Q.7 Hoa Mai ngày nắng cực KTV 10

Lượt xem: 1,557

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
132
60
10 ₿
Thứ 2 là ngày đầu tuần , chăm chỉ làm việc được 3 ngày bắt đầu đờ uôi đuôi , mấy anh em trong phòng bèn ký cái lệnh đi khảo sát thị trường buổi chiều vậy là 11h30 bắt đầu kéo ra quán lai rai trước, mà ở quận 7 cũng khó kiếm được quán có em út giờ trưa ghê. đành nhậu thiếu hơi gái trước vậy. chén anh chén em một hồi cũng 3h chiều, thế là là ngà kéo vào karaoke để xã hơi, lần này thì có được tý hơi gái, hứng khởi hẳn lên, hát hò sờ bóp các bé và uống , gặp mấy bé mới bàn đầu nên uống khí thế quá, mấy anh em người giơ cờ người tìm em huệ người nằm thăng, nhìn khung cảnh mà thảm thương,đành chốt bill để kiếm chân trời mới vậy.
Gọi cho mấy lão làng thì toàn ò i e, chắc đang trú mưa. Lấy cái camapro ra coi thấy gần có Hoa Mai đang giảm 50% cũng êm, ghé luôn.
Đến nơi lại quầy hỏi có yêu cầu bé nào không bèn gọi đại bé 10 cho may mắn.Có luôn dù chả biết bé là ai. Lên phòng thay đồ vào xông trước cho tỉnh, đang ngồi phê phê thì một cô bé nhìn qua gương cũng cao cao kg thuộc dạng nấm lùn, hay cá mập là ổn rồi. Ngồi thêm tý trong lúc em chuẩn bị nước nôi đã, nhìn cái bờ mông em lấp ló mà thằng nhóc đã biểu tình rồi, ở yên tý bắt đầu tỉnh tỉnh hơn mở cửa đi ra, em vội vàng lấy khăn lại lau người rồi đưa lại ngồi, khui nước cho uống, xong em bắt chuyện các thứ, lúc này thôi đã kết em rồi, ngồi ôm em bóp vú tập 2 với em sau khi nảy bóp trong karaoke mà chưa đã lắm . Em để người tui khô tý bắt đầu hai đứa lạc vào cõi tiên.
Trong bồn tắm một lần nữa được chăm sóc với bàn tay mát lạnh của em, được em chăm từ thằng anh đến thằng em, thằng anh bằng tay mà thằng em thì bằng miệng, sao mà bất công thế, thế là đè em ra bồn mút bướm em một hồi để lấy lại phong độ thằng anh chứ, em rên nhè nhẹ nghe mà nó phê phê, sau đó em tiếp tục tắm lại và đưa tui lên chiếc giường cho hành sự .
Đấm bóp, đá nóng đầy đủ. Nhậu xong vào gặp em đấm là vừa sức, tỉnh người ,vừa được tỉnh tý thì không khí trở nên im lặng, bé nhẹ nhàng đổ dòng nước mát mát và lập tức dùng chiêu hợp thể , cả thân người bé nằm trườn lên tui, nó ấm lên ngay vừa, trườn vừa dùng lưỡi đi một vài đường mà cực bén, đi đến đâu run ngay đến đó, bây giờ mà hỏi gì chắc củng ừ hết với bé quá. Chịu không nổi rồi lật lại và thêm một lần nữa cảm giác mặt chạm mặt tay chạm tay, bé dùng v4 cọ cạ khắp người mà muốn đưa vào luôn, xém out với bé nhưng với kinh nghiệm của bé thì tui được khám phá tuyệt chiêu cuối là 69 thần thánh, vừa húp sò vừa được bé lau cột đá bi, húp vét bao nhiêu thì bé lại mút bú ngay đầu khấc rồi sâu nguyên cây nó tê quá và lần này bé đã giúp giải phóng hàng triệu tinh binh tưởng chừng như ứ đọng lại trong bao ngày. Tui chỉ biết nằm thở hổn hển như mấy ông già vừa leo lên chục lầu thang. để mặc bé hoàn thành những giai đoạn cuối như lau người massage nhẹ nhàng lại và tắm táp lại, lúc lại ngồi thì mới bắt đầu hoàn hồn như vừa đi trong thiên đường về .
Một ngày vừa được nhậu vừa được hát hò và được xã bao tinh túy , về nằm ngủ đến sáng mà vẫn còn phê pha.
Hẹn dịp nào được cùng anh em đi khám phá tiếp thêm vài bé . Tip tic quá hài lòng đưa luôn 1500k sr anh em hơi lố tý nhưng có code nên chi vậy thôi.

Nguyễn Gia Bảo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/9/22
Chủ đề
1
4
0
0 ₿
Mấy bé ở đây có cho hôn môi, đá lưỡi ko bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.