hoàng cung một đêm sung sướng

Lượt xem: 61,353

kulti

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/5/16
Chủ đề
6
70
42
30
0 ₿
xin thưa với các bác, tối qua là một đêm cực vui với em.vì vừa mới quẩy bên vuvuzela với thằng đệ xong nổi hứng muốn đi giải tỏa cảm xúc, chọn tới chọn lui ko biết đi đâu nên đành băng qua hoàng cung cho gần

vào thẳng vấn đề: chỗ này hơi vắng vì có cái lotte đối diện nên mọi người củng ngại vào
ở đây vé thường 90k, vip 190k. mình lấy ngay vé vip, locker dẫn ngay lên phòng không quên kèm theo câu nói quen thuộc "anh có quen bé nào không"
mình bảo: ramdom cho anh nhưng phải tươi 1 chút(vì đi mấy em cũ quài củng chán ramdom đổi gió)

trong khi chờ em nó vào thì mình tranh thủ vào xông hơi cho tỉnh rượu,xông khoảng 10phút thì ẻm bước vào
đánh giá sơ bộ:

ẻm cao khoảng 1m67,face:tạm 6đ
v1: 9đ to nhưng không nhão( mình thích nhất điểm này)
v2: 9đ eo thon không có tí lipit nào
v3: 8đ vừa với dáng mình dây
v4: không check vì bị hấp dẫn bởi cặp ngực

sau khi tắm cho mình xong thì ẻm kiu mình lênh giường đấm bóp. đấm bóp rất có tâm khiến mình đê mê muốn chìm vào giấc ngủ. khi xong phần thủ tuc thì củng tới phần chính
BJ, HJ, click ti, nuốt kiếm, đá bi,.... cuối cùng mình củng out. xong ẻm còn ngồi xem bói cho mình đến hết giờ mới ra(chưa thấy em nào nhiệt tình dễ thương như em này)
tip300k xong ẻm còn chủ động rủ mình sáng cf mình ậm ừ (vì chỉ thích ăn bánh trả tiền chớ ko thích dây dưa tình cảm)
tolta 490k

langtuvotinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/16
Chủ đề
1
21
6
28
0 ₿
Bác cho em xin số hoặc tên hôm nào em check thử với

iceman

Tập Sự
Bé Thích Massage
18/5/16
Chủ đề
0
81
8
35
0 ₿
bác inbox cho mình em nó vs. Hôm nọ đi VIP chả mần ăn ji dc, chắc tại nhìn bèo nhèo quá chăng???

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
nghe đồn ở đây có nude, hay tới Z.... có hok vậy thớt...
Chổ này lúc trước hay ghé.. nhưng cá sấu với e út vào nói xàm hơi nhìu nên chưa ghé lại....

kulti

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/5/16
Chủ đề
6
70
42
30
0 ₿

vip thì có nude..trên kéo xuống dưới kéo lên..tùy mấy bác yêu cầu em nó thế nào
còn z thì bửa mình đi 1 em đang kẹt tiền nên đề nghị mình z tại chỗ 800k, mà giá chát quá nên thôi

kulti

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/5/16
Chủ đề
6
70
42
30
0 ₿
bác cứ nhẹ nhàng vs các em thế nào củng đc ưu ái. còn gặp mấy em khó ưa thì bác cứ bấm chuông ngay đầu giường ấy, là locker lên à, khi ấy mình cứ kiu đổi người
mình bỏ tiền ra để mua vui chớ có phải mình xin đâu mà sợ

• Like
Điểm cảm xúc: iceman

lock

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/5/16
Chủ đề
0
3
0
29