Q.5 hoài niệm cũng bé 21 kungfu

Lượt xem: 376

diệp vấn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
21
4
0 ₿
nay hình như ngày lễ , đường vắng hẳn đi mình quyết định chốt luôn nơi ăn lễ tại massage kungfu , tìm kiếm về thông tin bên này hơi ít nên mình tới thẳng địa chỉ luôn , bé lễ tân dễ thương nha đẩy tới đẩy lui chốt lun em 21,với vé tài lộc

phòng bên này trang trí theo kiểu cổ điển mà mình cứ ngỡ là được về lại nhà ông bà , style y chang , hoài niệm về lại thời chơi với ông bà , ăn bánh ăn kẹo thì bé cũng bước vô , nhìn body em thôi mà mình chảy hết nước dãi , thêm bộ ngực hệ bưởi đập thẳng vào mắt mình
sơ qua về em cao khoảng m6 mấy
face xinh , đáng iu
v1 hệ bưởi
v2 đẹp
v3 bự quánh mỏi tay
v4 tỉa gọn

tắm bồn em đi lưỡi từ tai xuống cổ rồi xuống thẳng thằng em bị em chọc nên cương cứng nãy giờ ,em nhẹ nhàng nuốt trọn luôn thằng em , đến điểm chạm đỉnh mình đành bắn luôn shot đầu trên người em , nhìn em dọn lại từng giọt tinh trên thân thằng em , mình bỗng rùng mình 1 cái đúng là phê thật

lên giường em đi bài khỏe đủ bài , có massage bằng đá nóng , em làm khá có lực, vừa làm vừa nói chuyện cho mình đỡ chán , sau bài khỏe là đến bài thái , em vừa chà ngực vừa thở gấp kèm theo đó là những tiếng rên làm cho thằng nhỏ như muốn vỡ tung , em dùng 2 bầu sữa mà kẹp lấy thằng nhỏ mà nhún , thằng em cương chứng hết cỡ thì lại ngoạm tiếp thằng nhỏ , mình ra hiệu cho em vào thế 69 , em ngoan ngoan nghe lời đưa thằng v4 vào mặt mình , như 1 lời mời gọi , mình lao vào như 1 con thiêu thân cứ thế cả 2 lao vào ngấu nghiến nhau kèm theo tiếng thở dốc và âm thanh mà ai nghe cũng phải đỏ mặt, kết thúc trong tư thế tuyệt vời , mình cho em hết tinh tuy mà mình tích góp bao lâu nay

lúc tính tiền mình có trình code nên được giảm vé còn 600
tip 1tr2
tổng 1tr8 cho 2 shot quá tuyệt bên người đẹp

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan