Hoàng Hôn Tuyệt Đẹp Trên Đôi Môi Của Bé 49 - Massage Tokyo Q3

Lượt xem: 2,621

Cao Long

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/19
Chủ đề
16
31
19
33
0 ₿
Vào một buổi chiều không nắng, những cơn gió mang hơi thở mùa đông thổi khắp các nẽo đường của Sài Gòn tấp nập gợi lên một cảm giác yên bình và tĩnh lặng. Sau một lúc suy nghĩ để tìm kế hoạch để tự thưởng bản thân một buổi thư giãn thì một ý tưởng lóe lên, thế là phóng xe đến với Massage Tokyo Q3 vì cũng lâu rồi chưa ghé đến.
Vào đến nơi thì trời cũng đã chạng vạng tối, bước vào chào mấy bạn phục vụ rồi đi thẳng đến quầy chốt luôn cái VIP 2 mà mình vẫn yêu thích và không để mình đợi lâu thêm nữa, phục vụ mời mình lên nhận phòng ngay. Bước đầu không nên bỏ qua đó chính là xông hơi, riêng tại Massage Tokyo Q3 khiến mình rất hài lòng về khoản này, nội thất sang trọng và đầy đủ tiện nghi, phòng xông hơi cũng vậy rất sạch sẽ và hiện đại nên mình đánh giá rất cao dịch vụ tại đây. Sau tầm 20p ngồi tận hưởng hơi nóng nhẹ nhàn xoa dịu căng thẳng của cơ thể thì một tiếng gõ cửa rất thân quen và sau đó là một cô bé xinh xắn bước vào bên trong phòng. Chào hỏi cũng như làm quen để tạo thiện cảm cùng bé một lúc, thấy cô bé cũng rất dễ tính, cởi mở trong cách nói chuyện cùng với đó là một cặp bưởi to đang thu hút ánh nhìn của mình từ đầu đến giờ, chỉ mong chờ đến lúc được nâng niu đôi gò bông nặng trĩu kia thôi.
Rồi cũng đạt được ý muốn khi bé bắt đầu mở màn cho phần tắm, chiếc áo được cởi xuống để lộ hẵng một thân hình bốc lửa, cặp bưởi to và hồng hào của gái mới lớn, một làn da trắng mịn không tì vế cùng với đó là cặp mông khỏi chê làm mình đứng ngồi không yên còn thằng em cũng chào cờ ngay vì thích thú. Để có thể đánh giá về bé chắc chỉ có thể nói là quá HOT với:
Mã số bé đang mang tại Massage Tokyo Quận 3: 49
Face & Skin: Duyên dáng, nét xinh xắn của tuổi Teen. Da trắng mịn màn, thơm nhẹ, mơn trớn sướng vô cùng.
V1: 8.5đ, To tròn, vừa tay, xoa nắn dễ dàng và thoải mái hôn hít.
V2: 8đ, Vừa vặn với dáng người bốc lửa của bé.
V3: 8.5đ To tròn và mịn màn, vỗ vào căng đét, khó kiềm được sự sung sướng.
V4: 9đ Gọn gàn sạch sẽ, thơm tho, khám phá cực thích.
Ser : Thái độ nhiệt tình, chiều khách, tình tình vui vẽ, thân thiện, thực hiện đầy đủ các bài, đặt biệt có luôn cả 69 nhé.
Mở đầu của màn tắm, bé vuốt ve khắp người bằng đôi tay mềm mại của bé, rồi tiếp đến là cặp bưởi ấm áp của bé cọ xát vào người mình và bé tiếp tục đưa mình đến với sự sung sướng bằng màn BJ nhẹ nhàn và chậm rãi khiên mình như đang bay bổng vào miền phê pha. Bé miệt mài thực hiện màn BJ và để cho mình thoải mái xoa nắn, nâng niu cặp bưởi to và mềm mại của bé, rồi tiếp tục là mò xuống V3 to và chắc tay xoa mãi không chán, cũng tranh thủ ghé vào V4 khám phá một tí trước khi kết thúc màn tắm để bé đưa mình vào với phần Massage tuyệt đỉnh.
Thực sự mà nói, trong số những cơ sở Massage mình đã từng trải nghiệm dịch vụ thì Massage Tokyo Quận 3 mang đến một cảm giác khác hẵn số còn lại, một phong cách rất Tokyo và chất lượng dịch vụ luôn khiến mình hài lòng tuyệt đối. Để đưa mình đến với sự sung sướng, bé chuẩn bị một ít gel bôi trơn và thoa đều khắp người sau đó bé như trườn hẵn toàn thân lên người mình. Dễ dàng cảm nhận được cái mềm mại của bưởi cùng với đó là làn da mịn màn của bé đang lướt khắp người mình, không những vậy bé còn có một phần dùng lưỡi kích thích vào những điểm nhạy cảm khiến sự sung sướng thăng hoa tột bậc. Rồi bé chuyển dần từ lưng lên ngực mình và tiếp tục thực hiện phần Massage tột đỉnh đầy ấn tượng, những đường cong của bé được to điểm trong một lớp gel bóng khiến bé trở nên HOT hơn và hoàn hảo hơn. Rồi bé nhẹ nhàn cạ nhẹ thằng em mình bằng V4 mềm mại, ấm áp một lúc để thằng em khởi động và rồi bé bắt đầu tiến vào với phần BJ cực sướng khiến mình không nói nên lời. Màn BJ còn thăng hoa hơn thế nữa khi bé đưa vào tư thế 69 huyền thoại, một V4 hoàn hảo đang được mình cẩn thận chăm sóc và khám phá đến từng chút một, bé thì rất chăm chỉ vào màn BJ và để cho mình thoải mái kích thích, thăm nhập, tìm kiếm trong V4 của bé đến lúc nước nguồn ùa về cũng là lúc thằng em mình xả đạn để đánh dấu sự thăng hoa tột đỉnh. Sau lần này chắc mình phải ghé Massage Tokyo Q3 thường xuyên hơn vì thực sự sự sung sướng này khó có gì mà thay thế được.

• Like
Điểm cảm xúc: ๖ۣۜTɦïếυ•Gîล

Long Bach

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
3
23
5
0 ₿
Em này mình đi 1 lần, rất tuyệt. Không biết là tên gì, giờ còn làm không nữa. Nhờ tô ky ô xác nhận