Hoàn thành điệp vụ em 32 lần đầu BJ ngược

Lượt xem: 1,462

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ChangtraiBinhTan

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/7/18
Chủ đề
9
88
13
HCM
0 ₿
Không biết cơ sở này cũ hay sao mà mình xin Bên Bình Tân ko được nên hay được code bên Tây thi Tân Phú.
Hôm nay bác Sáu @Lục Aka ban phước em số 32 buổi chiều thứ 2 nóng nực.
Tầm 15H em đi làm ghé ngang qua được locker dẫn lên phòng lầu 3. Đợt này thay locker hay sao ý, mình vẫn ưng locker cũ hơn nhiệt tình chu đáo hơn đợt này hix
Vào xông hơi tầm 15ph thì em ấy vào, bộh đồ mày đỏ huyền bí hiện hiên. Em tắm táp kì cọ sạch sẽ lắm nha kì cực kĩ tơi 5p lận

Ra chườm đá nóng mà phòng máy yếu quá nên em đổi phòng đối diện giúp mình mình khá thích thái độ của em 32
- Massage khoẻ thì em này theo em thấy là đủ lực, có đá nóng với chườm nóng nên bay cả mệt mỏi, mình cảm nhận tận tâm e làm kĩ lắm đi nhiều em chưa ai đấm mà mình khoẻ vậy.
- Masssage mệt: ngực e hơi hạn chế nên đi thái ko ổn lắm nhưng bù lại màn lưỡi tê tái, em lật mông mình lên BJ ngược cảm giác tê tái không thể tả đc, lần đầu massage phải rên vì sướng, nằm ngược lại em vừa mần thằng nhỏ mà còn lick ti thằng lớn. sau 15ph chống cự em đã ra trong sung sướng. Em BJ-HJ là 70-30 nhé các bác
Xong e còn massage thêm 5 phút nữa. Bác nào đi sẽ nghiện như em vì độ tận tâm với nghề, kiểu bác bỏ tiền ra xứng đáng lắm nhé
Face : 7.5đ dễ nhìn
V1: 7d
V2: 7,5Đ eo nhỏ
V3: 8đ mông cong khá đẹp vỗ mềm
V4: nhẹ nhàng e chịu nha
Service: tuyệt 10 Điểm vì làm mình lên đỉnh, xua tan mệt mỏi , BJ ngược, phối hợp nhịp nhàng âm thanh hifi, đặc biệt em khá mến mình cho CIA 1 chút luôn hihi

Kết luận: sẽ quay lại gặp em vì thư giãn cao đỡ mệt
Thư gian chiều chuộng, nhiều chiêu lạ

Tổng thiệt hại sung sướng anh em chuẩn bị
Ticket: Bác Lục Tài trợ 100%
Tip: 5xxk
Locker li cf 20k

Cảm ơn anh em đã đọc và Mod duyệt bài nhé

• Like
Điểm cảm xúc: TigerCubs
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.