Hoàn thành điệp vụ 24/09

Lượt xem: 1,771

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Satria2000

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/8/16
Chủ đề
12
199
29
33
0 ₿
Lần này lại tiếp tục đc bác lục tin tưởng giao điệp vụ tại Shangri-la q8, KTV 07
Đến nơi check code xong nhân viên nói là 07 đã chuyển qua gò vấp rồi, buồn nhẹ, nằm đợi chút xíu locker dẫn mình lên phòng, vừa bước vào là e đã đợi sẵn trong phòng, sbd của e là 06, mặt nhìn tạm ổn, khoảng 28t ko thích hợp cho mấy ae thích xì teen dâu nha
Mình xông hơi xong thì bé tắm cho mình, bé tam kĩ và nói chuyện dễ thương lam. Xong rồi dẫn mình lên giường massa
Về massa khỏe e đấm có lực và rất bài bản, có đá nóng, đang mệt đc e đấm đá xíu là thấy khỏe liền
Đến massa thái thì ôi ôi quá phê, e quá là kinh nghiệm, e chà từ dưới lên trên tới đầu, mặc dù v1 ko còn căng tràn nhg bù lại e lấy v4 nẩy nẩy lên người mình có cảm giác lam hjhj
Phần thư giãn phải nói là tuyệt vời bj khoảng 90%, lúc cán luôn đó, còn chủ động cho mình thảm hiểm toàn bộ cô bé từ trong tới vô sâu, v1 v2 của e ko đẹp nhung bù lại v3,v4 đủ xài. Mình nâng niu cô bé của e mà e rên quá trời, còn nói là a làm e phê quá, cảm giác như muốn ra luôn kakaka, nghe e rên 1 hồi rồi mình cũng out trong sung sướng
E tam lại cho mình , nói còn dư giờ để e massa thêm cho a nha ( điểm cộng cho e ) vì trễ giờ nên mình về liền hẹn e lại dịp khác
Bé 06 này ko còn teen, nhg thích hợp cho ae nào muốn khỏe thằng a sướng thang e kaka
Kết thúc 1 ngày điệp vụ trong sung sướng
Ko quên cảm ơn bác lục đã tài trợ cho mình

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿