Q.11 Hoa Kiều Lên Sóng Vài Bé KTV Mời Anh Em Cùng Chiêm Ngưỡng

Lượt xem: 34,223

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Trong toàn bộ dàn kỹ thuật viên của Hoa Kiều, có rất nhiều mỹ nữ dáng xinh eo thon, ngon cơm khó cưỡng. Hôm nay Hoa Kiều cho lên sóng “ngũ đại mỹ nhân” trước nhá hàng anh em nhé, những kỹ thuật viên khác sẽ trả anh em ở các bài tiếp theo.

Các mỹ nữ nhà Hoa Kiều đều là “hàng tuyển chọn” chất lượng cao, đến tay quý anh em bảo đảm yêu chiều anh em tới bến. Đặc biệt các bé này đều rất biết chiều khách, lung linh là lên luôn anh em nhé.

1. Bé số 12 “thơm ngon” khó cưỡng

Bé số 12 này phải gọi là “cháy hàng” bên Hoa Kiều luôn rồi anh em ạ. Nhìn đường cong ẻm đi, có anh nào mà không liêu xiêu điêu đứng.
Hễ cứ 10 khách thì hết 8 khách hô ngay số 12. Mà khổ nỗi nhiều khách quá bé tiếp không xuể. Nhiều anh chờ cả buổi không được vẫn nhất quyết đòi được gặp bé, hôm nay không được thì mai lại tới. Vậy là anh em đủ hiểu độ hot của 12 rồi ha.

3 vòng của em đúng chuẩn “tỷ lệ vàng” nhé quý anh. Quả thân hình này vừa vào phòng là khiến mấy anh “chào cờ” rồi, chưa kịp đợi massage đã cảm thấy muốn “tuôn ra” kaka
Một vài hình ảnh cho các anh ngắm đỡ thèm

2. Bé số 11 “căng đầy” nhựa sống

Nàng miêu nữ của Hoa Kiều - số 11 nay đã có mặt trình diện quý anh em. Nhìn em “căng đầy” nhựa sống thế này, 11 có khiến quý anh choáng ngợp?
Bé 11 ngọt ngào và bí ẩn như một nàng mèo đen, được các quý anh khen là “hết nước chấm” với những chiêu phê pha tới bến. Bé còn đặc biệt đỉnh trong việc yêu chiều quý anh, khiến quý anh thư giãn ngất ngây với các tuyệt chiêu BJ, HJ độc đáo. Khách hàng gặp bé lần 1 là lần sau đến lại hô số bé nữa là các anh đủ hiểu skill đỉnh cỡ nào.

Đặc biệt vòng 1 của em “căng đầy” thế này, bóp sướng tay lắm anh em ka ka (khách thuật lại thôi quý anh nhé)
Đến đây và book ngay 11 vào phòng để được em chăm sóc bằng các skill độc nhất của riêng em anh nhé. Mời anh chiêm ngưỡng qua một số hình ảnh của nàng miêu nữ nhà Hoa Kiều nào.

3. Bé số 9 hầu gái “đảm đang”

Lại là một con số hot của Hoa Kiều hôm nay lên sóng: Bé số 9 hóa thân hầu gái “đảm đang”
Bé vừa ngọt ngào vừa quyến rũ, lại có chút bẽn lẽn e dè, thế có chết quý anh không cơ chứ. Đặc biệt, khách hàng phản hồi với Hoa Kiều là bé số 9 này thơm cực. Mùi thơm của em ngọt ngào nồng nàn, thơm lắm khiến mấy anh liêu xiêu luôn ý.

Trong không gian kín đáo mà chỉ có 2 người, hương thơm của bé rạo rực khắp phòng, lại thêm bộ đồ cosplay hầu gái thiếu vải thế này, đố “ông chủ” nào cưỡng lại được.
Đặc biệt BJ HJ aka 69 của em mãi đỉnh. Nhiều quý anh trung thành với số 9 cũng vì skill đỉnh của chóp của bé. Quý anh thấy thế nào? Số 9 ngọt ngào đến sâu răng thế này, đã có “ông chủ” nào “dựng cờ” hay chưa?

4. Thỏ đen số 3 “trong trắng” thơ ngây

Bé thỏ số 3 nhìn đen vậy thôi chứ bên trong em “trắng” lắm nha quý anh, rất chi ngây thơ nai tơ hong biết gì. Em ý chỉ biết mỗi việc yêu chiều anh, đưa anh tới bến thôi kaka
Nhìn đường cong em đầy đặn thế kia, anh em đã rạo rực thiệt nhiều hay chưa? Khách tới đây cực khoái body bé số 3 này, nói sờ sờ nắn nắn sướng tay. Mà sờ nắn cái gì thì Hoa Kiều chịu, nhờ anh em kiểm chứng thôi kaka

Chú thỏ số 3 mà đã ra tay, anh nào đắm say cẩn thận quên ngay lối về. Skill em đỉnh lắm mọi người ạ. Vừa ngon vừa thơm lại vừa “độc chiêu”, đố ông nào chịu cho nổi. Đến với Hoa Kiều và hốt ngay số 3 vào phòng thôi mấy ông ơi.

5. Thỏ đỏ 33 “cháy hàng” nhà Kiều

Lại là một em thỏ khác, nhưng em này bị đột biến gen, hóa ra màu đỏ rực rỡ chói mắt nha quý anh em.
Bé thỏ đỏ này có số báo danh 33, số ẻm không biết bao nhiêu là khách gọi rồi, nên có thể gọi là hoa khôi ăn khách nhà Hoa Kiều. Thỏ đỏ này còn bạo hơn thỏ đen trên kia nữa, anh em vào phòng ai nấy trở ra đều nói được em “quần” cho “lên bờ xuống ruộng”.

Mà ngộ cái là ông nào cũng khoái chí cười hề hề, miệng nức nở khen đã lắm đã lắm nữa chứ. Chẳng hiểu gu khách nhà Hoa Kiều thế nào? Anh em thấy sao, có muốn đến kiểm chứng thỏ đỏ?

Ai muốn được số 33 “thỏ đỏ” chăm sóc đặc biệt, alo Hoa Kiều một tiếng là có ngay anh em nhé.
Anh nào thích bé số mấy, alo Hoa Kiều có ngay em phục vụ anh em nhé.

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
note lại bé 12 có dịp qua q11 thì lụm =))

Cam Sành

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
5
65
10
0 ₿

B15 ẻm này body dâm quáB89 sẽ ghé ủng hộ để test hàng và dịch vụ keke

Sung Mãn

Trung Sĩ