Hòa quyện với bé 16 ozawa

Lượt xem: 5,220

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
Mấy bữa đi chơi cùng lũ bạn , hứng thú nổi cơn muốn đi massage .Rủ nguyên đám mà đứa đi đứa ko . Thế thôi chán quá hí hửng đi 1 mình vậy , tiện đường chạy về nhà thôi thì gé massage OZAWA luôn . Chạy chi cho mệt , về lại trễ nữa.

Chạy con chiến mã vào đá chân chống lấy thẻ xe và rồi tiến thẳng vào dinh thự . Check nhẹ thủ tục nhanh gọn chọn ipad thấy có 1 bé hơi bị xinh tươi , KTV 16 nên chọn luôn , ko lưỡng lự . Đi nhẹ cái vé thái xem sao .

Theo locker dắt vào thang máy đi lên phòng, thấy bạn cũng vui vẻ nhiệt tình nên cho thẳng 20k luôn.

Vào phòng thì bé đã ở sẵn đó rồi, ngon à nha .kekeke Vào chào bé đứng hình mất mấy giây rồi tâm sự đôi 3 câ xã gia cho đỡ chán. E thay đồ dùm mình và hỏi mình có xông hơi ko thì mình nói có , rồi mình vào xông còn bé ở ngoài tranh thủ cũng pha nước để xíu tắm .Được 1 lúc thì mình cũng ra lau người rồi ngồi nghỉ ngơi xíu , rồi vào tắm . Chắc tour qua nhanh phần này đi , tắm heo kĩ lưỡng sạch sẽ rồi lên giường đấm bóp đủ hết . Khá bài bản .

Đến phần thái , bé bắt đầu chà nhẹ nhàng .Ngực trắng bóc căng đét chà đến đâu là toàn thân nổi da gà tới đó kèm theo tiếng thở cực kì là tê tái và tràn đầy dục vọng. Phần mình đợi nhất cũng đến, bé lật ngược tôi lại , chà tứ dưới chân đi qua thằng bé vuốt sơ qua 2 trái cà rồi đi từ từ lên ngực mình liếm ti đủ kiểu . Rồi túm thấy thằng bé mà cọ cạ hôn hít , Bj lút cán tràn mồm luôn . Mình trên này thì tranh thủ lấy tay nắn bóp ngực bé rồi thò ra sau vỗ mông khám phá v3 và v4 . Thò thẳng tay vào mà nước đã rủ rỉ khắp ngón tay rồi , bé thì cứ bú ngon lành Bj rồi lại Hj rên càng lúc càng phê , kích thích mình hơn nữa. Chiến đầu mày mò với em nó được 1 hồi lâu đến khi mình ko thể chịu nổi nữa nên đành đầu hàng em nó trong sự sung sướng tuột đỉnh , buốt hết cả hàng họ kekeke . Nằm nghỉ ngơi rồi đứng dậy cho bé tắm lại nữa rồi xuống đi ra về .Kết thúc 1 cuộc hành trình du ngoạn đầy thú vị .

Đánh giá theo mình về bé này như sau :

Face: cũng khá xinh xắn ưa nhìn

V1: 8đ cam mỹ đàng hoàng

V2: 7.5đ cũng có ót eo , ôm sướng

V3: 8.5đ mông to vỗ sướng lắm

V4: 9đ cực dâm luôn

Lần sau sẽ quay lại để tìm bé đá lượt về kekeke

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
667
451
0 ₿

Đi Shiatsu kế bên, đang hụt hẫng vì số yêu cầu bận nghỉ. Biết thế mạnh tay qua Ozawa kế bên cho sướng nhỉ ...
Tiếc tiền, thời gian và sức quá.

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Có 2 Ozawa đó bác. Topic này của Q10, còn Ozawa bác nói gần Shiatsu. Ở đây cũng khá nhiều gói cho AE đồng dzam lựa chọn.

• Like
Điểm cảm xúc: Người vô danh and Neo

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,856
4,625
30 ₿
chúc mừng pác