Vừa vòng tay
V3; Xoa là phê
V4: Nước nhiều hơn dòng sông Mekong

Hết phần massage khỏe cho tui thì đến lượt dâm nữ massage mệt, lăn qua lăn lại dâm nữ đè thằng nhỏ ra hiếp, hiếp như chưa từng được hiếp vậy đó, lưỡi của dâm nữ đưa đi đưa lại vòng quanh thằng nhỏ, làm nó chóc ngược lên, cong như căng lên, dâm nữ lại liếm mút như ăn trái chuối vậy nè.
Lướt qua lướt lại thằng nhỏ vẫn chưa chịu thua, tui biết là dâm nữ mỏi miệng lưỡi dzòi, nên dâm nữ nói sao anh khỏe quá vãiyociexp22 Dâm nữ bắt đầu dùng tay kẹp vào thằng nhỏ và xóc, càng thêm hấp dẫn thêm, thằng nhỏ cũng cứng đầu thiệt, lần này nó có vẻ như bán lĩnh lắm nha, không phải như mấy lần trước nhút nhát lắm, chưa lên đã khóc nhòe rồi keke.
Rồi dâm nữ lắm chiêu trò, đã hạ gục thằng nhỏ bằng một đường liếm lưỡi và thằng nhỏ sướng lên và khóc nhòe ướt hết và rồi dâm nữ cũng phải dùng khăn lâu nước mắt cho nó kekeyociexp10yociexpress09
Tui nằm nghỉ một chút xiu được dâm nữ âu yếm, trò chuyện vuốt ve một chút rồi tắm sơ, lau người, tip cho dâm nữ. Tip + tic = 720k nha các bác.

Phòng ốc ok, típ em lễ tân 50k nữa nha các bác.
Phê quá, lần sau đến gặp dâm nữ nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11 and Phê Mới Về

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Đi ngang hoài chưa ghé lần nào, ngoài 09 còn số nào hot ko bro?