[Hoàng Châu] [Vip Thái] [số 22] Rủ bỏ mệt mỏi cùng em.

Lượt xem: 2,164

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nogirl_hahaha

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/6/17
Chủ đề
2
17
5
34
0 ₿
Hôm qua vừa mới ngồi xe 5 tiếng từ sapa về HN rồi phải bay thêm 2 tiếng xong chờ đợi đủ thứ mới vác đc cái xác như zombie về đến nhà. Nằm ngủ 1 giấc sáng vào diễn đàn tìm chỗ để giải tỏa thì thấy topic event của bác Logan, cmt cầu may thì vô tình trúng đc giải 1 vé vip thái của Hoàng Châu. chỗ này mình đã đi 1 lần rồi nên đánh giá là khá tốt. csvc sạch sẽ, phòng xông trong phòng rộng rãi ( chỉ hơi mất cảm tình là chơi ghế nhựa nếu đổi đc ghế gỗ thì sẽ rất tốt, mình chỉ góp ý chút là vậy thôi ) lần trước đi vip B lúc cơ sở vừa mới có trên diễn đàn thấy phòng ốc cũng ok với tầm tiền, nhưng lần này đi vip thái đc cái phòng bự còn hơn cái phòng mình đang ở :D. tóm lại là csvc của Hoàng Châu ở mức khá tốt và đầy đủ, rộng rãi, sạch sẽ chỉ ko đc đẹp và mờ ảo như mấy chỗ khác ( theo đánh gái của mình). về ktv thì em thái độ rất tình cảm, cởi mở và tận tình. vừa xông ra ngồi chút cho ráo mồ hôi thì em vào hỏi và tắm cho mình, kỹ năng gội đầu ok lắm. tắm táp sạch sẽ thì lau người lên giường massage thôi. massage khỏe có lực, bài bản thì đủ để mình cảm thấy khoải mái dễ chịu ( tốt hơn nhìu bé khác mình đã từng đi ). về phần thái thì mới đi lần này là lần 2 nên cảm giác em đi lưỡi khó diễn tả lắm rất là rần rần trong người, mình thuộc dạng khó bị kích thích mà thằng nhóc còn phải góc đầu lên trước khi lật người lại, đến lúc lật lại thì thôi khỏi nói thẳng băng luôn.:oops: về phần massage mệt thì em ko nhìu skill lắm nhưng skill nào thì tốt skill đó. mình cũng dạng khó ra mà em vẫn ko tỏ vẻ khó chịu hay bực bội gì ( có lần mình đã bị nói xéo lẫn nói thẳng vì tại sao anh lâu ra thế :( ) xong việc thì em tắm lại cho mình kỹ càng và nói mình nằm lên để em massge thêm cho nhưng mình có việc nên phải về sớm khá là tiếc. ( nghĩ lại sao mà mình công nghiệp wá :D )
tóm gọn em nó mình đánh giá thế này ( theo gu của mình nhé )
tuổi thì chắc ko còn teen nữa nhưng face vẫn có nét hớp hồn
body thì ko ốm, ko mập thuộc dạng có da có thịt múp múp :p
vòng 1 : cam mỹ chắc do làm thái nên em đã nâng cấp rồi, nhưng đi thái mình thấy rất cảm giác.
vòng 2 : có chút lipid múp múp lúc ôm eo khá thích.
vòng 3 : săn chắc, tốt nhất trong tất cả cái vòng :rolleyes:.
vòng 4 , 69, móc lốp : mình ko chuộng lắm nên ko check.
thái độ tốt, ân cần, tình cảm. hợp với gu bác nào thích đằm thắm, nhẹ nhàng ( ko phải mình dây cây cảnh, xì teen nhí nhảnh )
locker, quản lý nhiệt tình, thân thiện.
lời cuối: cám ơn diễn đàn đã tài trợ cho mình 1 buổi thư giãn để rủ bỏ những mệt mỏi trong người. chúc các bác 1 tuần mới đầy niềm vui và sức khỏe, nhìu buổi check như ý nhé :cool: giờ em chuẩn bị thăng sớm dưỡng sức đây.

• Like
Điểm cảm xúc: ekdest809 and xpress

camdaibay11

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/17
Chủ đề
8
310
44
0 ₿
một cuộc hành trình dài đến với em , chúc mừng bác ngon trym

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
hôm qua vừa về gặp được em, hợp gu nè. mặt có nét.skill nhiệt tình.

Love92

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/11/17
Chủ đề
0
9
0
31
0 ₿
Bác nào inbox hen khi nào có dịp đi chung nhé

Trạng thái