Hoàng Minh Tân Hương 02

Lượt xem: 1,375

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
Thân chào anh em, lâu rồi cũng chưa khám phá số mới chỉ đi số quen cho chắc ăn với dễ hẹn trước , nhân dịp máu đang về cũng muốn thêm tý muối cho biết tui cùng vài chiến hữu cùng đam mê nằm im cho người ta hip quyết tấn công vào tân hương làm chuyến thị sát tềnh hềnh .

Với cái vị trí rất đặc biệt, lộ thiên nên việc chỉ điểm cho đợt tập kích này cực dễ nhìn từ xa theo đinh vi gờ bê ớt là đã thấy ngay , 4 anh em phóng vào và một khung cảnh hoàn toàn khác , từ một cảm giác nóng bức bên ngoài , nắng không bóng cây bước vào đây thì xanh rợp , cái bộ ghế tiếp khách rất sang trọng, ngồi nhâm nhi tý trà rồi lựa chọn, nghe mấy giá vé mà chả hiểu gì, nhưng sau đó được tư vấn ngay mà cái khoái là tắm chung tắm chung nên chọn gói đi hongkong vừa tắm vừa thư giản được 2 lần , tic tip luôn 1.5 củ , cũng ok 4 đứa 6 củ ra đi và bắt đầu thị sát thực tế.

Được đưa vào phòng rộng rãi thích rồi nha. giường này nằm chắc kêu thêm em nữa còn dư, vừa thay đồ thì em vào , dáng cân đối, có da có thịt tý, lấp ló sau cái áo thì một cặp ngực nhấp nhô muốn nhảy ra ngoài , em bảo anh xông hơi tý cho khỏe đi rồi em làm cho anh mệt liền , nghe xong thấy gặp phải ddcn rồi , thôi vào xông lấy tinh thần trước đã , vừa xông được một hồi thì bước ra em lau người xong bắt đầu lại kiểm tra nước và từng lớp áo tuột ra, chiếc váy mỏng manh cũng đi theo và như theo tiếng gọi con trym tui chỉ việc lại và 2 đứa cùng nhau bước vào bồn .

Phát 1 : Trong bồn với một kỹ thuật quen thuộc em tạo một cảm giác không hề chật chội, tuy 2 như mà 1 , em quấn lấy ngời trườn các kểu và bắt đầu màn cả hai cùng khám phá, làn nước ướt át được ôm em mà nó đã thật đã, sau đó em quỳ xuống và bj , ui nó tê tái con gà mái , sau đó em đè tui xuống và tiếp tục bj một cách như lâu lắm rồi chưa được bj , cực kỳ yêu kem tui chỉ biết tận hưởng mọi thứ cảm giác và phát đầu rất êm ái.

Phát 2 : Ta nói cái gì cũng phải có thời gian ấy vậy mà gặp em thì lại ngược lại , vừa lau người xong lên giường thì tự nhiên cảm giác gần em nó lại hứng lên nữa, vừa ôm em xong em nhẹ nhàng vuốt ve và bắt đầu tập 2 luôn, khai triển món quyền thái với cặp ngực của em và bắt đầu đi lưỡi khắp cơ thể, em dùng cái hơi ấm của em làm tui lại phải chào cờ thêm phát nữa và lần này thì vật vả chiến đấu với quyết tâm phải thật lâu lâu thế mà cái cảm giác càng gặp em lại càng sung nó lại out sau màn bj lút cán của em với cái âm thanh như jav và đuôi thật sự, cả người nó rã ra.

Hồi sức : Lúc này lại cảm thấy rất thương em, trong khi mình thì đuối hơn trái chuối em vẫn tiếp tục lại đấm bóp xoa đầu để mình đỡ hơn , ta nói cái cảm giác mà bồng bềnh nó có thiệt, mà để em vuốt ve khi không còn hơi sức chỉ có cảm giác hơi ấm của em thôi nó cũng đã nữa. em đấm bóp tầm 20 ph thì đỡ hơn rồi, 2 đứa ra tắm đồ lại và lên đồ chia tay hihi.

Tổng thiệt hại 1.5 củ cho 2 shot lên thiên đường cùng em rất đáng, hẹn sớm gặp lại em .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.