Kiên Giang Rạch Giá Hoàng Vũ cùng KTV 21 "bao khỏe"

Lượt xem: 3,178

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,716
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello anh em Phát đây. Sắp tới kỳ nghĩ lễ 30/4 - 1/5 tranh thủ đi chơi.
"Chiều xuống đứng bên cầu nghe sóng biển
Nắng thu vàng chiếu rạng bến bờ
Kiên Giang mình đẹp làm sao"

Sau khi ngắm biển cho có tí gọi là mặn mà da vẻ muối. Và tiếp theo là 1 tô bánh canh ghẹ làm ấm lòng thợ dò boom.
14h hơn thì đã bước vào quầy gặp ngay 1 bé Lễ Tân nhìn cũng rất chi và này nọ. Book vé xong thì vẫn câu hỏi quen thuộc "anh có yêu cầu bé nào không". "Không em ơi. Bé nào cũng được".
Ngạc nhiên chưa. Đưa lên phòng xong bỏ mình bơ vơ chưa được 1p bé KTV bước vào. Chào hỏi qua loa thì bé định mở xông hơi cho mình nhưng mới đi nóng vô nên thôi tha anh.
Điểm trừ cực lớn: Bồn tắm bé vãi ra. Ngồi chút nửa kẹt đít rồi. Bé cũng thoát y vào ngồi chung kaka tiếu vãi. Em kêu nằm gát chân lên thành bồn để em tắm cho "Kiểu lên bàn thiến". Bồn nhỏ quá không dê được nên chỉ tắm rồi đi ra.
Thông tin KTV mã số: 21 con ...à hem bậy rồi.
Vòng 1: To thì có to mà hơi chảy do chà thái khá khá.
Vòng 2: nuột nà. Bên hong có một hình thathu khá to. Gu anh nè @John Wick
Vòng 3: có da có thịt, chích chích bao phê.
BƯỚM: Không biết.
Ra giường bé bắt đầu massage đầu trước. Đó giờ Phát đi massage sợ đau nên ít khi nằm hưởng thụ khoản này. Nay bé làm tê quá nằm im ru cho em nó sai bảo. Bé bấm huyệt đỉnh vãi lol bấm tới đâu tê tới đó.
Khúc bé thể hiện kỹ năng đỉnh cao là chổ nào có khớp bé bẻ gãy hết những mệt mọi luôn. Nằm sắp nằm ngửa ngồi gì bẻ cũng được kkk.
Vô tới phần mệt. Bé đổ sữa tươi bắt đầu chà thái cũng như bao em gái khác. Nằm ngửa ra bé đổ sữa lên vú mình chảy xuống bé còn cười như kiểu mình chảy sữa ra nhìn cưng vãi ra. Lúc này thì bé ciu cũng đã ngốc đầy dậy chào cặp ngực của bé rồi. À chà thái ở đây có cái là dùng miệng ngậm sữa đi khắp người. Xong tiếp tục dùng đôi môi đầy sữa làm nhẹ nhàng vài cái gọi là chào hỏi buscu.
Xong bé nó tụt xuống đi đâu mất tiu. Ủa gì vậy. Bé nói em đi rửa sữa cái. Vô chủ đề chính bé buscu khá nhiệt và cái phê nhất là đá trứng cút. Cái lưởi làm gì không biết mà nó tê vãi ra anh em ạ. Đá trúng cút mà out chắc Phát đổi tên thành Phát YSL luôn quá. Nó phê một cách lạ thường. Nhẹ nhàng tình cảm bé bắt đầu click ti, bj, hj đủ kiểu. Còn quay mông lại cho sở mó mà sợ bị ysl nên chỉ dám nằm nhắm mắt hưởng thụ.
Thiệt hại: Tic 700, Tip 900 bonus thêm 300.
Cơ sở nên thay bồn tắm nhe. Bé đó mà có bồn tắm chung sờ mó bao phê.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
Có gu a hok hihi

Massage Hoàng Vũ

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
8
40
25
Rạch Giá, Kiên Giang
0 ₿
Chúc mừng anh Ngũ Phát 92. Cơ sở chân thành cảm ơn anh Ngũ Phát 92 đã cho cơ sở những chia sẽ. Cơ sở sẽ cố gắng nâng cao chất lương hơn nửa trong thời gian tới vì mục tiêu phục vụ các quý anh một các thăng hoa nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Ciu cute and Thiên CT

Abcxyzzz1111

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/5/22
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Vé 700 Hoàng Vũ Vip có gì đặc biệt không bác. 69, CIA gì không ạ. Tip là bn ạ