Hỏi anh em

Lượt xem: 1,470

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hpnguyen1986

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/7/15
Chủ đề
1
1
0
37
0 ₿
Chào anh em!

Lúc trước mình có sinh hoạt ở trang web massage20k cũ. Sau này ếu hiểu sao bị mất nick nên chỉ lên đọc bài report của mọi người.

Gần đây mình mới chuyển từ MMT sang ĐN do MMT dạo này dấu số dữ quá. Hôm nào không alo cho mấy em trước mà gọi đt lên đặt thì gọi cả chục số cũng chả đc số nào. Qua Đại Nam thấy cơ sở vật chất ngon lành, có thêm mục mát xa đá nóng lại có nhiều vé mời. Hôm bữa đi số 31 thì em nó đấm đá cũng ok, hj cũng tình cảm nhưng bị cái không có kéo áo, vạch áo xuống xem ngực. Em nó nói ở ĐN quy định ko đc vạch áo xuống, a có yêu cầu người khác cũng thế trong khi mình đã chọn phòng nằm tuốt phía trong, Mình thì không quan trọng chuyện ăn bưởi, cam, chanh dây... nhưng lại thích ngắm ngực phụ nữ, nhất là khi đọc báo thấy nhìn ngực phụ nữ giúp tăng tuổi thọ cho đàn ông =))

Anh em nào hay đi ĐN xác nhận dùm thông tin này nhé. Nếu đc cho xin vài số cho kéo áo xuống để dòm ngực, bóp không éo tưởng tượng đc nó tròn méo thế nào để làm bài report. DKM...

Cheers,

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
cái miệng của ae + thái độ + độ bạo của ktv + đi nhiều lần hay lần đầu + khách vãng lai hay khách quen nữa. Mình đi thì mấy e dễ cho coi lun lần đầu, khó khó thì again again, còn ko bác KIỀM CHẾ SAO CHO LÂU RA E NÓ NẢN LÀ E NÓ CHO COI TẤT TẦN TẬT

• Like
Điểm cảm xúc: bibobietboi

Doni 77

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
4
15
15
43
0 ₿
Đúng là DN ko cho vén áo nhưng đồng chí cứ tình thuơg mến thương, nói chuyện vui vẻ lich sự, là sẽ đuoc xem ngực, nhưng ko được xem lâu thôi. ^_^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.