Điệp Vụ Q.10 Hoàn thành điệp vụ tại P.A Relax 26/2/2023

Lượt xem: 1,100

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Lâu rồi mới tham gia diễn đàn cùng ae , hôm nay chủ nhật tự nhiên thằng em thấy bồn chồn trong người khều khều thằng anh đi giải ngố , thế là vào diễn đàn khều khều bác Lục được bác Lục ưu ái trao cho điệp vụ tại P.A Relax :2onion35:
Không làm mất uy tín bác Lục trao cho , mình thay đồ phi ngay từ bến xe miền núi chạy qua quận 10 dưới cái nắng chói chim , tới được quận 10 trước đại sảnh P.A mà lòng hơi run run như đi rước dâu vậy :2onion16: chạy vào lấy thẻ xe số 14 của bác bảo vệ xong vào checkin vé cho lễ tân , mình được xem iPad của mấy em trong P.A nhưng có bé 39 là đang rãnh còn mấy bé kia bận hết rồi , thôi thì có duyên với em 39 thì trao chim cho ẽm luôn , locker dẫn lên lầu 2 phòng mấy ko nhớ nữa:cuteonion36: mà phòng đặc biệt rất đẹp , khen cho người design căn phòng 10 điểm , vào phòng đập vào mắt là cái chữ X màu đỏ có 4 dây cột 4 góc như trong phim BDSM vậy , cái giường có nệm như trong ks 5* kèm tấm gương trên trần nữa thì ối dồi ôi luôn , nhìn cảm giác chill thật sự:cuteonion17:
Vào nhận phòng ko quên tips cho locker 5x , nghe locker bảo có mì trứng gà với gà ác tiềm thuốc bắc a có ăn thì báo em để em đưa nhân viên đem lên , ko biết gà tiềm thuốc bắc có tốn tiền ko nên ko có kêu :1onion33: vào xông nước xong chuyển qua xông khô thì em vào tới , đang ngồi xông thì em mở cửa phòng xông đưa mình cái khăn để lau , nghe giọng ko phải miền nam ra hỏi mới biết em đến từ Phú Yên “Anh về ngoài Yến tạ lăng,
Bỏ em kéo vải sáng trăng một mình.”
Ra phòng em lấy khăn lau khô người rồi dẫn mình vào phòng tắm , nước chảy thì yếu mà cái bồn thì rộng ko biết khi nào mới đầy, thôi thì 2 ae bay vô tắm luôn cho kịp giờ kkk , mình đi vé onsen nên em tắm rất kĩ và sạch , thân hình thì loli cặp loa thì gần củ có xíu cavat , đặc biệt mấy hình xăm của em nhìn rất đẹp , có thể nói thân hình với cặp loa thì ko chê được , bờ mông thì cong vuốt :ami-(16): em vừa kì cọ thằng em miệng thì nút 2 núm của mình rất tê , từ từ đưa lưỡi đi xuống thằng em BJ lút cán mém xíu ra về trong nuối tiếc :cuteonion50: , xong dưới nước thì bò lên cạn .
Lên giường em trườn đá nóng , gối thảo dược , nhưng ko thấy đắp mặt nạ , lúc bên DuBai Bình Tân mình thấy có dịch vụ này mà quên hỏi ẽm , ẽm vừa massage vừa nói chuyện 18+ làm mình cũng kích thích vãi , kể về ngày xửa ngày xưa xà lơ các kiểu , kể đúng chủ đề nên 2 ae nói chuyện cũng hợp nhau vui vẻ , massage khỏe đấm có lực , bấm huyệt cũng tốt , xong tới massage mệt , công nhận mệt thật :cuteonion3:
Ẽm đổ tinh dầu vào trườn quanh cơ thể, công nhận cặp loa củ khác bọt thật , chà như thật vậy , cảm giác mềm mại khó tả kèm đường lưỡi nhột nhột khắp người bonus thêm tiếng jav cực phê , ẽm nói ẽm là fan hâm mộ của emi fukada nên ẽm hay ưchi ư chi lắm , chuyển qua nằm ngửa thì bánh bao kẹp chim cút , đá bi liếm cột cực nhẹ nhàng , rồi từ từ chuyển qua thế 69 thần thánh , mlem mlem thế này thì chịu ko nổi rồi , em vừa BJ vừa kèm âm thanh Jav còn mình thì nút hột le se đầu lưỡi vào lỗ dồn dồn dập, cuối cùng out ra trong HJ vì mình lâu ra nên ẽm kết hợp BJ + HJ luôn , nhưng mà thế là quá tuyệt vời rồi , tắm lại lần nữa 2 ae ngồi ôm nhau tâm sự xà lơ đến giờ rồi về . Ngày xưa viết văn có 5đ nên ae thông cảm nha :2onion16:
Kết thúc chuyến đi vui vẻ trải nghiệm cùng bé 39
Đánh giá sơ bộ về bé 39 :
V1 : củ không phải dạng vừa 9đ
V2 : eo ót ko mỡ dạng loli 9đ
V3 : săn chắc vỗ bốp bốp rất đã tai 8đ
V4 : có xíu cavat nhưng nước nhiều bù lại 7đ
Tips : bác Lục ( uy tín là hàng đầu )
Tick : 9xx
Locker : 5x
Bảo vệ : 1x
Chúc các ae và các Mod đoàn kết và quyết thắng để diễn đàn càng ngày phát triển và thành công hơn nữa :cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6:

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,285
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ Pa chúc mừng anh trai đã có buổi trải nghiệm trọn vẹn nhất ở PA ạ. Dạ PA thay mặt bé cám ơn anh đã giành thời gian viết bài cho bé . Và các dịch vụ bên PA như gà ác. Mì bò trứng. Suối. Coca… đc free nhé a. Pa chúc anh buổi tối vui vẻ và hạnh phúc.

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy