Q.7 Hoa Mai 05 cánh - Đón xuân cùng bé Tự Nhiên

Lượt xem: 1,061

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay X tui review đến anh em một bé vừa khám phá được ở Hoa Mai, theo X bé có điều khá đặc biệt so với phần còn lại, đem lại cho X cảm giác mới mẻ, một luồng gió mới trong thời điểm gần như chai sạn về massage thư giãn. Đầu tiên, cơ sở vật chất tuy không phải thế mạnh của Hoa Mai bù lại là giá vé rẻ so với mặt bằng nên đi phù hợp với túi tiền, 700k có 2 shot thư giãn, tắm onsen lun, thái có luôn đang giảm còn 5xi khi có code camapro nên tổng thiệt hại 1tr2 là ổn áp so với mặt bằng. Thôi vô vấn đề chính là tại sao bé này lại đặc biệt ? bé có gì làm nên sự khác biệt so với phần còn lai?:ami-(15):

Sự khác biệt đầu tiên là bé mới vô làm ở Hoa Mai khoảng 15 ngày và đây cũng là tuổi nghề của em ở massage ( cái này cũng được xác minh từ 1 số nguồn đáng tin cậy hehe ). Bé vô nghề muộn nhưng tuổi đời thì không muộn nên kinh nghiệm có chút hơn so với mấy bé teen teen còn non xanh, thế nên bé rất nhiệt tình, chiều chuộng

Điều mà X cảm thấy đặc biệt ở bé so với những ktv khác là bé hoàn toàn mang tính tự nhiên khi làm massage, không như những ktv nhiều kinh nghiệm nên khi vào chúng ta có cảm giác là đang được phục vụ chuyên nghiệp, bài bản đầy đủ từ mọi khâu nên vô tình đi nhiều nơi, nhiều cơ sở khác nhau nhưng vẫn có cảm giác thiếu chút gia vị tự nhiên, hoang dã mà lại quá nhiều bước rập khuôn, bác nào đi nhiều có lẽ hiểu được cảm giác này. Còn hôm nay bé đem lại cảm giác như đang ở cùng người tình vậy các bác à, không có bài vở rập khuôn, bỏ qua mọi cái gọi là bước 1-2-3 khuôn khổ mà cả 2 con người hòa quyện vào nhau đem đến cảm giác như tình nhân. Lúc này bé không phải là nhân viên massage, mình không phải là khách hàng mà cả 2 là chỉ là nam và nữ đang quấn lấy nhau tận hưởng phút giây nóng bỏng bên nhau:ami-(18):

Từng hơi thở, từng nụ hôn đều mang tính chất cảm xúc tự nhiên dâng trào thực sự, khi mình lick ti bé thì bé khẽ rên nhẹ, đến khi sờ xuống thì dòng nước róc rách chảy ra thấm đẫm cả tay, lúc này thì bé khó mà kềm chế để rên to hơn, to hơn nữa, càng hôn bé càng ngửa đầu tận hưởng sự khoái cảm. Từng hơi thở nặng nề đậm chất men tình trao nhau nồng cháy, lúc này bé như đang lênh đênh trên biển khi tay chân không biết bấu víu vào đâu chỉ biết ôm ấp, bấu víu vào những nơi ấm áp nhất, đôi môi của bé khao khát tìm kiếm nơi để lấp đầy, hơi thở của bé càng thêm nặng nhọc..... Từ ghế ngồi có vẻ chật chội cả hai di chuyển sang giường massage nhưng không nằm mà lại thực hiện thế Nuru đứng, tất nhiên em ấy không biết thế này là gì nhưng giờ này là theo bản năng các anh em à. :ami-(23):

Có vẻ nước đã đủ thế là cả hai tiếp tục vào bồn tắm để đắm say, lúc này em bắt đầu lick ti nhẹ nhàng có phần trúc trắc, BJ tuy chưa bài bản nhưng lại tự nhiên, tuy chưa biết đá bi nhưng đang học và thực hành luôn, em chịu khó làm rất nhiều, rất nhiệt tình tận hưởng cùng mình, đến khi mình thấy lâu quá chưa ra được nên bảo em lên giường để dễ làm hơn. Lúc này bỏ qua phần massage khỏe luôn, vì biết em mới vào nghề và cũng đang đà hưng phấn thế là lên giường massage để thư giãn tiếp. Lúc này cả 2 lại hòa quyện vào nhau như một đôi tình nhân, không còn suy nghĩ về quá trình hay các bước làm, mà chỉ là cả 2 cùng tận hưởng, sau cùng cũng bắn tung tóe ra tay em. Nhìn lại đồng hồ đã 90 phút trôi qua, thời gian thật lẹ, nằm ôm ấp em xíu sau đó là tắm và ra về, cảm giác thoải mái yomost

Đánh giá về em
Ngoại hình em dễ nhìn, dáng dấp ổn, đặc biệt cặp ngực to chà bá, nên mình thích hôn ngực em là thế. Thái độ rất nhiệt tình, chiều chuộng, cảm giác ở bên em đem lại cảm xúc tự nhiên, anh em nào gặp thì sớm gặp, kẻo sau này bé nhiều kinh nghiệm lại mất đi chất này, cũng hy vọng bé giữ được chất tự nhiên lâu 1 chút. Kỹ năng cũng dạng làm tình tự nhiên nên thích hợp anh em nào mới đi massage hoặc anh em nào đi Max rồi muốn đổi làn gió tự nhiên X nghĩ sẽ phù hợp

Vé 700k còn 500k khi xài code
Tip bằng vé ( vé này 2 shot nhưng mình đi 1 shot là thấy đủ phê hehe, anh em nào 2 shot vẫn ok nha, vé tới 120p lận )

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu and Phuocvuivuive
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.