Q.1 Mỹ nhân Hoa nở rồi sẽ tàn , còn nàng thì mãi trong lòng anh ? - 12

Lượt xem: 4,020

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Chỉ muốn làm sợi tóc kề vai
Để khi em buồn anh thấy tất cả

Anh không phải là người đến trước
Nhưng anh nguyện cùng em bước đến cuối con đường :sprite-224:

Mới ngày hôm qua đó chúng ta vẫn còn ở bên cạnh nhau , thế mà giờ đây mỗi người mỗi nơi . Do có việc nên Mìn sắp xếp lên giải quyết thế là trong khoảng thời gian đó cũng tranh thủ sắp xếp thời gian để có thể gặp em , có thể nơi Mìn và em không có duyên với nhau vì những lần trước đó Mìn lên Sài Gòn cũng là những ngày mà em đều rất bận gần như 3 lần lên Mìn đều gọi trực tiếp đến với cơ sở thì em đều có việc riêng hoặc có những việc đột xuất . Mìn tự hỏi nếu không có duyên như vậy thì liệu có nên gọi đến cơ sở để có thể hỏi em có làm tiếp không , vì đã 3 lần trước lỡ hẹn với em nhưng duyên thì do trời định nhưng quan trọng là bản thân mình có muốn nó sảy ra hay không ? Thế là trong khoảng thời gian suy nghĩ Mìn liền gọi trực tiếp 1 lần nữa đến cơ sở coi lần này Mìn có may mắn để gặp em không , thế là câu " chờ đợi hạnh phúc " là có thật hay sao ? Chưa biết có hạnh phúc không nhưng nghe bé lễ tân nói là hôm ấy em có đi làm , thì Mìn cảm thấy rất vui kiểu như chưa biết có đúng gu mình hay không , nhưng dù sao nghe được hôm ấy em có đi làm thì Mìn cảm thấy cảm xúc bản thân thay đổi hoàn toàn . Và rồi chuyện gì đến cũng sẽ đến thế là Mìn book em và hẹn giờ cơ sở rồi tranh thủ sắp xếp qua cơ sở . :sprite-71:

Cảm giác thì chắc cũng không còn quá xa lạ khi đến cơ sở , làm thủ tục rồi chờ đợi đến thời gian locker trực tiếp dẫn lên phòng . Ôi lại là phòng V4 ấy , không biết ra sao nhưng Mìn thật sự có duyên với căn phòng này tốt có , không tốt có =)) kkk nhưng mà tại sao không phải là căn phòng khác mà lại là căn phòng này , hay định mệnh nó đã sắp đặt cho Mìn tại căn phòng này để gặp em hay chăng :sprite-98::sprite-98::sprite-98: . Nhưng nó không còn quan trọng nữa gặp em là chính , chứ không còn qua quan trọng về căn phòng nữa rồi :sprite-90: . Thế là trong lúc đợi em thì Mìn cũng vào xông hơi , nói vào xông nhưng thật sự lấy cớ để giết thời gian là chính =)) khoảng tầm 10P thì rồi em cũng vào, nhưng khi em vào thì Mìn lại vẫn không muốn quá vội vã để có thể gặp em =)) thế là cứ ngồi xông đến khi nào thấy chán thôi kkk =)) thế là từ phòng xông hơi rồi qua xông khô =)) trong lúc xông hơi em ở ngoài cũng nói chuyện trước với Mìn . Khi nghe giọng em làm Mìn có cảm giác như đã nghe giọng em từ lâu rồi thì phải , liệu đây có phải là trong giấc mơ chăng :sprite-78: . Giọng của em rất đặc biệt đặc biệt đến khi nỗi bản thân của Mìn khi đang viết bài về em nhưng vẫn muốn chạy nhanh đến để tìm nghe giọng của em :sprite-92:. Thế rồi khoảng thời gian xông hơi cuối cùng cũng xong , Mìn cũng phải bước ra ngoài đối diện với em . Lần đầu gặp em hình như Mìn đã say rồi thì phải

Say rượu rồi ngày mai a sẽ tỉnh
Say e rồi biết bao giờ mới tỉnh được đây ?!

Thế rồi sau khi thấy Mìn xông hơi xong em cũng vội nhanh đến lau mồ hôi cho Mìn , cảm giác như người yêu của Mìn đang chăm sóc Mìn thì phải ... , tại sao Mìn lại nghĩ như vậy nhỉ =)) nhưng nó không còn quan trọng nữa vì giờ em cuối cùng cũng đã ở bên cạnh Mìn . Em và Mìn cùng nhau ngồi suốt trò chuyện với nhau , bản thân Mìn trước giờ cũng trải qua nhiều mối tình , nhiều KTV làm Mìn lưu luyến nhưng rất khó để ai có thể làm cho Mìn động lại trong tâm trí hoặc nhớ lại vì Mìn rất nhanh quên những chuyện về tình cảm . Nhưng có lẽ ngày hôm ấy là ngày Mìn muốn lưu lại trong tâm trí về những khoảng thời gian đẹp và kỷ niệm , những cung bậc cảm xúc giữa em và Mìn . Và rồi nước trong bồn cũng đã vừa đủ để hai vào bơi thôi .:sprite-180:

Vào bồn thì Mìn mới thấy rõ hết được dáng người của em , người gì vừa nhỏ nhắn lại vừa xinh xắn , lại dễ thương =)) em như vậy thì chắc Mìn chỉ muốn làm người yêu để có thể che chở bên cạnh em nhưng trong suy nghĩ thoáng qua rồi lại vụt tắt haha . Em tắm cho Mìn , mà Mìn cũng muốn tắm lại cho em dù biết em vào để phục mình mà , em tắm đến đâu là em nhìn Mìn tới đó , kiểu như muốn ăn thịt Mìn hay sao á =)) và rồi bỗng nhiên đôi mắt cả hai vô tình nhìn nhau một cách sâu đậm , em vừa nhìn Mìn đôi môi thì đi đi đi khắp cơ thể của Mìn , và rồi đôi môi cả hai vô tình chạm vào nhau hòa quyện tạo ra một cảm giác khác hoàn toàn so với những lần Mìn đã từng khóa môi với những người phụ nữ khác . :sprite-226:

Lên giường em và Mìn cùng dành thời gian đó khám phá về nhau mãnh liệt hơn , quyết liệt hơn , em làm việc của em , còn Mìn thì chỉ chăm chú ngồi nhìn em . Kiểu chỉ cần em làm gì cũng được chỉ cần em bên cạnh anh là được =)) đôi môi của Mìn thì gần như hôn hết khắp các vòng của em , ôi cặp bưởi của em cứ đưa qua đưa lại làm Mìn chỉ muốn ăn chứ không muốn hôn , từ bưởi của em rồi đến bướm của em mọi thứ được gặp đi lặp lại 1 cách hoàn hảo mà đến bản thân Mìn khi viết lại vẫn còn gợi nhớ về đêm hôm ấy . :sprite-225: . Bản thân Mìn muốn chia sẽ nhiều hơn nữa nhưng Mìn xin phép tạm dừng tại đây vì Mìn xin phép ích kỷ giữ lại cho bản thân của Mìn một chút :sprite-223:

Tic : Vô cực kèm theo gói đi lên bắc cực
Tip : Có những thứ là kỷ niệm nên Mìn sẽ xin được không chia sẻ để cho anh em tò mò chơi =))
Em Khang locker tô phở gà , Em Nam locker phần bún đậu mắm tôm vì nghe giọng em người Bắc :sprite-82: .

Thế là bài viết của Mìn đến đây cũng kết thúc cuộc vui nào cũng tàn nhưng khoảng thời gian bên em có lẽ là khoảng thời gian mà Mìn không muốn quên nhất , Mìn không biết bản thân Mìn có thể vào thăm em trong những lần kế tiếp hay không nhưng với Mìn như thế đã là đủ đối với Mìn , vì bản thân của Mìn đôi khi càng thích ai Mìn lại càng không muốn yêu người đó . Cảm ơn anh em đã dành ra thời gian đọc bài của Mìn . :sprite-54:

Sửa lần cuối:

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Ko hổ danh là trinh thám,đặt Mìn khắp nơi ...quá nguy hiểm :sprite-34:

• Love
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,126
647
0 ₿
Lâu lâu mới thấy Mìn bẽn lẽn, kkk. Mừng cho e ko bỏ cuộc.

• Wow
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
143
4,947
4,735
30 ₿
âm thầm lên sài gòn chơi lun