Hoàng Minh Tên Lửa, ái chà chà

Lượt xem: 3,279

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chuột bạch đi massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/20
Chủ đề
3
12
3
0 ₿
Chuyện là thế này các bác: có công việc gần aeon, nhớ ra HM dang co chuong trinh khá hot, lien phi vào, được bé lễ tân tư vấn gói combo, hỏi thăm bé 16 bác trên diễn đàn đã check làm ko, dc biết bé đã nghỉ, số hot khác đang kẹt khách, đành đi random coi thế nào, được đảm bảo ok. Vào nghỉ ngơi đợi set phòng, bé quản lý ra ngồi nói chuyện trên trời dưới biển khá dễ thương, mình nghĩ bụng chắc cũng dc set bé dễ thương rồi đây. Lên thang máy, locker nói nhỏ: để anh đợi lâu, em sẽ bù cái khác sướng hơn, dúi cho e nó chút cf. Bước vô phòng, sạch sẽ gọn gàng, chấm 7/10, có điều gối ko dc sạch sẽ lắm, có mùi.
Xông hơi dc 10ph em bước vào, nhìn qua tấm kiếng đầy hơi, ko rõ mặt nhưng cảm giác là ko ổn ổn, ngồi thêm 2-3ph nữa đi ra xem hàng họ thế nào... Ôi, thất vọng thiệt, muốn kêu quản lý vào đổi mà nghỉ thôi tội tội sao á, ngồi mình chả muốn nói gì. Đi vé combo nên em lột xiêm y vào bồn với mình, ko có gì ấn tượng, tắm mà mình ko buồn chạm em nó luôn là các bác hiểu rồi đó, hỏi thăm nói chuyện thì biết em có chồng, đã ly dị, có em bé, nghe đến đoạn này là cũng thấy chán tập 2. Mà nghỉ tội thiệt, em tắm kỹ, nói chuyện hiền quá.
Lên giường mat xa, cái này em làm khá tốt, mình cũng nằm yên cho em nó làm, 2 tay cũng ko có ý định táy máy, huhu. Mọi thứ cứ trôi qua, đến lúc làm mệt, cũng ko cảm hứng luôn, chp đến lúc ẻm bj thì thằng em mới chịu ngóc đầu, thề là trong đầu lúc đó đang liên tưởng đến mấy ẻm hot bên Dubai á, chứ ko phải bé đang làm mình. Đột nhiên out, cảm giác ko có gì là sung sướng, thất vọng tập 3. Nằm nghỉ hồi, vào tắm rửa lại xíu, nhờ em nó matxa cổ. Cái này thì cũng ok nhé. Xong ra lấy xe, bé lễ tân hỏi bé làm anh có ok ko, mình chỉ cười và gật đầu cho qua. Tóm lại là coi như đi spa khỏe, cho nó nhẹ nhàng.
Đánh giá csvc: 8/10
Ktv:
Face: dưới trung bình
V1: hệ ổi quê
V2: slim
V3, v4: cũng dc, ko check mấy.
Ko phải đánh đồng nhưng đúng là cái gì km cũng có nguy cơ sụp hầm hố.

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Thua kèo này mình bày kèo khác thôi k sao bác ơi

Trạng thái