Hoàng châu cách cách! 09

Lượt xem: 7,365

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Tối qua đám bạn rủ bờ kè cafe, đang nhâm nhi ly cafe thì nhận đc kèo nhậu ở Tân Bình. Thế là 2 anh em Phương xách con ngựa sắt lao qua tụ họp với huynh đệ cũ. Đến quán nhậu, vừa chạy xe vô bãi gửi xe thì lại nhận đc điện thoại, linh cảm có điều chẳng lành và quả không sai – Điện thoại báo bể kèo!:mad: Bể kèo nhậu thiệt cụt hứng. Đang lên máu nhậu mà lại bị bể kèo làm 2 anh em ko cam tâm, thế là quyết định matxa. Phương thì vẫn định là chốn cũ ta về nhưng thằng bạn lại nói ghé thử Hoàng Châu đi, ngon lắm. WTF... có ăn được không mà nó nhất quyết là ngon nhỉ. Thôi thì chiều lòng huynh đệ ghé thử Hoàng Châu thăm công chúa. Hahahaha.

Vô tới Hoàng Châu, cũng là những công đoạn quen thuộc mà ai đi matxa cũng phải làm nên thôi tua phim vô màn chính cho nhanh nhá. Không có dài dòng lê thê tận cổ nữa. :cool: Vô thẳng phần chính lun!;)

Đang phân vân tính nhờ locker kiếm cho 1 em cách cách ngon ngon thì thằng bạn nó kêu luôn gọi cho anh này số 9 đi em. Thế là không phải nhắm mắt ngồi run rồi... cũng may là thằng bạn có tâm. :V

Vô phòng nằm chờ 5p thì em gõ cửa bước vào
1 cô bé xinh xắn dễ thương, body ko nóng bỏng phỏng mắt như mấy siêu mẫu bikini nhưng 3 vòng cũng ổn... tính tui dễ tính, có da có thịt là tui chịu ah :p

Face: 6.5đ
Làn da trắng trẻo mịn màng 8đ
V1: 7đ,cam việt nam nhưng kiểu ngực đầy đặn và bóp rất có cảm giác.
V2: 6.5đ, eo ót thon thả, ôm rất sướng.
V3: 7đ, vừa tay, mịn màng, xoa bóp rất sướng.
V4: tự do khám phá nhé ^^ :D

Một mùi hương tỏa ra ngọt ngào nhẹ dìu khiến lòng ta xao xuyến ngất ngây:rolleyes::rolleyes: (Nói thiệt ngửi xong muốn cắn cắn cho mấy cái luôn)

Em đến chào hỏi lễ phép “Em chưa gặp anh bao giờ phải ko? Lần đầu tiên đi số của em hả? Sao biết số của em mà kêu vậy?”
Uh, là lần đầu tiên đó em. Vừa mới gặp em lần đầu mà anh cảm giác như đã yêu em từ rất lâu rồi vậy đó! ;);)
Anh dẻo miệng quá nha! Anh nằm úp xuống em matxa cho. Kỹ thuật matxa của em mềm mại nhẹ nhàng, vừa nằm matxa vừa nghe mùi hương dịu dàng của em lan toả khắp phòng cảm giác êm dịu, bình yên như trên thiên đường

Sau màn matxa thì đến mát gần.

Điểm cộng đầu tiên: em dạo đầu khá kỹ. Bắt đầu với màn thả kiến từ 2 chân ngược lên vùng trung tâm rồi lại lật cánh sang 2 bên..... Sau đó lại chuyển sang kết hợp 1 tay thả kiến - 1 tay vuốt ve thằng em rồi lại mơn trớn đôi bờ ngực tui. Mãi mà đôi tay em chẳng chịu buông tha, tui vừa ngước lên thì em lên tiếng: Anh nằm ngoan nhé, em mần một xíu lát em tip cho anh. hahahahaha. Chuyến này lại gặp phải thứ giữ rồi chăng...

Điểm cộng thứ 2 : em chủ động kéo áo xuống và khá hợp tác trong nhiều tư thế. Em khá cần cù như 1 chú ong chăm chỉ. Dù tui có "lỳ đòn", nhưng em vẫn miệt mài tung ra hết chiêu sát thủ này đến chiêu khác mà không hề có thái độ khó chịu và khá hợp tác khi tui khám phá, dĩ nhiên đừng quá giới hạn nhé.

Kỹ thuật: ưu điểm của em chính là chiếc lưỡi ấm áp mềm mại và em đã biết tận dụng ưu thế đó của mình với những đường lưỡi điêu luyện. Và hôm nay tui lại 1 lần nữa được trải nghiệm 1 màn tắm lưỡi thật sự. Em hầu như không bỏ qua bất kỳ chiến khu trọng yếu nào cả. Những đường lưỡi đê mê ấy như 1 dòng suối nhỏ ấm áp len lỏi qua khắp cơ thể, từ đôi vành tai nhẹ nhàng di chuyển xuống cổ rồi đến ngực. Đến đây em không vội tấn công 2 hạt cam "đầy gợi cảm" mà chỉ quét vòng quanh như cố tình khiêu khích. rồi bỗng nhiên em lại ngoạm chặt lấy hạt cam tý hon với những đường lưỡi thật nồng cháy. 1 cảm giác như thể "1 bước lên mây", không thể diễn tả được.

Sau khi phá tan nát khu trung lộ thì em lại chuyển sang tấn công 2 cánh, rồi lại từ đó tiến gần đến vòng 16m50. Nhưng em lại không vội vàng đối mặt thủ thành mà lại chăm sóc rất kỹ các khu vực không kém phần trọng yếu bên cạnh. không dừng lại ở đó, dòng suối nhỏ lại tiếp tục len lỏi đến 2 đầu gối của tui - 1 cảm giác là lạ lâu rồi tưởng như đã quên mất - 1 cảm giác vừa nhột nhột nhưng lại sương sướng đến... quéo người. Sau khi hành hạ đã đời thì em bắt đầu hiên ngang quay lại khu vực trọng điểm. Lúc này em miệt mài trổ hết kỹ thuật điêu luyện với đầy đủ tất cả những tuyệt chiêu sát thủ có thể hạ gục tui bất kỳ lúc nào nếu lơ là phòng thủ: đá bi, liếm cột, ngậm bi, lút cán, sư tử lắc đầu.......

Cuối cùng tui cũng phải đầu hàng vô điều kiện với em. Biệt đội CIA cũng đã hạ sát toàn bộ tinh binh thiện chiến lỳ đòn. Đặc biệt khi vừa out xong, em lại bonus thêm các màn gom bi, giò gà, mắt kiếng ..... 1 cảm giác như được bước lên trên khỏi 9 tầng mây. Nếu pác nào đã được trải nghiệm thì sẽ biết cảm giác lúc này tuyệt thế nào.

Lần đầu diện kiến cách cách 09. Tui chỉ biết nói lên 2 từ mãn nguyện mà thôi. :D:D:D

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Lâu lâu mới thấy pác @thanhphuong xuống núi. Bữa nào thử gặp em 09 mới được

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Đọc report của bác mà mình...:D. Nhờ bác phổ cập cho mình ít kiến thức: gom bi, giò gà, mắt kiếng là gì dzậy? Hơi gà mấy từ chuyên môn, bác thông cảm :).

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Book đôi 2 em 09 với 10 một lúc đi bác. Nghe nói là song sát của Hoàn Châu mà chưa có cơ hội diện kiến 10. Hehehehe

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Mấy cái đó là bonus thêm sau khi xong xuôi thôi bác ơi. Hehehe. Em nó ko có đem con bỏ chợ ngay đâu bác.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Bữa nào ra làm cơ băng rùi bác sẽ rõ. Hehe