Hỏi kinh nghiệm "thư giãn" Đại Nam.

Lượt xem: 7,145

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Chào mấy đồng râm,
Lúc mới biết đi massage, địa điểm mình thường xuyên đi là Bảo Khang Q10 (do giá vừa túi tiền, vừa khỏe kèm chút HJ).
Sau này do đi Thái quen, bị lên đô nên mình đi Bảo Khang, mấy em chỉ đứng 1 chỗ HJ không tương tác nhiều nên mình khó có cảm xúc để ra. Và sau này mình đi BK cũng đi massage khỏe xong về chứ không "thư giãn" nữa, nếu có nhu cầu thì mình đi P.A, ML, KH, Dubai này nọ....
Xong dạo này mình cũng hứng thú với việc massage khỏe + HJ.
Đọc report thấy có vẻ KTV bên đây có nhiều tương tác kích thích hơn BK ( Lick ti, lick cổ, BB, rên hifi...) nên mình cũng đi thử để trải nghiệm sự đời.
Kết quả là đi 3 lần random, 3 em đều rât xinh, cao ráo, dáng chuẩn. Mình cũng nói chuyện vui vẻ, chọc ghẹo mấy bé, nc tình cảm cũng đầy đủ.... mà sao lúc "thư giãn" thì cũng giống như bên BK (chỉ đứng HJ, thả kiến bò, body em thì mình tự khám phá) chứ không như mấy report mình đọc, nên lần nào cũng ráng gòng cho ra (hơi thốn :( ).
Nên hôm nay Mã tui lặp topic này hỏi kinh nghiệm các tiền bối đi trước là làm sao để mấy em ktv tung hết chiêu với mình như mấy đồng dâm report?
Có cần phải yêu cầu đúng những số thuộc ddcn mới đc kích thích không?
Mong các bác phản hồi cho Mã.
Cám ơn nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: bosscuoi and deedee123

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Cái vụ thư giãn cũng tùy bác ơi. Có khi ng này được nhiều skill hơn, người kia ko dc là do tâm trạng các em, hoặc do cách mình giao tiếp. Ddcn thỉnh thoảng cũng mưa nắng vậy.

Tui chia sẻ chút kn ít ỏi, nếu bác ko có body 6 múi thì nói chiện nhẹ nhàng, phong cách lịch sự thì nhìu khả năng dc service tốt hơn tí. Inbox tui đi ae ta chia sẻ nhiều hơn. Tui cũng sẽ share bác vài số tui từng đi qua

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội and mrlee

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Qua Đại Nam Sài Gòn , thấy vip hết nên sẽ có mặt bằng thưa giản ngon hơn kekeke

mrlee

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/7/19
Chủ đề
0
5
2
39
0 ₿
An
xin vài kn matxa của anh Thanks

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Mình đi 3 em thì đều cho khám phá body hết bác ạ. Mấy em tự kéo áo xuống cho mình sờ v1 với se đầu ti, mình chỉ thích khám phá v1 thôi mà mấy em chỉ đứng 1 chỗ HJ nên mình không có cảm xúc mấy :((

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,008
346
37
0 ₿
@Garryyau nói chuẫn, trước khi bước chân vào cơ sở massage nên cầu nguyện cho dù là số hot nhưng có sự khác nhè nhẹ.

• Like

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Hihi thì tùy em tùy tâm trạng. Bít đâu lần sau bác sẽ may mắn hơn.

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Mình cũng hiểu chuyện đó ^^ mà tại mình đi 3 lần thấy không giống như những report mình đọc.
Nếu bên Đại Nam mặc định là thư giãn như bên Bảo Khang, thì mình cũng đi Đại Nam mà không cần thư giãn cũng đc ^^ chứ mình cũng ko thích ép hay yêu cầu ktv làm thêm bao giờ hết hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội and Garryyau

Phutran

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/3/19
Chủ đề
0
59
15
38
0 ₿
hom kia minh moi di dai nam sg o day ko co phong thường
Thu gian thi giong dai nam hj thoi nhe may bác

• Like

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Theo mình đi massage nếu bạn cảm nhận thấy em làm tốt, thì nên quay lại và từ từ sẽ có những thứ mà bạn chưa bao giờ thấy em đó làm cho bạn khi gặp lần đầu tiên... nếu bạn cứ thay đổi người thường xuyên thì khó mà tìm được người như ý lắm ...

• Like

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Mình cũng là khách quen của nhiều em ở những cơ sở khác.
Tại Đại Nam mình mới đi nên muốn random để biết mặt bằng chung service như thế nào.
Thanks bác đã chia sẻ kinh nghiệm ^^

mrlee

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/7/19
Chủ đề
0
5
2
39
0 ₿
Không biết mấy chỗ matxa khăn lông có sạch sẽ không nua , nếu xài chung khăn có măc bệnh STDs không ?

Hòn Vọng Chim

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/10/17
Chủ đề
3
254
41
0 ₿
Khăn thì theo tiêu chuẩn khách sạn rồi bạn,giặt hấp đầy đủ, mỗi lượt là 1 lượt khăn , xong rồi ktv lấy ra để đi giặt mà.

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,008
346
37
0 ₿

bạn chưa gặp lần 1 bung lụa và các lần sau kém dần rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin007