Hội AE quận 9, thủ đức

Lượt xem: 118,661

thương Em

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/11/15
Chủ đề
2
5
0
31
0 ₿
hi..lời nói đầu tiên xin gửi lời chào đến toàn thể các ae hội q9, thủ đức mình!
Chuyện là thế này e hiện giờ rất cần thử cảm giác 1 quán cf ở khu vực q9 thử cảm giác nó đến thế nào. tối nay e chạy mấy vòng đường LXOai (truoc đó có đọc dc bài viết của 1 pro nên đi thử nhưng k tìm ra) và sau đó chạy qa đường DĐHội tiếp tục là ĐXHợp cuối cùng về trong thất vọng nảo nề....rất buồn các bác ạ..
E viết bài này mong mọi người chiếu cố chỉ e vài quán cf or HTGĐ ạ..e xin cảm ơn trước.^^!

mixaojon

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/10/14
Chủ đề
0
57
66
0 ₿
Coffee ôm ở Thủ Đức thì ít , chủ yếu tập trung ở quận 9 nhiều, DXH , hay LXO đều có , nhưng rất " dơ " , đào hôi rình.
HTGĐ thì dọc dường Hoàng Diệu 2 , Kha Vạn Cân, Tô Ngọc Vân , Linh Trung cũng nhiều , nhưng chán lắm , mỗi quán chỉ tầm 3-4 đào , ko có teen nhé , ko chiêu trò nhiều như SG,
Sinh viên ( ngay ngã 3 ktx ĐH sư phạm kt ) , Nguyên Khôi ( cách 3 quán nhậu ) , Thanh Bình .......
Muốn tới F luôn thì ngã 3 đường Linh Trung , ngay nghĩa trang liệt sỹ TP , quán này có 4 em , 1 em cá mập , 3 em mình dây , F tại chỗ, cảm giác mạnh vừa F vừa run nhé ( gần trụ sở CA phường LT , với KP 2).
Thủ Đức thì có 1 chỗ massage siêu khỏe nhé , trong chợ Bắc Ninh , do các ma - sơ kết hợp với hội người mù làm , có bấm huyệt và châm cứu trị liệu luôn , bro nào cao tuổi , sức khỏe yếu có thể vô đó phục hồi lại được.
Vài dòng chia sẽ cùng AE 4room
Thân chào!

fantasic3by

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/16
Chủ đề
4
87
17
31
0 ₿
HTGĐ dưới BIG C Dĩ An cũng có vài tiệm, thâý cũng đông khách mà không biết đc gì không. Dàn đào nhìn chung cũng tb.

• Like
Điểm cảm xúc: Hoàng boy

chymdangsung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/16
Chủ đề
1
30
4
37
0 ₿
xin cái info cf f ngã ba linh trung vs bác ơi....tks

hackshit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
1
15
1
28
0 ₿
Bác cho e tò mò ở chỗ ngã ba linh trung vs ktx spkt nha bác

thikbuoi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/2/15
Chủ đề
2
36
2
40
0 ₿
xin cai dia chi cf F nao bác

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Bác muốn cafe tốt nhất bác chạy ra quốc lộ 1A:rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Nhưng cảnh báo bác là ko hợp vệ sinh cho lắm. Còn HTGĐ Bên quận 9 Lã Xuân Oai giờ ko có đâu. Bác thử ghé một là đường Hoàng Hữu Nam, 2 là Nguyễn Duy Trinh, 3 là Dương Đình Hội. Còn ko bác về đường Tây Hòa có 2 3 quán gì đấy. Còn bác muốn cảm giác mạnh thì cứ vào Massage Sóng Thần. Vào đó bác chỉ nói cho 1 vé Massage rồi đi lên phòng. Điều bất ngờ đang chờ bác....(Em đảm bảo bác sẽ nhớ suốt đời);););)

hackshit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
1
15
1
28
0 ₿
Cho bik tên dc k bác,k bik quán nào để vô cả

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Nge mơ hồ vậy bác, cảm giác mạnh là gì, ko lẽ em đào 6 múi có skill vặn trym 360 độ sao :), sẵn hỏi bác khu Q9, TĐ có chỗ matxa nào mà mấy em cho mình thoải mái khám phá và nude trên ko, tắm chung càng tốt

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
haha. Vào Massage Sóng Thần mấy bác nhớ kêu là gái phục vụ nhé. Chứ ko nó dắt Bê Đê lên đấy. Chỗ này gà vịt đều có nhé

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Nge mắc ói quá bác ơi, bác cho mình vài chỗ như tiêu chí ở trên mình hỏi dc ko

hackshit

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/5/16
Chủ đề
1
15
1
28
0 ₿
Bác inbox cho e vài quán trên mấy đưòng bác nói va

• Like
Điểm cảm xúc: bienbd

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Tình hình ra dâm hiệp vừa chạy ngang qua đường Trần Hưng Đạo ở Dĩ An ấy. Dâm Hiệp thấy tiệm Massage Hương Mê 1. Nhìn cái tên với cái quán thấy dâm khi cũng ngút trời lắm. Bác nào rảnh đi đột kick chỗ này với dâm hiệp ko???