Gò Vấp Hoa Khôi 2k4 siêu hot Số 09

Lượt xem: 17,361

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tình hôm nay rảnh ghé dubai gò vấp thì được anh lễ tân cho biết hoa khôi 2k4 mới về thế là ok liền.
Lên phòng xông hơi được 5p thì em vào mình chui em chào mình chào em đập mặt mình một gương mặt hoa khôi 2k4 miền tây gạo trắng nước trong hihi thiệt 3 vòng chuẩn nữa thì thôi đúng gu mình luôn các bác ạ.
Tóm lược lại như sau:
CSVC: 8/10, phòng xông hơi nóng lên hơi chậm, cơ sở cần khắc phục điểm này
Locker: 9/10, ân cần, quan tâm và vô cùng lễ phép
KTV: 09, cao 1m65
Face: Hoa khôi miền tây
V1: hệ bưởi roi, bóp vừa tay mềm và đã
V2: eo ót ok
V3: bóp vừa tay, sài ok hé hé
V4: tỉa tót gọn gàng, sạch sẽ, không mùi

Em lấy khăn lau cho mình rồi hỏi em tắm cho anh nha đúng giọng miền tây ngọt ngào, khi em thoát y thì thôi vòng 1 bưởi 5 roi mới nhìn tưởng nhầm là bơm nhưng khi sờ vào là thiệt các bác ạ , em tắm rất kỹ chăm sóc từ thằng anh đến thằng em rất kỹ, em con nói anh cân thận trơn đó, em lấy khăn lau khô cho mình và thằng em rồi kêu anh lên giường.
Massage khỏe 3/5 Do mình đi massage khoẻ nhiều nên rõ ràng yêu cầu mình cao. Tuy nhiên các anh em ko nên mong đợi 1 cô bé còn quá trẻ giỏi skill này đc. Mà các bác đi dubai có phải chủ yếu đi cái này đâu nên khỏi quan tâm.
Massage mệt đến phần này là kỹ tuyệt đỉnh bôi từ trên xuống dưới em dùng đường lưỡi và cặp bưởi cạ từ trên xuống dưới cũng tiếng Jav sống động nghe mà chịu không nổi luôn kaka, khi em cà đến phần trên tiện thể lâu rồi chưa được bú sữa thế là làm 2 bình sữa luôn, xong qua tư thế yêu sáu chín truyền thông ... nghe tiếng jav của em không kìm nỗi phải oat ra trong sung sướng, em hỏi mình có mệt ko nữa.
Xong tắm cho nhau rồi ngồi tâm sự xong về.
Mình nghĩ em sẽ là 1 số hot của bên dubai các bác tranh thủ đang có khuyến mãi đi gặp đi nhiều khi bị nghiện đó.

B32B32B32

Bloodhunder

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/21
Chủ đề
2
14
7
0 ₿
Mừng bác ngon trym. 2k4 qua sinh nhật chưa chứ non quá cũng lo :))

• Like
Điểm cảm xúc: Fly

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Bác nhanh Tay thật đấy… Cảm ơn bác đã ủng hộ cs và bé… mong sớm được đón bác quay trở lại

Loveyou

Tập Sự
Luyện Khí Massage
17/1/22
Chủ đề
0
333
62
0 ₿
thích quá bác nhỉ

KaitoKid

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/4/19
Chủ đề
0
5
0
28
0 ₿
Bé 09 còn làm ko nhỉ, ko thấy hình ảnh gì mấy bài gần đây cả

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
09 nghe bảo nghỉ luôn r thì phải

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Ngày xưa đi bé này hợp gu thích cực, sau tết 2022 bé nghỉ mất, không biết giờ làm ở đâu :(