Q.7 Hoa Vô Khuyết cạn tinh với 19 Hoa Anh Đào

Lượt xem: 1,459

Hoa Vô Khuyết 01

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
19
118
51
0 ₿
Cuối tuần xong việc tranh thủ đến ngay HAD gần nhà, thấy mới khai trương, ở ngoài thấy khá ổn, đến gửi xe, vào lễ tân làm thủ tục, chọn được bé 19
csvc thì cũng khá ok
Mình đi trưa nên cũng bỏ qua phần xông hơi, nằm trên giường, gió máy lạnh thổi nhẹ nhẹ vs tiếng nhạc du vương nữa ôi trời đúng là phê .
tầm vài phút sau là e bước vào! Đập ngay vào mặt là e bé khá xinh, dễ thương nha, đúng kiểu gu xinh vs trang điểm nhẹ nhàng luôn ak
Đánh giá chung
Face xinh, dễ nhìn
V1 cam việt ổn
V2 eo tốt
V3 đẫy đà
V4 mình mới sờ nhẹ là đã ẩm ướt rồi kaka
Mas khoẻ: e nó làm đủ bài nhưng kiểu vs dáng ng e nhỏ nhắn nên cũng ko đòi hỏi nhiều!
Mas mệt: phần chà thái thì ko đặc sắc lắm do v1 ko phải là lợi thế của e nhưng bù lại cái nhẹ nhàng, từ tốn cùng cái lưỡi điêu luyện cũng khiến a say! Kiểu như mình bị say cái khuôn mặt e hay sao ak, tay e nó chỉ cần rờ sờ nhẹ, miết theo sóng ng là thèn e đã dựng đứng rồi! Sau một hồi quần quại ôm thắm thiết thì cũng out trong sung sướng.
Túm lại: e thuộc típ dễ thương, nói chuyện nhẹ nhàng, kiểu như ng iu ak, ae nào mệt vô nc rồi nằm mân mê, sờ sờ thì quá ổn! Chống chỉ định cho ae đòi hỏi skill cao ngen kaka
Tic 500k còn 250k (camapro)
Tip theo thị trường
Chúc cs ngày càng phát triển!

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
Vé thái như thế là tuyệt vời, ko biết onsen thì sao

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
Mình đã trải nghiệm và dịch vụ HAD rất tốt mấy bé rất đáng yêu cảm ơn nha rất ủng hộ:amazed: