Hồi ký trở về thực tại cùng em 52 dubai bình tân

Lượt xem: 3,188

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
Nay ngồi nhớ lại em 52 Dubai bình tân mà cầm lòng không đặng, phải nói là tuyệt vời, ấn tượng nhất là v1 hấp dẫn, lại còn là hàng thật – theo cảm nhận của mình và nhiều anh em , gây thương nhớ vô cùng.

Hôm qua lai rai xong thì mới tới để thư giãn ở massage Dubai bình tân, nơi quen thuộc của anh em diễn đàn gần Q6 , bình tân – như mọi lần chạy xuống hầm để xe gác chóng có em trai dắt xe cứ thế rồi lên quầy lễ tân mà làm thủ tục thôi . Book số với nhịp thở không biết thông tin bé làm lại có thật không , vừa nghe lễ tân nói như sét đánh ngang trym – hú hồn bé làm lại rồi các bác ạ!!

Ngồi xíu thì locker dẫn lên phòng, thay đồ vào xông hơi khuây khỏa mùi bia rượu nồng nặc đi được phần nào , xong bước ra thì đã gặp được em ấy, bé mà một thời gây thương nhớ cho bao con trym, đúng như mấy bài mà mấy bác diễn đàn miêu tả lại làm em gợi nhớ em với thân hình ngọt nước tướng êm lắm, mình có tí lipid mà lại vếu khá to, nói chuyện ngọt ngào, dễ mến lắm – chứng tỏ trí nhớ em chưa già nhé các bác :D

Em nhẹ dìu mình ngồi nghỉ ngơi rồi thì em pha nước tắm, em đứng tướng ngực nở mông cong nhìn kích thích quá trời, khúc này có đôi chút tình cảm gặp lại hương xưa nhưng em miêu tả ít thôi nhé :v – mình nhân lúc em tắm vừa trò chuyện nhưng không để ý liền nhẹ ôm em từ phía sau mà bóp nhẹ 2 trái bưởi chín mọng mà thưởng thức cảm giác sướng thế nào, ta nói lâu ngày gặp lại bưởi em sướng gì đâu, nhìn chỉ muốn bú cho đã thèm..... không chỉ định làm theo vì mình là chốn tình xưa nhé các bác :D nên bé chỉ cười ngại rồi nắm tay dẫn mình vào bồn.

Dô vừa tắm vừa giỡn thì còn gi bằng, em rất chăm chỉ tắm thằng nhỏ, cứ chọc nó suốt. Tắm cũng vừa vì mình đang say sợ cảm rồi nên thôi ngưng, lau khô rồi lên giường em ôm em cái rồi nằm cho đỡ lạnh, em bắt đầu ngồi lên mông nhúng nhúng để đấm bóp, ngoái đầu lại nhìn mà muốn chảy nước miếng, em đấm bóp có lực tốt lắm, chắc do kinh nghiệm. tới màn đá nóng thì ấm áp hẵn chứ không còn lạnh lẽo bởi không khí gió đông sang chuyển mùa đang sang nữa – nói tới nhớ nếu mùng một rảnh chắc tranh thủ ghé thăm em lấy lộc đầu năm :v

Massage khỏe xong em thoa dầu khắp lưng, dùng cặp ngực xin xắn trắng hồng mà chà khắp lưng, từ trên xuống tận gót chân – em đi lưỡi song song luôn mới ác … làm mình phê mà thằng nhỏ phập phồng cứng ngắc mà không dám lên tiếng, lật ngửa lên thì em cũng làm tương tự, sướng phải nói.

Bé làm rất kĩ và chậm chậm chứ không có qua loa cho xong, điểm cộng lớn nhất là ở chỗ này . Em hôn tay, bú ti, se ti đủ kiểu, khám phá cơ thể bằng lưỡi mềm mại, lướt tới đâu thì phê tới đó. Tay nghề Bj khá ổn, nhẹ nhàng không tạo cảm giác khó chịu . Nhân cơ hội em đang chăm sóc thằng em thì khám phá em tí xíu.... V1 bé khá to và sướng nên bóp rất đã ,cô bé của em thì vừa chạm thì nước đã tràn càng móc em càng rên làm mình sướng muốn out éo chịu được . Một lát sau em BJ Hj kết hợp nhanh nhanh nhịp nhàng chịu không nổi nên out cũng hơi sớm so với mọi lần phút 105’ , nghĩ lại mình ngu vãi lo mân mê body của em mà quên kìm nén :D , thôi kệ cũng không trách được em bán trái cây hải sản ngon quá :v

Miêu tả lại body cho ae chưa khám phá :

V1: 7,5 đ bóp sướng hàng ngon – ae sài nhớ chừa lại tiết kiệm xíu cho ae khác dùng tiếp nhé

V2: 6,5 đ có tí lipid nhưng không sao hợp gu ôm ấp gợi cảm của mình

V3: 7đ chuẩn mông phòng thủ :D

V4: nước lênh láng chảy xuống háng

Tổng thiệt hại : tic 350k (có code) , tip 500k , locker 50k .

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Không ai được như bác đâu :D

Cẩm Y vệ