Hoa đao 3 gần hd 2 hvt

Lượt xem: 6,118

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Em văn k hay mà hỏi k ai giúp.. có Làm 1 bài bên xin hàng xả hàng mà ae congdongmassage nha trang k có động tĩnh j thì thôi đành tự lực vậy .. lấy xe đi vòng quanh nha trang nghĩ
Hd 2 số 10 + pé na là quá đỗi quen thuộc rồi .. chả lẽ cứ đi miết vậy sao .
Hd 4 lại cứ 18 sao ? Ae nha trang đã k giúp thì tự lực vậy. Mình cần quất chứ ms k ăn thua ... nghĩ đến chỉ có hoa đào ...
8h 20 pm sau chầu nhậu vs ô anh cột chèo.. 1 mình 1 ngựa Vác xe vào thẳng hoa đào 3 lấy vé super vip 600 lên phòng . Boa hướng dẫn 50k làm thủ tục ..
Phòng óc bên hoa đào nó đẹp , sạch sẽ mà rộng rãi làm sao.. vào phòng mà thấy khác xa vs hoa đà quá..
2p sau có tiếng gõ cửa ... 2 cô em xinh đẹp xuất hiện.. ôi má ơi đẹp quá.. 1 e cao ráo trắng trẻo chuẩn như người mẫu, 1 em thì thấp hơn tí nhưng 3 vòng cực cực chuẩn.. ưu điểm : mộc mạc mặn mà giọng nói dịu dàng làm sao........ Hưởng thụ thôi..
Cũng xông khô r ướt xong ra đi tắm thì thấy 2 e đã lột đồ đợi sẵn trong bồn tắm .. mọa nó.. hứng quá nhảy vào lun.. nào bóp r móc lớp rồi bú vếu như 1 đứa trẻ.. 2 tay 4 vếu móc lớp.. thọc quấy... sướng hết cả người..
Xong dưới nước 2 em kêu vào xong khô cho ấm tí r vác chim lên giường cho 2 ẻm massa ..
1 em ở trên chăm sóc từ môi đến mắt đến tai đến cổ .. chỗ nào quấy đc e nó dùng lưỡi vệ sinh sạch sẽ .. đến núm vú rồi nách .... e thứ 2 là cô bé 3 vòng chuẩn xinh đẹp mặt mộc kia lại k làm mình thất vọng.. chăm.e nhỏ mà làm mình cưỡng k nổi phải đẩy e cao ở trên ra .. lôi xệch e xinh đẹp ở dưới đưa về thế 69 húp lấy húp để... e nó cũng k chịu đầu hàng vừa rên vừa ngậm vừa nút thằng bé .. e người mẫu kia k muốn làm diễn viên phụ cũng lao đến ngậm bi rồi vuốt ve dú + rún mình.. ôi phê j đâu... sau 1 hồi tấn công thằng bé quyết định đầu hàng khi e cũng chỉ kịp húp nước e nó..
Xong hiệp 1 .. ngồi nc vs 2 em .... mới bít vé vào chỉ có 500 supper vip đối với dân địa phương.. tụi taxi dẫn đến mói 600.. . Rồi bít luôn bé na bên hd 2.. rồi lịch sử của hoa đà + hoa đào.... hoa lá cành..
Sau mấy phút tỉ tê tám chuyện e thấp xinh đẹp 3 vòng cực chuẩn hỏi a muốn hiệp 2 k =))
Ui đệt.. nhìn thằng nhỏ xịu lơ .. mà thằng lớn cứ ham gật đầu ... :)
Em nó lại dở skill tấn công tiếp .. phải nói là e nó đẹp trắng trẻo chuẩn mà lại tâm lý đến vậy làm tôi cảm thấy thương vô cùng...
Lại uot ... lần này nó ngập tràn cảm xúc...
Đi tắm lại.. 2 em cũng vẫn nhiệt tình kì cọ tắm sạch sẽ.. mặc đồ ra về . Bo 2 em mỗi e 500 k . Tổng thiệt hại : 600 + 50 + 1000 mỗi e 500 = 1t650
Tóm lại là : hồi giờ k đi hoa đào .. có ô a nói bên này có quất nên đi thử .. thất vọng là hôm nay yếu quá chưa kịp quất j cả.. nên k biết chất lượng ra sao.
Cơ sở vật chất : bao đẹp và sạch sẽ . Đào nghe e nó nói tổng hơn 100 em cả super vip + vip ...
Túm lại : hài lòng... ra về kịp xin số em xinh đẹp 3 vòng chuẩn... bữa sau chắc đi lại vé vip thoo và gọi thẳng em nó phục vụ.. quá tuyệt vời..........
Vé super vip có 500k thôi . Lơ ngơ vào nó lấy 600k do tưởng taxi chở đến..