Hóa thân Chử Đồng Tử gạ gẫm Tiên Dung vua Hùng số 18 tại Dubai Bình Tân

Lượt xem: 2,206

Thập TamLang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/12/18
Chủ đề
2
8
5
33
0 ₿
Lần đầu report anh em thông cảm câu chữ nha. Số là hôm nay sếp thấy mình buồn thế là móc cho 3 củ bảo đi massage đi. Cũng ấn tượng về lần đầu ở DB, nên 5h30 mình gọi sang hẹn hò em 68 nhưng ku lễ tân bảo em off. Mình sực nhớ bài Ngũ long công chúa thế là hẹn em số 18 đi thử cho biết. Đường SG kẹt xe vô đối, hẹn 30p nhưng cũng gần 50p mơi tới.

Tới nơi tính massage Vip Thái thôi nhưng locker bảo số 18 giỏi gói Chử Đồng Tử lắm. Mà mình thích a locker này, lần trước giới thiệu mình e gái rất ưng ý. Thế là ok chơi luôn. Lấy code Camapro tặng bác ấy Cafe.

Lên tới phòng xông hơi tầm 5p e tóc ngắn bước vào. Ôi ! Đúng gu mình thích.

Em nhìn mình cười cười chọc chọc thằng nhỏ mình. Xong em đi xả nước bồn tắm. Xong e ấy bảo " sao lại mặc quần đi xông hơi .. cởi ra đền e cái quần".

Trong lúc chờ nước đầy bồn thì 2 anh em lăn ra giường thủ thỉ, đúng gu tình cảm mình thích mới chết. Nói chuyện tay thì khám phá hết em ấy mới thôi.

Nước đầy thì e ấy tuột 1 phát chừa mỗi cái quần ren đỏ rồi 2 anh em tắm chung. Em tắm mình khá kỹ, mà hay quậy thằng nhỏ mình. Trò CĐT trong bồn tắm khá phê, mém tí out luôn.

Tới trò mass khỏe mình bảo em bỏ qua vì thấy e ngâm nước cùng mình hơi lâu rồi sợ em mệt. Thế là lên giường nói chuyện, em bù cho mình trò khác ..... hehe.

Mass mệt thì không thể nào quên đc cái skill lưỡi với ngực siêu mềm của em ấy, đi từ chân tới đầu, mình phải cắn răng lắm mới vượt qua được giai đoạn gian nan này. Xong 2 đứa ôm nhau thêm sữa massage trơn tuột nữa. Xong em lau cột điện, đá trứng, lick ti, khuyến mãi thêm vài tư thế lạ thế là mình giương súng đầu hàng)) .

SBD: 18
Face: 9 đ (Do đúng gu mình)
V1: hơn cam Việt 1 chút mà mềm cực kỳ, không thâm
V2: có eo nha
V3: nhìn là muốn doggy liền
V4: Nói chuyện tình cảm tý e đã ra trên tay mình :D

Tổng thiệt hại:
Tick: 650k
Tip: 7xx
Locker: 50 k
Giữ xe: 10 k

Chỉ biết là muốn quay lại gặp em ấy thôi, viết bài xong mà muốn đi nữa thôi.

Thành Phú

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/1/19
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Mấy bé mặc ren thường máu lắm gặp đúng gu của bé nữa thì xác định không có đường về

AnhTuan1990

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/1/19
Chủ đề
0
4
0
35
0 ₿
Gói CHỬ ĐỒNG TỬ cho hôn môi và chịch em nữa hả, sướng vậy.. . ☺

AnhTuan1990

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/1/19
Chủ đề
0
4
0
35
0 ₿
Bạn có report dòng chữ thêm vài thế lạ là được chịch em hả bác. . ☺

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿

Thập TamLang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/12/18
Chủ đề
2
8
5
33
0 ₿
Thời gian qua do đi công tác nước ngoài ko tiện trả lời các anh em. Thứ nhất là tới z hông có nhoa đừng tưởng bở, tư thế lạ mà mình nói là các thế các bác chỉ có thể thử với người yêu mình thôi. Còn lại tự đoán nha hehe. Thử đi rồi bik nha

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Cái Tôpic nghe lạ ghê hen
Thích câu sếp cho 3 củ đi Ms,sep quá tuyệt