Hoàng Châu công chúa 19

Lượt xem: 1,540

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Langtutrensan

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
11
18
60
0 ₿
Tính tui thích đi đây đó, khám phá khắp nơi. Nên thấy cơ sở nào mới ra cũng muốn đến thăm thú chút. Mà dạo này diễn đàn có nhiều cơ sở mới lên quá. Tiếp đến dạo một hồi thì thấy hoàng châu bên quận 10. Hoàng Châu thì tui nhớ không lầm cũng lâu rồi, nhưng nay mới thấy trên diễn đàn mình. Và đặc biệt nhất là chưa có bài nào cả.

Theo nguyên con đường svh sau đó rẽ phải chút xíu vào tô hiến thành là tới Hoàng châu đúng như lời chỉ dẫn. Đến nơi thì cũng được đón tiếp tận tình. Sau khi được tiếp tân tư vấn về vé tận tình thì tui cũng lấy điện thoại ra trình code để giảm giá. Xong xuôi thủ tục thì tui cũng lên phòng, cũng xông hơi như thường lệ. Xong ngồi nghỉ ngơi chút thì lấy điện thoại ra vọc chơi. Lúc bấy giờ mới để ý thấy cuối bài Hoàng Châu có để list ktv tham khảo, mà ban nãy lỡ kêu random rồi. kkk. Không biết hên hay xui nữa.

Em bước vào phòng cười tươi rói chào tui. Nói không phải chứ nhìn em xinh xinh nhỏ nhắn như công chúa vậy. Công chúa nha, không phải cá xấu chúa hahahahha.

Em thấy mới xông hơi xong vội lấy khăn lau người sơ cho tui trước. Chắc sợ cảm. Cảm giác ban đầu là em nhỉ nhảnh, có chút đáng yêu. Trò chuyện một lúc thì cũng biết được em ở đây là số 19. Có lẽ vẫn còn nghịch nghịch chút. Vì sao tui nói vậy ư, vì em đưa tui vào bồn tắm cho tui thì ít. Tắm cho thằng em thì nhiều. Nhỏ nhỏ mà dâm kinh. Hahahaha. Tu cũng hưởng ứng theo nghịch lại với em, nhưng em không cho vì sợ ướt. Thế nên đành ngậm ngùi ngồi im cho em nghịch. J

Lau khô người cho tui xong thì em còn hôn nhẹ lại thằng em cái nữa mới cho lên giường. Còn tui lên giường nằm ngửa ra luôn, em còn hỏi sao anh hok nằm xấp lại. Chời, ngu sao nằm xấp chời. hahahaha. Và trong chốc lát em cũng bắt đầu. Nhưng lần này tui chủ động trả lễ cho em. 2 trái đào đung đưa ngay trước mắt thế là tui tiện tay hái luôn, sau đó còn thưởng thức thêm một vài chỗ khác nữa. Còn em thì khỏi nói rồi, vào phòng đãn thấy nhí nhảnh rồi. Giờ được nước làm tới quậy tưng bừng luôn. Liếm láp khắp người tui, và thích nhất vẫn là màn liếm lỗ tai. Lâu lâu lại bị em cắn vào dái tai. Hahahha. Bạo nhất là em xoay ngược người lại cho tui khám phá nữa kìa. Và cuối cùng vẫn là Bj lút cán để đưa tui đến sung sướng. Kết thúc buổi tối sung sướng ở Hoàng châu.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.