Hoàn tất điệp vụ 10/4 mã số 33 vô đối

Lượt xem: 2,252

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào anh em,
Nhận được lệnh của @Lục A Ka phải thị sát khu vực Shangri-la, Lờ tui ngoan ngoãn chấp hành. Mặc dù đã đi đến Shangri-la nhiều lần rồi, trải nghiệm cũng đủ loại rồi, nhưng lần này hình như có gì đó mới lạ...
Đến nơi thì có anh phục vụ nhanh chân đến chào hỏi "Chào anh, anh để xe đó em dắt cho", xong rồi lúi húi ghi thẻ xe. Điều này trước đây Lờ tui chưa thấy, toàn đá chống rồi tự đi vô trong không à. 1 điểm cộng cho cơ sở. Vào quầy lễ tân thì vẫn gặp anh chàng quản lý ngày xưa, Hôm nay mình được chỉ định với mã số 35, nhưng em đang bận mà Lờ tui không chờ được, nên để anh quản lý chọn giùm em khác, cũng không quên up lên gói Thần tiên như mọi khi.
Chờ một lúc thì được dẫn lên phòng, tận lầu 3, phòng cũ như mọi khi. @@. Đến nơi thì thấy em đang ngồi chờ. Thêm một điểm cộng cho dịch vụ của cơ sở. Nhìn sơ qua thì em mình dây, nhỏ nhắn xinh xắn, hao hao có nét như Chi Pu. Hà...hà, bắt đầu thú vị rồi đây...
Em ân cần giúp tui cởi áo, rồi chờ tui xông hơi xong rồi vô phần massage khoẻ. Em mát xa khoẻ cũng đủ bài, có lực, mình cũng không nhận xét nhiều. Em nói chuyện hài hước nên cũng rất vui.
Qua phần tắm, em nhẹ nhàng trút bỏ bộ đồ ngủ đang mặc xuống. Phải công nhận body em hơi nhỏ con nhưng chỉ số khá cân đối, lại có nước da trắng nữa, phải nói là tuyệt phẩm. Mình được em chăm sóc rất kỹ. Em tắm cho thằng anh lẫn thằng em sạch sẽ. Mặc dù nhiều lần đi gói tắm tiên rồi, nhưng lần này mình cảm nhận được em làm rất bài bản và có kỹ thuật, không phải như kiểu chà gội là xong như những lần trước. Xong rồi đến phần em đưa đi thái, em cà lên cà xuống, rồi la liếm lên lỗ tai... đủ trò hết, làm Lờ tui bứt rứt mãi không yên. Em đi đường lưỡi từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới rồi bất ngờ chụp lấy thằng em mà hấp diêm nó không thương tiếc. Lờ tui quần quại được một chút rồi cũng đành bó tay chịu thua.
Xong rồi em tắm lại cho mình cẩn thận và lau mình. Ngay lúc đó vừa hết 90ph. Lờ tui cũng ngạc nhiên, sao lẹ vậy?? Mà phải công nhận bên cơ sở đào tạo KTV phải làm đến hết giờ mới được xong, mình thấy rất yên tâm, đảm bảo không công nghiệp, Thêm một điểm cộng nữa.

Nhận xét chung: Mã số 33.
face: xinh xắn, trắng trẻo
V1: hệ cam VN, còn săn chắc.
V2, eo con kiến
V3: đủ xài, cân đối với thân hình.
V4: không check.
Kỹ thuật thượng thừa, không có kinh nghiệm coi chừng ngã ngựa sớm nha.

Cảm ơn Mod @Lục A Ka đã tài trợ tic, xin lỗi vì hôm nay mới post bài được, mấy ngày nay có Lờ tui có việc đột xuất làm sáng đêm nên không có thời gian ngồi máy tính để viết report.
Cảm ơn cơ sở đã lắng nghe ý kiến của anh em, và nâng cấp thêm về chất lượng dịch vụ tốt như hiện nay, Lờ tui sẽ còn quay lại để ủng hộ nhiều nhiều. Shangri-la là một cơ sở có chất lượng dịch vụ tốt nhất tại khu vực này (Theo ý kiến Lờ tui đánh giá)
Cảm ơn anh em đã đọc bài. Chào thân ái và quyết thắng!!

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
bé đi khá bài bản nha bác, nằm sấp thì bé chà thái từng milimet, còn nằm ngửa lên thì ôm nhau mà trườn. Ngoài ra còn nhiều tuyệt chiêu la liếm khác. Bác cứ triển thử sẽ rõ.

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull * and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Cảm ơn bác đã chia sẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull *

quantm

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/4/19
Chủ đề
0
18
7
31
0 ₿
nhất bác rồi....lần trước mình đi pé 17 sao ko có chiêu thái và ôm nhau trườn lúc tắm nhỉ :(

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull *

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Vậy hôm đó bác xui quá :(
Từ lúc đang sửa phòng ở tầng 1 giờ mình chưa đi. Chờ xuống núi xong ghé lại thăm mí nàng tiên.

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull * and quantm

quantm

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/4/19
Chủ đề
0
18
7
31
0 ₿
Bác đi lại đi. Bữa mình vô như cái cung điện thích lắm. Mới đọc cái review của bác về em 18 mà rân rân người. Chắc nay mai đi thử quá. Kakaka

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull * and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Bé 18 không đặc sắc nhưng rất chân chất, nếu chân thật với em ấy thì sẽ nhận được sự chăm sóc ân cần từ em. Bài mình viết về em là sau khi đã gặp em lần 2.

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull * and quantm

HBC.Kid

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/19
Chủ đề
0
5
1
36
0 ₿