Hoà theo nhịp điệp cùng e (KTV:01) xịn sò

Lượt xem: 1,916

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Suốt ngày cứ lẫn quẩn với mấy công việc Cty đau đầu + thêm trời ấp thấp thấy mà nó chán= street nặng nề B23 , vội lên cộng đồng xem các CS massage quận lân cận xem tình hình kinh tế chính trị ra sao.....kkkk.........xem có dật dậy sức sống không... . Thì thấy Ánh Dương cập nhật 1 dàn chân dài hotgirl là thấy cặp chân nó ngưa ngứa yociexp13rồi đọc thêm vài bài rp của các bác chuyên " nằm vùng, đóng chốt " ở AD nữa thì nhận ra không còn ngứa ở cặp chân mà nó ngứa sang chỗ khác nữa. Rất chi là ngứa.. Hahaha ..cũng do mấy bác viết rp thấy hấp dẫn quá mà.yociexpress01yociexpress01
Sách con xe phi tới cây xăng bơm đầy bình (chứ chơi bời nữa khuya ai mà đổ cho) rồi phi nhanh nhanh tới cs liền ...sợ hết cơn "ngứa "của thằng e thì tội nghiệp...kakaka.. yociexp22yociexp22
Tới nơi thì có cu em chạy ra chào hỏi: "Anh cứ để xe ở đó, e mời anh vào đây,, còn lại để e lo"(ôi, thấy là xịn sò rồi) vào quầy thì được A lễ tân tư vấn các loại vé,, do mình cũng định ở nhà vé onsen2 rồi nên bốc nhanh luôn. Mình đi random luôn mới sang lần đầu mà có pít em nào là em nào đâu. Nhìn mặt gửi vàng...yociexp19B11 Hiiiii
Rồi được locker dẫn lên phòng. Phòng xịn rộng lắm nhak ae..thích nhất full combo trái cây nước suối, ngọt , bia xếp thành tần tần muốn uống gì cũng có..Phòng xông,nhà vệ sinh trong phòng hết ,sạch thơm giường thì to (2 tay ôm 2 em nằm khỏe ru nhak mấy bác. Kkk)..9/10đyociexp42yociexp42
Quyết định ngồi chờ bé luôn không xông hơi. Uống nước ăn trái cây tầm 5p thì có tiếng gõ cửa. E ấy bước vào ..Chào mình rồi cười 1 cái.. Là thấy ok rồi (ok gì ?cười xinh bỏ mợ chứ ok với không OK) Bé tầm m56 miền tây
Hồi bước vào phòng bé hỏi thăm nói chuyện nhiều ghê lắm Mà có thêm hiện tượng dâm dâm là thấy lo lo rồi.. "lo bị e nó hiếp dâm dễ sợ "..8 xíu rồi mình bảo đi tắm,, e ấy bắt đầu cởi y phục ,xoai lại dắt tay mình vào bồn cởi luôn cho mình khăn quấn ngay hong (chưa kịp cởi là em nhanh tay hơn rồi)..B25B73e tắm khá kỷ, gọi cả 2 cái đầu, ôm ấp vuốt ve chịu mà ko nổi thiệt sự.. Do mình quen shot1 ngoài giường nên tắm xong ,,lau khô là ra giường hiệp 1 ngay. Em ấy có tay nghề hơi cao nha các bác, đi đường lưỡi bao phê, B44B44thích nhất là màng lít ti đại pháp của e nó, ôi sướng, đá bi, BJ cực tốt nhẹ nhàng ,không rấp ráp.Tay mình cũng ngưa ngứa bắt đầu dạo chơi khắp nơi, dạo chơi quên luôn đường về luôn ,e ấy bắt đầu thở nhè nhẹ rồi tăng dần, mình biết em ấy bắt đầu bắt theo nhịp điệu của mình,,nhịp điệu càng cao thì bé BJ vuốt ve rất là tình,, rất chi là tình luôn ,để đua theo nhịp điệp của mình .Mình cảm nhận cả 2 là 1 thể đồng nhất , rồi mình cũng đuối đấm kiềm hog nổi với e nó nữa và out trong sự sung sướng e ấy mang đến cho mình..yociexp41yociexp42. Mình pít các bác đọc tới đây là thấy ngưa ngứa nhiều chỗ rồi phải hog. Kkk.Kkkk
Xong bé nằm lại nói chuyện giải ngố cho nhau ít phút, rồi tắm lại cho mình sạch cái đã để chuẩn bị các bài "quyền "với hiệp 2 nữa chứ... Kkk.. Bé xin mình ít phút ra ngoài đổi bộ đá vì đã nguội (ít hành bé lắm).Khi lên lại,bé còn hát cho mình nghe nữa chớ,thuộc có1đoạn tại thích ca vậy đó,góp vui cho chưng trình tối nay. Haha
Phần xoa bóp bé làm khá ,bài bản :đấm bóp ,bẻ khớp ,ms cổ, chân,cột xống khá OK,,,,Đi thái bé thoa tinh dầu từ bắp chân rồi full lưng nhak ae ,,chà khô tinh dầu mới xuống,,,còn bài mông thì sướng rồi khỏi bàn ae ạ... Kết thúc bài thái là những đường lưỡi tê tái nổi hết da gà, đi dọc 2 hông lên ti rồi thổi nhè nhẹ vào tai khích thích chịu ko nổi. Thằng e phất cờ liền bé vội lau khô người và vào hiệp 2 ngay "cao thủ không bằng tranh thủ mà ae. Kkk"yociexpress09yociexpress09 Lần 2 này bé dùng lưỡi mạnh hơn ,BJ từ đầu mùa đến cuối mùa đôi khi mình thở còn hơn bé nữa (dã man sướng) chấm 10đ phần này luônB11 Viết rp tới đây thấy nổi da gà nữa rồi .bé chủ động hoàn toàn trong cuộc chơi, mình sợ nhất tiếng thở của bé nghe kích thích éo chịu được (hồi mới vào phòng thấy bé hơi dâm dâm là nghi rồi, ai ngờ bé dâm thiệt)B73B73bé lên 69 cho mình sướng tới nóc luôn,,, lúc này thì cô bé nhầy nhụa hết rồi,,,ôi trời, mình chỉ biết cứ thế cứ thế và cứ thế ,bài lười học nhiêu lâu thì thi triển hết toy chứ sao h... Rồi mình cảm nhận qua hơi thở thì bé lại theo nhịp nữa rồi.. Kkkkk... Ae hiểu tình hình nữa rồi đấy.. yociexp19yociexpress09.hahaha. Bé tắm rất kỹ cho mình trước khi về nhak
KTV: 01.
V1:cam việt 7/10đ
V2:thon,ổn áp 9/10đ
V3:vỗ sương sướng 9/10đ
V4: 10/10đ hết.
Mấy bác đọc xong có thấy ngứa nhiều chỗ thì biết giải ngứa ở đâu rồi đó.hihihi
Lần đầu đến CS AD mà gặp được bé này là mình thích cực ,,,,còn nhiều số hot ở đây nữa,,tranh thủ thu sếp công việt để còn tái ngộ với CS và các bé ở đây nữa chớ .. Hahaha ..

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Cám ơn bác đã ghé ủng hộ cs và bé...mong sớm được phục vụ bác thời gian tới

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
có cho bé nghe nhạc không?

• Haha

thần điêu

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/7/20
Chủ đề
0
174
14
0 ₿
Bác nhanh vãi cơ sở thấy mới cập nhật hình ảnh ktv mà bác đã làm 2 xuất rồi

• Haha

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Vâng ad xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và yêu mến cơ sở và các bé..... đây là niềm vui và động lực rất lớn để cs và các bé tiếp tục đổi mới để mang lại cho các bác có nhưng giây phút thư giãn tuyệt vời nhất...

Thầy chùa

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/7/20
Chủ đề
0
109
6
0 ₿
Ad jo có trương trình km j ko ad

Chàng Ngố

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/8/20
Chủ đề
0
10
7
0 ₿
Bác cũng chịu cày khắp nơi à nhak... Không biết bao nhiu bé chết trong tay bác rồi.. Bữa nào gặp nhau xin tí khinh nghiệm bác ơi.

• Like

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Kinh nghiệm còn chưa đủ dùng,giờ mà bác còn xin nữa.kkk. chết tui luôn yociexp19

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Bác khiêm tốn quá rồi đó nghe kakakak.... nay cuối tuần bác có đi check cơ sở nào ko?

• Like