Hoa Kiều-1 tối thứ ba (10/8/2022) vui cho lắm

Lượt xem: 875

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
276
121
0 ₿
chào anh em,chào admin chăm sóc của Hoa Kiều
Ngày hôm qua lâu rồi mới ghé lại Hoa Kiều,mình đi vé 70p(lần trước di vé 100p)
Về cơ sở vật chất thì phòng ốc sạch sẽ ,đèn đóm ok ,nói chung nhìn rất sạch sẽ và thích mắt,đầy đủ dầu gội,dao cạo râu,bàn chải đánh răng ,nước súc họng miện listerin,RẤT OK.
Nhưng

Thứ nhất ,mình đã góp ý lần trước,trong phòng nên có tivi để mở nhạc nào tùy ý,chứ có cái tivi mà k xài được để mở nhạc nghe trên youtube hoặc cái loa trong phòng nên co kết nối bluetood để mở nhạc nào tùy thích,chứ đang mệt vô muốn tỉnh táo mà vô nghe nhạc đó như nhạc ngồi thiền thì k ok cho lắm.

Thứ hai, mình cò dặn trước là vé vip được ăn cháo bò hoặc mì bò trứng thì mình muốn ăn trước rồi lên phòng sau.Tiếp tân thì ok nhưng rut cuộc phục vụ dẫn lên phòng luôn,và lần này còn tệ hơn lần trước là k có đem lên phòng cho tui,cứ tưởng lát xuống ăn sau nên thôi cũng tạm chấp nhận ,ai dè 1 lát dẫn mình ra tính tiền r xong k thấy nói gì mì bò đâu luôn.

Thứ ba, tui đã yêu câu số mong muốn nhưng mà hwa lại đưa vô 1 em không phải như ý muốn ,và phục vụ nói kẹt phòng hết,tui mới nói là có nói w lễ tân trước rồi thì phục vụ nói là chắc do lễ tân không cập nhật các số trên này đang làm,nói với tui đợi 10p thì 1 lát nữa mới dẫn lên đúng e mà tui yêu cầu.

Thứ 4,nên thông nhất giữ cơ sở vơi KTV về thơi gian(điều này phục vụ cũny có nói),cơ sở thì nói là bè vào mới tính thời gian nhưng bé thì cứ nghĩ là khách vào là tính.Tui đã dặn trước 15,20p sau hay lên vì tui xông hơi cho khỏe và xông khá lâu.Chứ nếu tính lúc khách vô thì thôi tui đi vé Stanhand 290k ngon hơn(xông bao nhiêu lạu thì xông,nào lên phòng gặp KTV thì mới tính thời gian).Thích vé víp trở lên vì sự riêng tư hơn nhưng cơ sở nên coi lại và nói rõ vơi nhân viên cũng như KTV hoặc thống nhất với khách hàng như thế nào chứ đây cũng là lần thứ 2 tui nói vấn đề này.
=> e gái vô lúc 9h45 và e gái nói khách vô lúc 9h30 thì 10h40 là hết.Thật sự có 5,10 ,15 phút cũng k phải vấn đề j quá lớn,tui cũng hiểu để cho mấy e gái nghĩ ngơi khi tôi r hoặc đi tiếp khách khác nên tui cũng có nói với e gái là k quan trọng 5 hay 10p,e có khách khác thì cứ đi lm,còn k thì ngồi nòi chuyện chơi với a 1 chút
Còn vấn đề massage và đi chơi sao cho nét,thì Cơ sở cừ gặp e KTV mà ngày hôm qua mình yêu cầu ak,cứ hỏi e gái đó xem là biết tui ra sao ah.Tui đi vé có BJ 69....nhưng chỉ yêu cầu e gái đó làm tay là dc và tui cũng rất nhẹ nhàng và tình cảm,chủ yêu thư giãn đỡ mệt và stress là chủ yếu.Chưa kể đến những vấn đề nhạy cảm khác(sẽ nt riêng cho HK)
NHƯNG MÀ cứ bị những vấn đề này làm phiền cuộc vui quài....
Thật sự thấy không vui,mong Hoa Kiều xem lại để còn có thể lui tới chứ không phải thiếu chỗ massage đâu!!!!
Ngày hôm qua vô HK lúc 9h20 đó nhé ,cơ sở hãy coi lại và cải thiện.Cò thể vấn đề nghe nhạc thì lần tới tui vô cò thể tự mở nhạc điện thoại nhưng những vấn đề như thời gian,ăn uống ,đưa người nên xem lại.
Tic+tip 1003k
Giữ xe 7k.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.