Hoàn thành điệp vụ với em 18 ra về mà vẫn còn xao xuyến.

Lượt xem: 1,389

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Đầu tiên, xin chân thành cảm ơn bác @Lục A Ka đã trao điệp vụ cho mình. Tiếp theo sau là lời xin lỗi bác, vì đi về có bài report chậm trễ, vì lí do sếp bắt đi công tác tỉnh tới nay mới được về với Sài Gòn hoa lệ, mong bác lượng thứ bỏ qua cho em ạ.
Dubai Bình Tân, nằm ở đường số 7 - Ngay khu ăn chơi tập trung của quận Bình Tân nên ko khó để có thể kiếm được địa điểm. Cũng như những lần khác đi massage, chạy thẳng xe vào cơ sở. Gửi xe xong, có mấy anh nhân viên phục vụ dẫn từ tầng hầm lên khu vực lễ tân. Trình code, lễ tận lấy đt ra chụp, rồi check nhanh gọn lẹ trong vòng 1 phút 30 giây. Rồi an cần hỏi mình có yêu cầu bé nào ko? Mình kêu đại, ngẫu nhiên, bé nào cũng được, miễn sao teen teen là đc. (Vì điệp vụ bác Lục chỉ ghi mã code chứ ko phải yêu cầu check 1 pé nào cụ thể). Tiếp theo được dẫn lên phòng ở lầu 4.
Lên phòng, phòng ốc trang hoàng sang trọng, lộng lẫy, xa hoa, tráng lệ như cái Tên Dubai của cơ sở. Ngồi tầm 5 phút thì bé vào. Vừa vào gặp mình, pé đã lo chào hỏi thằng em mình trước mà bỏ lơi thằng anh. Lúc này thằng anh nỗi cơn gato vì bị đối xử ko công bằng. :p.
Xông hơi thì có 2 phòng xông khô và xông ướt. Pé kêu anh vô xông ướt rồi qua khô. Nhưng mình thích khô nên chui vồ phòng khô luôn mà bỏ qua phòng ướt. Xông hơi tầm 5 phút xong ra, em nó ngồi kế bên tâm sự với mình chờ cho khô người. Lúc ngồi tâm sự mà nói với thằng anh thì ít mà cứ thích nói với thằng em thì nhìu. Cảm thấy bắt đầu bực tức trong người vì thằng anh bị đối xử thua thằng em. :p
Khô người tiếp theo sẽ là phần tắm. Do mình đi Thái chứ ko đi Chử Đồng Tử nên phần này giống như MẸ TẮM CON. Có khác là bé sẽ lo thăng em hơn. Keke
Tắm xong thì tới phần massage khỏe. Bé làm cũng có lực. Nói chung là so với những chỗ ms thư giãn khác thì hơn, và so với ms khỏe thuần tí thì ko bằng. Mình ghi vậy cho chân thật nhất, dể hiểu nhất.
Tới phần mệt, e nó xuống lột bộ thủy thủ mặt trăng ra thì ôi thôi quá đã, V1 e ko quá khủng nhưng rất đầy đặn vừa tay, núm ty nhỏ hồng. Lúc này mình vẫn nằm sấp, em vừa đi ngực e vừa dùng đường lưỡi ma thuật của mình khắp người em rồi đột ngột xài chiêu xoáy lỗ đít làm e hết hồn. Làm kĩ càng từ trên xuống dưới, Xong rồi bé lật ngửa e lên đi tiếp từ dưới lên trên. Đến giữa chừng thì em nó dùng liệu pháp "bánh mì kẹp xúc xích " . Phải khẳng định v1 của bé là thứ vũ khí lợi hại nhất trên người. Rồi bé bắt đầu BJ cho mình đầy đủ các chiêu thức đá bi vuốt trụ chùn chụt, E lột chiếc xi líp đỏ ra bé chỉ còn mặc cái váy thủy thủ trên người rồi khám phá v4. Nói chung bé rất hợp tác chịu nghe lời, muốn nhanh bé nhanh, muốn chậm bé chậm, đổi mọi tư thế. Đặc biệt nhất từ lúc đầu tới giờ là bé có CIA nhé. Đặc biệt hơn nữa là ko phải xịt vào là bé nhả bẹt bẹt ra như những chỗ khác, mà bé ngậm, vâng, ngậm và mút luôn tới giọt cuối cùng rồi bé mới nhả ra nhé. KO biết do bé kết mình hay là bé mặc định dịch vụ của bé là vậy. Cảm thấy hơn cả sự mong đợi.
Đánh giá như sau:
V1 : 9d Ko bự, ko nhỏ, rất vừa tay
V2 : 6d hơi có lipit
V3 : 7d
V4 : 7d từ khô mà sau thành ướt nhẹp.
Tick: Sự tài trợ của bác @Lục A Ka
Tip : 5xx
Cuối cùng ngồi tâm sự, bé tâm sự với mình biết những ngày nào khách đông và ngày nào khách vắng để có thể dễ dàng gặp lại bé ^^..
Chốt bài: Cảm ơn bác Lục rất nhiều vì đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích cho anh em chúg ta. XIn chào và hẹn gặp lại.

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Có lẽ đây là bé duy nhất có dịch vụ CIA. Ko biết phải hôn nữa.